Jump to content

Recommended Posts

สงสัยคุณหมอโบว์จะจัดช่วงล่างก่อนแหง่ๆ

ใจก็ว่าอย่างนั้นค่ะพี่ป้อง แต่ให้ถึงเวลานั้นก่อนเน๊าะ ค่อยตัดสินใจค่ะ โช๊คเดิมมันก็ยังโอเคอยู่นะคะตอนนี้

ใครจะไปรู้ ถึงเวลาจริงๆ โบว์อาจจะเอา Part รอบคันก็ได้เจ้าค่ะ

แวะมาส่องคับ :)

J's หล่อวันหล่อคืนเลยเจ้าค่ะ

สุดยอดคับหมอ...

ยังใช้คำนี้ไม่ได้หรอกค่ะ รถพี่ๆ ในคลับนี้จัดเต็มกว่าโบว์เยอะเลย

ถึงไหนแล้วครับ หมอโบว์

ยังนิ่งอยู่เลยเจ้าค่ะ

เห็นคันไหนๆ ก็นิ่ง

พอมาอีกทีเต็มทุ๊กคัน

:0102:

ยกเว้นคันของโบว์ค่ะพี่เป้ ไม่มีไรให้เต็มเลย..........เฮ้อ!

แหม !! ก็ว่าไปคับ ไม่ขนาดนั้นหรอก อิอิ

:D

ถ่อมตนอีกแระ Seeker คันนี้

ใส่ Prodrive ไปแนว Spoon มั้ย

มันไม่โหด โดนใจโบว์นะค่ะพี่ป้อง แล้ว Spoon ก็มีให้เห็นหลายคันแล้วค่ะ......อิอิ

คุณหมอโรงพยาบาล " ขาม " โหดจัง

แต่งรถโหดเฉยๆ ค่ะ ตัวหมอไม่โหดนะเจ้าคะ

โปรเจคใหญ่สิ้นปีนี้ ดูๆงานร้านไหนอยู่หรอคับ

ร้าน Garage Life ของพี่ป๋อค่ะคุณหมอ

มาทักทายครับคุณหมอโบว์ รอชมโปรเจคบิ๊กนะครับ

ไม่บิ๊กเท่าไรหรอกค่ะพี่วิน ยังน้อยกว่าพี่วินกะพี่ๆ ในบ้านนี้อีกเยอะค่ะ.......อิอิ

:0018:

แอบมาดู

พี่ก็แอบไปดู Red Feel's มาเหมือนกันนะ รอชมการกลับมานะคะ

จ้า คุณหมอ สวย โหด ดุ :0112:

เอาแค่ สวย คำเดียวได้มั้ยคะพี่ชายใจดี

จะโหดไปไหนค๊าฟฟฟ คุณหมอออ

ก็จะได้ตามพี่เปเป้ให้ทันไงคะ 555

เห็นแอบไปถามราคาคาร์บอนต่อสเกริต์ Charge Speed

เลยเอามาฝาก :) ไม่รู้จะโหดได้ใจหมอป่าว

ตอบ PM ให้แล้วนะครับคุณหมอ

ทั้งคันถูกใจอยู่อย่างเดียวค่ะพี่ป้อง ชายล่าง Skirt ค่ะ ชอบมากๆ เลย แต่ไม่เห็นมีใครทำออกมาขายเลย........เฮ้อ!

โบว์ PM กลับไปหาพี่ป้องแล้วนะค๊าาา รอพี่ป้องตอบกลับอยู่เจ้าค่ะ

ชายล่าง Skirt ค่ะ ชอบมากๆ เลย แต่ไม่เห็นมีใครทำออกมาขายเลย........เฮ้อ!

= มีเจ้านึงทำขายครับ http://www.facebook.com/typesracing แต่ผมว่าเก็บตังทำเต็มดีกว่านะคับ :D