Jump to content

DRM Home use รถบ้านๆ เดิม ที่สุดในแก๊งค์ ของโรงงานทุกชิ้น !!!

Recommended Posts

• Replies 435
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

จัดอยู่เรื่อยๆ จ๊ะคุณน้อง แต่ไม่โฉ่งฉ่างมาก เดี๋ยวโดนแบน อยู่เป็นหนอนดีกว่า 555+++

รถบ้านๆเดิมๆ แต่ดันแรงซะงั้น

ปล. จัดอีกรึป่าวค่ะพี่โป่ง รออยู่ อิอิ

:0102:

จัดอยู่เรื่อยๆ จ๊ะคุณน้อง แต่ไม่โฉ่งฉ่างมาก เดี๋ยวโดนแบน อยู่เป็นหนอนดีกว่า 555+++

อ่ะ นะ ใคร กล้า แบน พี่ โป่ง ค่ะ

:0124:

ล้อ ยาง เบรค ของแต่งทุกอย่าง สเปคต้องตรงตามรุ่นอ่ะครับ

ยาง 225/40R10 ล้อ 8" +44 อาจจะหุบหน่อย แต่ตรงรุ่น อิ อิ

อะไรประมาณนี้อ่ะ ไม่แปลงของมาใส่ เพราะโรคจิต 555+++

ขอบคุณมากครับ

ล้อตรงรุ่นแล้วทำไมตอนไป KKC ยางมันหลุดมาเป็นเส้นๆเลยอะครับพี่โป่ง ฮ่าๆๆ

ใจรักในความเร็วแบบนี้ ต้องจับไปวิ่ง trackday บ่อยๆ จะได้ยก k มาวางซะทีครับพี่โป่ง อิอิอิอิอิ

พี่โป่ง แน่จริงๆ ครับ คงความเดิมไว้ได้อย่างเหนือชั้น

เอาล้อมาข่มซะงั้น

ไว้ล้อสวยแล้วจะถ่ายมาบ้างครับ ^^

แอบมาชม รถหล่อๆจ้า

ขอบคุณคร้าบ คนขับอยากหล่อแบบรถบ้าง

อ่ะ นะ ใคร กล้า แบน พี่ โป่ง ค่ะ

:0124:

ใครไม่รู้ จับมือใครดมไม่ได้อ่ะ

ล้อตรงรุ่นแล้วทำไมตอนไป KKC ยางมันหลุดมาเป็นเส้นๆเลยอะครับพี่โป่ง ฮ่าๆๆ

พอดีห่วงหล่อ เลยแอบผิดสเปคนิดๆ หน่อยๆ อ่ะ 555+++

ใครไม่รู้ จับมือใครดมไม่ได้อ่ะ

จับ มือ ใคร ดม ไม่ ได้ หรือ ว่า ไม่ ได้ จับ มาก กว่า ค่ะ พี่ โป่ง อิ อิ

:0073:

สวยครับ เรียบๆๆหรูๆๆ คอนเซปนี้เลย ผมก็ชอบแบบนี้ :wub:

อยากไป Type R เดิมๆ อยู่ครับ แต่หาทุนทรัพย์ ยังไม่พอ อิ อิ

พี่โป่งงงง หวัดดียามเช้า

สวัสดีจ้าาาาาาา

โรงงาน Honda, Ray, Brembo มาหมดเลยนะครับ

แหม...เบื่อคนรู้ทัน แต่ ขาด Modulo ไปอีก 1 โรงงานนะ 555+++

คันนี้ทะลุ250+

210 ก็หืดจับ ต้องอาศัยตามรถชาวบ้านแล้วค้าบบบบ

ใจรักในความเร็วแบบนี้ ต้องจับไปวิ่ง trackday บ่อยๆ จะได้ยก k มาวางซะทีครับพี่โป่ง อิอิอิอิอิ

เกียร์มันจะไปก่อน K มาอ่ะดิเหมา

พี่โป่ง แน่จริงๆ ครับ คงความเดิมไว้ได้อย่างเหนือชั้น

เอาล้อมาข่มซะงั้น

ไว้ล้อสวยแล้วจะถ่ายมาบ้างครับ ^^

555+++ ไม่อยากคงเดิมหรอกครับ แต่ไม่มีเงินไป Type R เดิมๆ

ขอบตรวจภายใน(รถ) หน่อยจิ

ป่ะล่ะ มีเบาะตัวเดียวเอง 555+++

จับ มือ ใคร ดม ไม่ ได้ หรือ ว่า ไม่ ได้ จับ มาก กว่า ค่ะ พี่ โป่ง อิ อิ

:0073:

อยากจับนมมากกว่า ไม่อยากจับดม กลัวเหม็น 555+++

สวยดีครับ

ขอบคุณครับ

210 ก็หืดจับ ต้องอาศัยตามรถชาวบ้านแล้วค้าบบบบ

เกียร์มันจะไปก่อน K มาอ่ะดิเหมา

เห็นว่าเดือนหน้ามี 3 สนามนะครับ อิอิ สู้ไหมครับ เฮ้!!!!!!!!!!!!!!!! 555555

ล้อสวยมากคับพี่ :0186: :0186:

เก่าแล้วค้าบ มี Rays มาใหม่ สวยมว้ากกกก G25 !!!

เห็นว่าเดือนหน้ามี 3 สนามนะครับ อิอิ สู้ไหมครับ เฮ้!!!!!!!!!!!!!!!! 555555

จัดไปคุณน้อง ขอไปดมกลิ่น K ก็ยังดีหว่ะ ชวนสตรีทไปด้วยดิ !!!

สวัสดีึีครับพี่โป่ง

สวัสดีครับน้องโบ้ททททท

ตรง รุ่น อีก คน อีก แล้ว 555

:0062:

เค้าเรียกมีจุดยืนค้าบ 555+++