Jump to content

DRM Home use รถบ้านๆ เดิม ที่สุดในแก๊งค์ ของโรงงานทุกชิ้น !!!

Recommended Posts

สวัสดีครับ ***เอสเรียนจบแล้ว กำลังจะกลับมาแล้วนะ

ทราบแล้วเหมือนกันคับพี่ คงต้องพักเอาแรงไว้เยอะๆละพี่

• Replies 435
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

RE30 สเปคนี้ขอบ18 off set เท่าไหร่ครับ ช่วงล่างอะไรครับ สเปคนี้ติดไหมครับ

ล้องานอยู่กับรถเรียบหรูดีครับ

ขอบคุณครับ ไม่ได้เน้นเรียบหรูหรอกครับ

แต่ไม่มีเงินไป Type R น่ะฮะ อยากไปใจจะขาด 555

สเปค 18"x8" +44 ช่วงล่าง Tein SS ไม่ติดเลยครับ

ทราบแล้วเหมือนกันคับพี่ คงต้องพักเอาแรงไว้เยอะๆละพี่

จริง ***เอสมันกินเหล้าโหดด้วยสิ

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

แล้วเราจะรักกันมากขึ้น

เจอกัน จาก ต้นซาตาน หลอน K20a

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

ประชุมด่วน เสาร์ที่ 23 @ ปั๊มเฮียหนึ่ง เกษตร-นวมินทร์

เริ่มประชุมตั้งแต่ เวลา 6โมงเย็น เป็นต้นไป พี่กอล์ฟจะประชุมเรื่องวันงาน Auto Salon

ผู้ที่เป็น DRM ทุกท่านโปรดมากันให้พร้อมเพรียง ส่วนใครขาด เช็คชื่อ จะตัดคะแนน จิตพิสัย ตามแก่สมควร

ผู้ที่จะต้องเอารถไปจอดในงาน Auto salon บังคับต้องมานะครับ ได้แก่

1.พี่กอฟ 200ม้า

2.ไอตั้ม จตุคาม

3.ไออั๋น คอสเพลย์

4.พี่เดีย จอดข้ามปี

5.พี่สิท งานสบาย

6. เจ๊โอม ภายในเต็ม

7. ไอโบท รถแดง ภายในเดิม

8. น้องดี รถบ้าน ความร้อนขึ้น

9. พี่เอก อันเดอร์ ลิ้นหน้าดำด้าน

10. ต้นซาตาน J's เต็มลำ หลอน K20a & DC5

11. พี่เดช Mugen รอซุปข้ามปี

ส่วน DRM ที่เหลือ มาด้วยก็ดีครับ มากันเยอะๆ

งานนี้ กับ งานวันที่ 30 ต้องมานะครับ นานๆเจอกันที กระจ่างนะหอยกาบ

จาก ต้น ซาตาน หลอน K20a และ พี่กอฟ สองร้อยม้า

คิดถึงคันนี้จัง Midnight เสร็จต่อด้วยข้าวผัดกันสักรอบมั้ยจ๊ะ :0154:

จัดไป สองรอบเลยครับ

ข้าวผัดนะ ไม่ใช่ Midnight 555+++

ย้ำอีกครั้ง !!!!!

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

พบปะ สังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ !!!!!

• 2 weeks later...

นั่นดิครับ...อะไรกันเองหรอ อิอิ :0195:

ร้านอาหารแถวบ้านปิด ตี 4 ครับ เชิญแวะมาชิมได้เลย :0212:

หวัดดีครับพี่โป่ง เมื่อคืนนึกว่าจะกลับบ้านเช้าซะแล้ว อิอิ

กลับบ้านเช้าไม่กลัว กลัวคนปิดปั๊มพาไปฮ่องกงมากกว่า :0006:

หวัดดีคับพี่โป่ง เจอตัวจริงละคับ ของโรงงาน(ตรงรุ่น)ทุกชิ้น

ยินดีที่ได้รู้จัก เมื่อวานไม่ค่อยได้คุย

พอดีเครียดกับ Galaxy Tab อยู่

ของมันไม่ตรงรุ่น ต่อ Garmin ecoRoute HD ไม่ติด

:0090:

เกียร์เยอะขนาดนี้ สับไม่ทันใช่ไหมพี่เป็นไรมากไหมคับ

เกียร์แค่นี้ :0161: กะ 2 แรงขา ไม่ได้แรงมาก ทันอยู่ครับ 55555

คนมานบ้า ซื้อ จักรยาน 50,000 :0208:

ซื้อสุขภาพพี่ ถูกกว่าสองล้อ ที่พี่กอล์ฟใส่อยู่อีกน้าาาาาา 555 :0212:

ร้านอาหารแถวบ้านปิด ตี 4 ครับ เชิญแวะมาชิมได้เลย :0212:

ไว้เด่วพี่เอสกลับมา ผมชวนไปกินกะพี่โป่งนะคับ :0195:

จักรยาน เกียร์โค๊ดด้วยนะพี่ อิอิ

ตอนนี้ เกียร์เจ๊งอยู่ครับ มี 10 เกียร์ ใช้ได้แค่ 2

เจ้าของซน ไปเซ็ตเอง งานงอกเลย เซ็งเป็ด... :0027:

ไว้เด่วพี่เอสกลับมา ผมชวนไปกินกะพี่โป่งนะคับ :0195:

ดอนชวนเอส หรือ เอสชวนดอน ??

พี่ว่าอันหลังมากกว่ามั้ง 555+++

ดอนชวนเอส หรือ เอสชวนดอน ??

พี่ว่าอันหลังมากกว่ามั้ง 555+++

ไม่ว่าคัยชวนสุดท้ายพี่โป่งไปด้วยไหมคับ :0113: