Jump to content

Meetingชมรมช้างน้อย วันอาทิตย์ โลตัสเลียบด่วน

Recommended Posts

ยินดีครับ

เข้าไปเห็นแต่ละคนยุ่งไม่ค่อยว่าง เลยกลับก่อ เหอะๆ

โชคดี ครับ

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ZXON

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป

ZXON

กลับมาอัพเดทข่าวคราว เหล่า บรรดา กิจกรรม ช้างน้อย น่ารัก กันประจำอาทิตย์นี้กันครับ   อาทิตย์นี้ ชมรมออกทะเล กลับเช้าฝั่ง หนียายุ เกย์ ยึดโลตัสบางพื้นที่ครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยที่นำ ขนมและน้ำยาขัดรถ ม

ZXON

ขอบคุณครับ บรรยายเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ จะได้ไม่เหงา   เริ่มด้วยวันนี้ดีใจครับพี่วัติ มาเยี่ยม เห็นพี่สุขภาพแข็งแรง ก็ดีใจครับ หนุ่มขึ้นเยอะเลย ขอให้พี่สุขภาพดีแบบนี้ตลอดไปน่ะครับ พี่ที่เคารพ ของพวกเร

Posted Images

เอามาทั้งสองเลย เผื่อมันได้กันจะได้มีลูกไว้ขายเมิงต่อ :0102: ตะกวดน้อยเอ้ย

5555+

คนขับไปไหนหมด

ท่าทางจะหิวข้าวกัน

ยินดีครับ

เข้าไปเห็นแต่ละคนยุ่งไม่ค่อยว่าง เลยกลับก่อ เหอะๆ

โชคดี ครับ

ขอบคุณนะครับ ว่าแต่เห็นบอกขับมาจากเชียงใหม่เลย อย่าบอกนะครับว่าที่กลับไป นั่นขับกลับไปเชียงใหม่ :0006:

ไม่ต้องแรงครับ เพราะมาก้อจอดเฉยๆ คุยกันพี่ๆน้องๆครับ

นั่นสิ มาก็จอดเฉย ๆ 555

ตอนสัก6โมงแวะเข้าไป เห็นอยู่กันหลาคนเลย

คราวหน้าเข้ามาเลยครับ มีคนอยากเห็นแขนและนมพี่ครับ :0117:

เปิดงานด้วยท่านประธานรับสติกเกอร์

admin นั่งรีวิวการติดสติกเกอร์ครับกลางสายฝน

ลัมบาก (ลัมโบ)พาสายฝนมา แต่ให้อภัยได้เพราะเลี้ยงน้ำชาสด 2 เหยือก

ทีมงานช่วงเย็น

ปิดท้ายด้วยบุฟเฟ่โคขุนเดอะซีซั่น

สุดท้าย เดาเอง ทำไรกันไม่รุ้ บร้าๆๆๆๆที่สุด ในรถกลางสายฝน

ขอบคุณนะครับ ว่าแต่เห็นบอกขับมาจากเชียงใหม่เลย อย่าบอกนะครับว่าที่กลับไป นั่นขับกลับไปเชียงใหม่ :0006:

นั่นสิ มาก็จอดเฉย ๆ 555

คราวหน้าเข้ามาเลยครับ มีคนอยากเห็นแขนและนมพี่ครับ :0117:

อิอิ

ขับรถคันสีดำมาหรือสีขาวครับ เห็นมีวนๆเวียนๆ มากันหลายคัน ไม่ยอมจอด โบกมือเรียกก็ไม่เข้ามาจอด งง เลย ท่านได้ที่ขับวนๆ มา แวะเข้ามาจอดคุยได้เลยครับ ไม่ต้องอาย ขับไปๆมาๆ เปลืองน้ำมันครับ

ขับรถคันสีดำมาหรือสีขาวครับ เห็นมีวนๆเวียนๆ มากันหลายคัน ไม่ยอมจอด โบกมือเรียกก็ไม่เข้ามาจอด งง เลย ท่านได้ที่ขับวนๆ มา แวะเข้ามาจอดคุยได้เลยครับ ไม่ต้องอาย ขับไปๆมาๆ เปลืองน้ำมันครับ

