Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

สวัสดีครับพี่ๆ ชมรมช้างน้อยคร้าบบบ ผมปุ๊ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆไว้ด้วยนะครับบบ^^ :P :P

สวัสดีครับพี่ๆ ชมรมช้างน้อยคร้าบบบ ผมปุ๊ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆไว้ด้วยนะครับบบ^^ :P :P

หวัดดีคับปุ๊ คงได้เจอกันเร็วๆนี้เน้อ :lol:

นอนละ เหนื่อย เตรียมออกพวงกุญแจ

Count down รอเลย พรุ่งนี้ 10 โมงปล่อย กระทู้นอนรอห้องรับแขกละ คลุมผ้าไว้ :P

หวัดดีคับปุ๊ คงได้เจอกันเร็วๆนี้เน้อ :lol:

สวัสดีครับพี่ทอมมี่ งานนี้เต็มสูบครับพี่ :P :P :P

อะไรกันนี่... :0091:

น้องครับเดี๋ยวพลาดพวงกุญแจนะครับ ตามข่าวสารบ้านเมืองด้วย :rolleyes:

โหดแท้ พวกนี้จับได้ต้องเอาไฟแช็คมาลนใข่

สงสารทหารไทยชั้นผู้น้อยมาก

ประกาศ นัดมิตติ้งนอกรอบนะครับ

วันเสาร์หน้า วันที่ 29 กะด๊อกกระแดกกะดั๊กกะดาคม เอ้ย ไม่ใช่

วันเสาร์ที่ 4 สิงหาคม

นัดรวมพลกันหน่อยนะครับ ที่บ้านพี่เอ๋ แล้วจะมุ่งหน้ากิน กิน กิน และ ก็ กิน

รายละเอียด เดียว ทำ กระทู้ แล้วจะแจ้งอีกที รับรองว่าเด็ดดดดดดด

ครายไปบ้างแจ้งด้วยน่ะ

ยก แอร์ precision ขึ้นติดทั้งวันทั้งคืนเลย

โบเวอร์2ตัวทำงานแบบ redundant แบบตั้งเวลา เดี๋ยวห้องserver แบบมาตรฐานjciเสร็จขอมาดูงานกันได้น่ะ อิอิ

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...