Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

รถผมก้อขับเองได้นะ แต่ทางตรงนะ เบรคเองไม่ได้ด้วย

555 พี่เอ๋พูดซะเห็นภาพเลย ผมก็แค่คิดเล่นๆครับ รู้ว่ามันทำกันไม่ได้ ขำขำ หน่ะครับพี่

แต่แหมดันเอา FD ไปเทียบกับ 3310 เนี่ย เก่าไปนิดไหมครับพี่เอ๋ :0002:

ถึง 3310 จะเก่า แต่จำได้ตอนที่ซื้อ ราคามันเท่ากับ iPhone ตอนนี้เลย

อืม หายไปพักนึง :0124:

ไปพัก.....เนื่องจากไม่มีใครรัก ฮิ้ววววววววววววววว ฮ๋าๆๆๆ 1176813159.gif

เิืลิกงานหล่ะ หาเหล้ากินแก้เครียด :0206:

กินเผื่อด้วยนะ

ไปพัก.....เนื่องจากไม่มีใครรัก ฮิ้ววววววววววววววว ฮ๋าๆๆๆ 1176813159.gif

ใครจะเชื่อ :0080:

วันนี้วุ่นวายมาก ยกช่วงล่างใหม่ เยี่ยมพ่อที่โรงบาล เดินตากแดด ไปมา หลายรอบ

เหนื่อยมาก ตัวดำ ที่สำคัญ จน !!!

วันนี้วุ่นวายมาก ยกช่วงล่างใหม่ เยี่ยมพ่อที่โรงบาล เดินตากแดด ไปมา หลายรอบ

เหนื่อยมาก ตัวดำ ที่สำคัญ จน !!!

เชื่อครับ :0214:

ผลกรรมของบัตรกระต่าย :0217:

เดี๋

ผลกรรมของบัตรกระต่าย :0217:

เดี๋ยวจับลงทีมกิจกรรมเลย

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...