ขี่มอไซด์ไปวนเข้าไปคุยได้ป่าวครับ อิอิ

ขี่มอไซด์ไปวนเข้าไปคุยได้ป่าวครับ อิอิ

หนึ่ง DRM ยังปั่นจักรยานมาเลยพี่ต้น แต่ฝนตกกลับไม่ได้ จักรยานไม่มีบังโคลน เดี๋ยวมันดีด เข้าเบ้าตา :0143:

ผมรถสีดำๆครับ

นั่น ช่ายเลย วน2-3รอบ เรียกก็ไม่จอด เกือบผลักAdminให้ไปขวางรถหล่ะ

ยังไม่ได้กลับครับ เลยไปทำธุระก่อน

แล้วกลับอีกวัน

ยังไม่ได้กลับครับ เลยไปทำธุระก่อน

แล้วกลับอีกวัน

ขับรถกี่ชั่วโมงถึงครับ กรุงเทพ - เชียงใหม่

ขับรถกี่ชั่วโมงถึงครับ กรุงเทพ - เชียงใหม่

ออกจาก เชียงใหม่ 06:30 ถึง กทม. 13:32 ครับ 7 ชั่วโมงโดยประมาณครับ พักแค่ครั้งเดียว ประมาณ 20 นาที

ขากลับ ออกจาก กทม. 13:30 ถึง เชียงใหม่ 20:XX ครับ น่าจะ 8 ชั่วโมง พัก 7-11 ประมาณ 20 นาที

X จำไม่ได้ครับ ขากลับ ผ่านเส้นตาก ถนน สุดยอดเลยครับ ระยะทางรวมทั้งหมด 1,473 Km.

ยางรถยังไม่ได้เปลี่ยนด้วย 2 ปีกว่าแล้ว + กับความมืดของเส้นทางเลยขับเร็วมากไม่ได้

พอกลับมาถึง เชียงใหม่ ยังคิดอยู่เลยนะครับว่าขับเร็วขนาดนี้ ถ้าพลาดไปแล้ว คงไม่หรอดแน่

สำหรับผม 120 - 160 ถือว่าเร็วมากๆเลยนะครับ ปกติก็แค่60 - 80 แค่นั้น

ออกจาก เชียงใหม่ 06:30 ถึง กทม. 13:32 ครับ 7 ชั่วโมงโดยประมาณครับ พักแค่ครั้งเดียว ประมาณ 20 นาที

ขากลับ ออกจาก กทม. 13:30 ถึง เชียงใหม่ 20:XX ครับ น่าจะ 8 ชั่วโมง พัก 7-11 ประมาณ 20 นาที

X จำไม่ได้ครับ ขากลับ ผ่านเส้นตาก ถนน สุดยอดเลยครับ ระยะทางรวมทั้งหมด 1,473 Km.

ยางรถยังไม่ได้เปลี่ยนด้วย 2 ปีกว่าแล้ว + กับความมืดของเส้นทางเลยขับเร็วมากไม่ได้

พอกลับมาถึง เชียงใหม่ ยังคิดอยู่เลยนะครับว่าขับเร็วขนาดนี้ ถ้าพลาดไปแล้ว คงไม่หรอดแน่

สำหรับผม 120 - 160 ถือว่าเร็วมากๆเลยนะครับ ปกติก็แค่60 - 80 แค่นั้น

แน่นอนมากคับ ผมเองตั้งแต่ออก FD ยังไม่เคยขับไปไหนยาวๆเลย

เพราะตั้งแต่ปี 07 ก้อขึ้นเครื่องตลอด Everyone can ฟลาย :P ราคาโรงงาน 555

แน่นอนมากคับ ผมเองตั้งแต่ออก FD ยังไม่เคยขับไปไหนยาวๆเลย

เพราะตั้งแต่ปี 07 ก้อขึ้นเครื่องตลอด Everyone can ฟลาย :P ราคาโรงงาน 555

ป๋าทอม รู้สึก พักนี้ ห่างเหิน กานนะ ฮ่าๆๆๆ