Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

เค้าเผื่อเวลาไว้อะพี่เดียว

แต่เดียวบ่ายๆ ก็โทรบอกว่า

ลำบากกินี่ พังแล้ว เอ้ยไม่ใช่ เสร็จแล้ว อิอิ

:0113:

:0063:

ไม่ทราบว่า ท่านได้ติดเอง ด้วยกระบวนการที่กล่าวมานี่ ซักชิ้นมั๊ยคับ :0187:

หรือจะเอา :0140:

ถูกแล้วครับ ลอกทำมุมดีๆ พยายามใจเย็นๆให้ตัวอักษร ติดสติกเกอร์ใสให้ครับทุกตัวครับ ค่อยๆทำ หลังจากที่ลอกให้ตัวอักษรติดสติกเกอร์ใส่หมดครบทุกตัวแล้วก็ฉีดน้ำแชมพู ให้ลื่นๆ ทั่วๆบริเวณที่จะติดสติกเกอร์ลงไป กะระยะ ให้พอดีแล้วทางสติกเกอร์ลงไปเลยครับ น้ำแชมพูจะลื่น พอขยับได้นิดหน่อย ขยับให้ตรง ค่อยๆรีดน้ำและฟองอากาศออกเริ่มจากช่วงกลางของสติกเกอร์ปล่อยไว้ให้แห้งแล้วค่อยๆ ลอกสติกเกอร์ใสออกครับโดยพยายามดึงสติกเกอร์ใสให้ทำมุมกับตัวกระจกรถครับ โชคดีครับ

ตัวจริงเลยนะมึงนี้ 5555

แม่ม ตัวถ่ายรูปแท้ๆ อินกะเค้าไปด้วย ตะกวดน้อยเอ๋ย

ตีกัน ตีกัน :0131:

ดีกะมัน ตอนนี้ เด๋วตกเย็นมันก้อเอามีดมาจิ้มอีก

ดีกะมัน ตอนนี้ เด๋วตกเย็นมันก้อเอามีดมาจิ้มอีก

ป๋าอายุเยอะอ่ะ .... อ่านใหม่ีสิเค้าพิมว่าไร....

ป๋าอายุเยอะอ่ะ .... อ่านใหม่ีสิเค้าพิมว่าไร....

........... 55555 ไปว่าป๋าเขาอายุเยอะ ป๋าแค่แปดสิบเอง..

........... ยังสามารถเตะปี๊บดังได้อีกหลายพันใบ.. หุหุ

ตัวจริงเลยนะมึงนี้ 5555

ทำเป็นน่ะเว้ย แต่อยากให้อีก้องไช้วิชาที่ร่ำเรียนมา

........ เสร็จแล้วครับ ยางรองแท่นเครื่อง เปลี่ยนฟรีจริง ๆ รับรอง...

........ อาการตอนเร่งเครื่องแล้วสะท้าน หายไปด้วย...

........... 55555 ไปว่าป๋าเขาอายุเยอะ ป๋าแค่แปดสิบเอง..

........... ยังสามารถเตะปี๊บดังได้อีกหลายพันใบ.. หุหุ

เด๋วให้พี่นักกล้าม หาปี๊ป มาให้ป๋าเตะ

อายว่ะ

อายไรคนเยอะแยะ

เด๋วให้พี่นักกล้าม หาปี๊ป มาให้ป๋าเตะ

อายไรคนเยอะแยะ

:0213: ขอปี๊บแบบไม่มีกล้ามนะหล่อน

........ เสร็จแล้วครับ ยางรองแท่นเครื่อง เปลี่ยนฟรีจริง ๆ รับรอง...

........ อาการตอนเร่งเครื่องแล้วสะท้าน หายไปด้วย...

สงสัยได้เวลาเปลี่ยนมั้ง

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...