Jump to content

The CODE : Club of Drive & Entertainment

Recommended Posts

ติดกรองเปลือยรึ

ติดกรองเปลือยรึ

กรองถอดมานานแว้ว พอได้แอร์ดัคมาก็จะลองใส่อีกที ขำๆ

มันจะมาสู้ air duct วรจักร เราได้รึ 555

มันจะมาสู้ air duct วรจักร เราได้รึ 555

ต้องลอง

กำลังคิดว่ากรองเปลือยกับ airduct อากาศมันจาเยอะไปไหม เปลืองแก๊ส 55555

กำลังคิดว่ากรองเปลือยกับ airduct อากาศมันจาเยอะไปไหม เปลืองแก๊ส 55555

12 บาททำเป็นร้อง!

• Replies 2.6k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ล้อ 17" อ่ะครับ + แรงโม้ 55555

แต่หลังจากตอนที่เกรียง ยก กราฟ แก๊สให้ ยังไม่ได้ลอง เหยียบเต็มๆ ตอนออกตัวให้ดูเลยนะ เพราะคืนนั้น ตอนเทส ความเร็ว คงที่่ วิ่งตลอด หลังยกกราฟ

ตอนนี้ แมร่งโครตจี๊ด อ่ะ ออกตัวกดคันเร่งมิด มีล้อเอี๊ยด อ่ะ 55555

ลองดูกราฟแระ เดี๋ยวเอาข้อมูลมาลงให้ดู

จัดเลยๆ

12000 ตัวจริงมันสวยดีน่าโดนมากแต่กลัวว่าจะไม่เวิร์คเท่านั้นเอง

ผมลืมถามว่าทำไมภาพลายเซ็นผมเปลี่ยนให้เท่าๆกับเพื่อนไม่ได้อ่ะ

ผมลืมถามว่าทำไมภาพลายเซ็นผมเปลี่ยนให้เท่าๆกับเพื่อนไม่ได้อ่ะ

มันต้องใช้วิชา 5555

ลองดูกราฟแระ เดี๋ยวเอาข้อมูลมาลงให้ดู

กราฟ รถผมเหรอครับ ? รีบจัดมาเลย

ใครใช้ Iphone หรือ BB หรือ อะไรก็แล้วแต่

ไม่คิดจะทำ กลุ่ม The Code: ใน Line หรือ ไม่ก็ Whatapps หน่อยเหรอครับ ???

ใครใช้ Iphone หรือ BB หรือ อะไรก็แล้วแต่

ไม่คิดจะทำ กลุ่ม The Code: ใน Line หรือ ไม่ก็ Whatapps หน่อยเหรอครับ ???

line กลุ่ม code มีนะคุณเต้ย อิอิ

line กลุ่ม code มีนะคุณเต้ย อิอิ

ทำไมไม่มีใครชวน "กุ"

กราฟ รถผมเหรอครับ ? รีบจัดมาเลย

กราฟรถผมอะ แปปนะ

เอามาลงตามที่บอกไว้ครับ

อันนี้เป็นกราฟของรถผมเอง ซึ่งอาจจะไม่เหมือนคันอื่นๆนะครับ

โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม

กราฟแรกนี้เป็นกราฟก่อนติดท่อ Air Duct

กราฟที่สองนี้หลังติดท่อ Air Duct ใหม่ๆ ยังไม่มีการจูน จะเห็นได้ว่าค่าแก๊สเปลี่ยนไป (น้ำมันเหมือนจะคงเดิม ซึ่งคิดว่าเครื่องเองหลังทำการ Idle Learn แล้วก็ยังได้ค่าใกล้เคียงกับเดิม) แก๊สช่วงต้นๆต่ำลง แต่ปลายๆกลับแรงกว่าน้ำมัน???

ส่วนกราฟสุดท้ายนี้หลังปรับจูนใหม่ (วิ่งไปจูนไปคนเดียว) ก็เป็นที่น่าพอใจตรงที่ทำแก๊สให้สูงกว่าน้ำมันได้ในช่วงปลายๆ

ใครมีความคิดเห็นเป็นยังไงบอกด้วยครับผม

หนีได้ก็คงประมาณ 215 อ่ะน้อง

ใส่ Air Duct แล้วเพิ่มไปอีก 10 เลย

เมื่อวานลองกดบนทางด่วน LPG ล้วนๆ ได้ "206" ยังได้อีกนิดหน่อย หมดถนนก่อน

งานนี้แหละ มีโดนหลายคน 555

เมื่อวันเสาร์หลังจากใส่ Air duct แล้วไปดื่มกิน ขากลับซัด หนัก, เช้าวันนี้ซัดหนัก

พอลงไปอู่ Ts Motor ถึงกับตกใจว่า เฮ้ย "ของใครวะ" ลืมไว้ตั้งแต่วันเสารื ไม่มีกลิ้งเลย เกาะติดเป็นตุ๊กแก

ปล. บอกได้คำเดียวครับว่ายึด ไม่คืน

งานนี้ไม่ธรรมดา มีหวังเสียเงิน เคลมสีกันชน ที่มีริ้วรอยไว้ ก่อนที่จะไปใส่ Airduct

วันนี้ไปถอดกันชน ที่ TS Motor ปรากฏว่า มันไม่ใช่สีแตกอย่างเดียว ไฟเบอร์มันแตกด้วยอ่าครับ (ตอนง้างเอาไซเรนเซอร์ออก) 55555

ต้องส่ง Spoon สุดรักไปซ่อมไฟเบอร์ด้วย ท่าจะนาน งานนี้ 5555

รูปกันชนทดแทน งานนี้ กุ Jump สะพานไม่เลือก หน้าสูงขนาดนี้

งานนี้ไม่ธรรมดา มีหวังเสียเงิน เคลมสีกันชน ที่มีริ้วรอยไว้ ก่อนที่จะไปใส่ Airduct

วันนี้ไปถอดกันชน ที่ TS Motor ปรากฏว่า มันไม่ใช่สีแตกอย่างเดียว ไฟเบอร์มันแตกด้วยอ่าครับ (ตอนง้างเอาไซเรนเซอร์ออก) 55555

ต้องส่ง Spoon สุดรักไปซ่อมไฟเบอร์ด้วย ท่าจะนาน งานนี้ 5555

รูปกันชนทดแทน งานนี้ กุ Jump สะพานไม่เลือก หน้าสูงขนาดนี้

โครตแนว