Jump to content

DRM Home use รถบ้านๆ เดิม ที่สุดในแก๊งค์ ของโรงงานทุกชิ้น !!!

Recommended Posts

• Replies 435
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ของแท้ตรงรุ่น เทพมากครับ

ปล.ชอบแนวพี่มากครับ เน้น Performance :)

ไม่เทพหรอกครับ อยากไป Type R ใจจะขาด ปัจจัยไม่พอ เลยต้องโมดูโล่ เรียบร้อยกันไป 555 :0036:

ไม่เทพหรอกครับ อยากไป Type R ใจจะขาด ปัจจัยไม่พอ เลยต้องโมดูโล่ เรียบร้อยกันไป 555 :0036:

Part Type r แท้ มันแพ้จิงๆ แต่ผมว่าอีกไม่นานพี่โป่งเต็มคันแน่ๆ :)

ปล.ผมชื่อป้องครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

Part Type r แท้ มันแพ้จิงๆ แต่ผมว่าอีกไม่นานพี่โป่งเต็มคันแน่ๆ :)

ปล.ผมชื่อป้องครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ถ้าเลยตรงนี้ไป คงเต็มคันแน่ๆ ของเดิมนะครับ ระเบิดของ 555

ถ้าเสาร์ 15 กันยายน ป้องว่าง ไปเจอกันได้ที่งาน Drag party นะครับ

Click

PM ไปแล้วนะครับพี่โป่ง

ได้รับแล้วครับ ไว้ชวนนะ คืนวันอาทิตย์ก็ไปวิ่งมา

แต่กระทันหันมาก โทรบอกไม่ทัน คราวหน้าๆ

มาทักทายครับ

สวัสดีครับ hut เข้ามาบ่อยๆ นะ

กำลังรับสมาชิกแก๊งค์รถบ้านเพิ่ม

เมื่อคืนกลับถึงบ้านกี่โมงครับพี่

:0019:

ตีอะไรจำไม่ได้แล้วอ่ะ สลบเหมือด ปั่นจักรยานเหนื่อยเลย สองฝ่า 555+++

น่องเหล็กจริงๆค้าฟ พี่โป่ง 555

ไม่ใช่เหล็กแค่น่องนะ คอด้วย รถออกพรรษาเดี๋ยวรู้จัก 555+++

พี่โป่งคราวหน้าที่ไหนบอกด้วยนะพี่ เมื่อวานไม่ได้ไปเลยเซง

พี่ก็เพิ่งรู้ครับ เหนื่อยทั้งวัน เผลอหลับไป

เกือบไม่ได้ไปเหมือนกัน ไว้คราวหน้าชวนนะ

เอาใจช่วยเรื่องงานแด๊กนะครับ เล็กๆก็ใด้แต่เน้นคุณภาพ

ครับ พยายามเต็มที่ แต่อย่าคาดหวังมากนะ

ถ้าอยากแสดงความคิดเห็นอะไรเพิ่มเติม

ยินดีรับฟังครับ

ตอนนี้ยังปรับได้ จนกว่าจะได้ Banner

ภายในอาทิตย์นี้แหละครับ :0051:

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่โป่ง ตัวจิงดูหนุ่มกว่าในรูปเยอะนะครับ

ปล.วันนั้นตกลงปั่นจักรยานกลับป่ะครับ ไกลอยู่นะ

พี่ก็เพิ่งรู้ครับ เหนื่อยทั้งวัน เผลอหลับไป

เกือบไม่ได้ไปเหมือนกัน ไว้คราวหน้าชวนนะ

ขอบคุณครับพี่โป่ง จะได้เจอพวกพี่กันบ่อยๆ อิอิ

ปล. ให้พี่โป่งลง NA ให้ด้วย อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่โป่ง ตัวจิงดูหนุ่มกว่าในรูปเยอะนะครับ

ปล.วันนั้นตกลงปั่นจักรยานกลับป่ะครับ ไกลอยู่นะ

ไม่ปั่น ก็ไม่รู้จะกลับยังไงครับ 555++

ขอบคุณครับพี่โป่ง จะได้เจอพวกพี่กันบ่อยๆ อิอิ

ปล. ให้พี่โป่งลง NA ให้ด้วย อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบ

ลง N/A มีขาโหด เพิ่มมาอีก 1 แล้วสิเนี่ย :0184:

สุดยอดเลยครับขนาดเกียร์พังนะเนี่ย

งาน Drag party น่าจะพลาดอ่ะครับพี่ วันเสาร์ผมไม่ค่อยสะดวกเลย น่าเสียดาย

แต่ยังมีเวลาอีกเป็นเดือน อาจจะไปได้ครับ

สุดยอดเลยครับขนาดเกียร์พังนะเนี่ย

งาน Drag party น่าจะพลาดอ่ะครับพี่ วันเสาร์ผมไม่ค่อยสะดวกเลย น่าเสียดาย

แต่ยังมีเวลาอีกเป็นเดือน อาจจะไปได้ครับ

เกียร์ไม่เป็นไรครับ แต่เบรคดังนิดหน่อย

ปรับตั้งนิดนึงก็คงหายละล่ะ งานแดรก

ถ้าได้ไป เจอกันแน่นอนครับ อิอิ

ได้รับแล้วครับ ไว้ชวนนะ คืนวันอาทิตย์ก็ไปวิ่งมา

แต่กระทันหันมาก โทรบอกไม่ทัน คราวหน้าๆ

ได้เลยคับพี่จะได้มีโอกาสทำความรู้จักกันให้มากขึ้นคับ

พี่โป่งครับ ชุด GPS ในรถผม พี่คนที่ทำ DIY บอกว่าทำอะไรไม่ได้เลยครับ เสียใจเลยอ่า

ปล.ตั้งแต่ขี่จักรยานมองรูปร่างเริ่มไม่อ้วนแล้วนะครับเนี่ย กิกิ

แวะมาชมรถผู้จัดงาน Civic Club Thailand Drag Party :0023:

สนใจรับตำแหน่งบ้างมั้ยครับ

เดี๋ยวรอจังหวะเผลอๆ

ผมจับโปรโมทให้เป็นผู้จัดการแทนเลย อิ อิ

ได้เลยคับพี่จะได้มีโอกาสทำความรู้จักกันให้มากขึ้นคับ

พี่โป่งครับ ชุด GPS ในรถผม พี่คนที่ทำ DIY บอกว่าทำอะไรไม่ได้เลยครับ เสียใจเลยอ่า

ปล.ตั้งแต่ขี่จักรยานมองรูปร่างเริ่มไม่อ้วนแล้วนะครับเนี่ย กิกิ

มันเป็น Software เฉพาะอ่ะคับเม่าต้องคนใน

ของยุ่นก็งี้แหละ ไทยแท้ แก้ไม่ได้ แต่มันเท่ห์จริงๆ

ส่วนเรื่องปั่นจักรยาน น้ำหนักไม่ลดเลยแม้แต่โลเดียว

กินกระจายเลยอ่ะดิค้าบบบบ 555+++

ลง N/A มีขาโหด เพิ่มมาอีก 1 แล้วสิเนี่ย :0184:

อ่ะจึ๋ยยยยย.....!!! ไม่ใช่พี่ ไม่โหดขนาดน๊านนนน

อ่ะจึ๋ยยยยย.....!!! ไม่ใช่พี่ ไม่โหดขนาดน๊านนนน

ไม่โหดตามพวกพี่ไม่ทันนะเออ !!!

ไม่ต้องครับ ของ DRM เราแยก

ไม่ได้รวมกับจุดรวมหลัก

จะไปเจอกันระหว่างทางครับ

ไม่ต้องครับ ของ DRM เราแยก

ไม่ได้รวมกับจุดรวมหลัก

จะไปเจอกันระหว่างทางครับ

ถ้ายังงั้นขอติดเป็นเห็บไปด้วยนะครับ เพราะรู้จักแต่กับพวกพี่นี่แหละ -_-

ป้อง L + มะ เมีย M

ปล.ส่วนเงินทำบุญเราโอนตามปกติใช้มั้ยครับ

ถ้ายังงั้นขอติดเป็นเห็บไปด้วยนะครับ เพราะรู้จักแต่กับพวกพี่นี่แหละ -_-

ป้อง L + มะ เมีย M

ปล.ส่วนเงินทำบุญเราโอนตามปกติใช้มั้ยครับ

ขอเบอร์พี่โป่งไว้ด้วยนะครับ

เบอร์ผม 081-753-8525