Jump to content

Recommended Posts

งานคุณพ่อ พี่ป๊อบ
วัดประยูรวงศาวาส ศาลา 3

กำหนดงานวันศุกร์ที่ 14 โดย "ชมรมออกทะเล" เป็นเจ้าภาพ เริ่มสวดประมาณ 19.00 (น่าจะรวมตัวกันสักประมาณ 18.00น.)
สมาชิกที่ไปร่วมงาน ตอนนี้มี กัปตัน* ท่านหมี เปี๊ยก พี่ปาน หมอเนศ เน๊ต วีคุง ต้อม พีพี ...

งานวันเผา วันอาทิตย์ที่ 16 เวลา 17.00 (น่าจะรวมตัวกันสักประมาณ 15.00น.)

สมาชิกที่ไปร่วมงาน ตอนนี้มี ท่านหมี อ.มาตร แจ๊ค เน๊ต .....

*กัปตัน รอคอนเฟิร์มอีกที

ขณะนี้ วีคุง กำลังดำเนินการเรื่องพวงหรีด ในนาม "ชมรมออกทะเล" เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง เดี๋ยวได้ค่าใช้จ่ายมาผมจะนำมาชี้แจงน่ะครับ

จากการประสานงานกับพี่ป๊อบ ผมขอพี่ป๊อบเป็นเจ้าภาพในนาม "ชมรมออกทะเล" ในวันศุกร์นี้ครับ จึงแจ้งมายังสมาชิกให้ทราบ
ขออภัยที่ไม่ได้รอผลโหวต เนื่องด้วยงานนี้เร่งด่วน เกรงว่าจะดำเนินการไม่ทัน
สมาชิกท่านไหนว่างก็มากันน่ะครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ว่าจะไปลองติด stuffit ไม่รู้จะเวิรค์รึเปล่า เห็นว่ากันเสียงได้ดีเหมือนกัน

ปล ไม่รู้ว่าจะโดนใบจับความเร็วมาส่งถึงบ้านรึเปล่า ถ้ามาก็ลุ้นว่าให้ผมได้รับกับมือก่อนแฟนได้รับ ไม่งั้นโดนอีก 555

ผมใช้แล้ว ผมว่ามันไม่ต่างเท่าไรอะครับ ติดมาเกือบปี วันดีคืนดีหลุดหายไปข้างนึง ตอนนี้เลยถอดออกเลย

ถ้าวันศุกร์นี้ว่าง ไปเจอกันที่วัดน่ะครับ ชมรมออกทะเล เป็นเจ้าภาพ

หรือจะไปวันอาทิตย์ วันพระราชทานเพลิงเลยก็ได้ครับ

ต้องขออภัยเพื่อนๆอีกครั้งที่ไม่สามารถไปได้ครับ

ตอนนี้ลงมาทำงานที่ใต้แล้ว เมื่อวานงานเผาคุณป้าเสร็จก็ขับลงสุราษเลยนะครับ กลับอีกทีเสาร์ที่ 22 เลย

งานคุณพ่อ พี่ป๊อบ

วัดประยูรวงศาวาส ศาลา 3

กำหนดงานวันศุกร์ที่ 14 โดย "ชมรมออกทะเล" เป็นเจ้าภาพ เริ่มสวดประมาณ 19.00 (น่าจะรวมตัวกันสักประมาณ 18.00น.)

สมาชิกที่ไปร่วมงาน ตอนนี้มี กัปตัน* ท่านหมี เปี๊ยก พี่ปาน หมอเนศ เน๊ต วีคุง ต้อม พีพี ...

งานวันเผา วันอาทิตย์ที่ 16 เวลา 17.00 (น่าจะรวมตัวกันสักประมาณ 15.00น.)

สมาชิกที่ไปร่วมงาน ตอนนี้มี ท่านหมี อ.มาตร แจ๊ค เน๊ต .....

*กัปตัน รอคอนเฟิร์มอีกที

ขณะนี้ วีคุง กำลังดำเนินการเรื่องพวงหรีด ในนาม "ชมรมออกทะเล" เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง เดี๋ยวได้ค่าใช้จ่ายมาผมจะนำมาชี้แจงน่ะครับ

จากการประสานงานกับพี่ป๊อบ ผมขอพี่ป๊อบเป็นเจ้าภาพในนาม "ชมรมออกทะเล" ในวันศุกร์นี้ครับ จึงแจ้งมายังสมาชิกให้ทราบ

ขออภัยที่ไม่ได้รอผลโหวต เนื่องด้วยงานนี้เร่งด่วน เกรงว่าจะดำเนินการไม่ทัน

สมาชิกท่านไหนว่างก็มากันน่ะครับ

รับทราบครับ ไม่ติดใจใดๆ   แต่.........

รบกวนแจ้งเลขบัญชี ในการโอนเงิน เพื่อเป็นเจ้าภาพของชมรมออกทะเลด้วยครับ

ต้องขออภัยเพื่อนๆอีกครั้งที่ไม่สามารถไปได้ครับ

ตอนนี้ลงมาทำงานที่ใต้แล้ว เมื่อวานงานเผาคุณป้าเสร็จก็ขับลงสุราษเลยนะครับ กลับอีกทีเสาร์ที่ 22 เลย

ไม่เป็นไรครับผม :)

รับทราบครับ ไม่ติดใจใดๆ   แต่.........

รบกวนแจ้งเลขบัญชี ในการโอนเงิน เพื่อเป็นเจ้าภาพของชมรมออกทะเลด้วยครับ

ต้องให้กัปตันแล้วหล่ะครับเรื่องเงิน เดี๋ยวรอกัปตันมาแจ้งน่ะครับ

พี่หมีฝนตกยังครับพี่ มามืดๆ ฝันร้ายของแม่ค้าพ่อค้า >,<

ผมใช้แล้ว ผมว่ามันไม่ต่างเท่าไรอะครับ ติดมาเกือบปี วันดีคืนดีหลุดหายไปข้างนึง ตอนนี้เลยถอดออกเลย

คุณตูนติดแบบไหนครับ แบบตัวที่ติดระหว่างประตูหน้าหลัง หรือตัวที่ติดแบบรอบประตูครับ

เด็กมาซนที่ร้าน

484AB78D-13A3-44A9-89BC-0EF11CBAD4B3-249

รอด้วยยยยยย...

BB6C865A-C993-404E-B9A6-B48BDB7F558F-249

แค่คนเดียวก็จะแย่ นี่เจอแฝน 3 แถมน่าจะแฝดนรกด้วยป่ะเนี่ย หุ หุ หุ (ขำๆ อย่าคิดมากน่ะน้อง)

ผมสร้าง Folder ภาพ "งานบวชเบิร์ด 8-9 June 2013" ไว้ใน Facebook กลุ่ม

ใครมีรูป ไป Up ในนั้นได้เลยน่ะครับ จะได้อยู่เป็นกลุ่มเดียวกัน หาดูง่ายขึ้น

ขอ Link ด้วยครับ...

แค่คนเดียวก็จะแย่ นี่เจอแฝน 3 แถมน่าจะแฝดนรกด้วยป่ะเนี่ย หุ หุ หุ (ขำๆ อย่าคิดมากน่ะน้อง)

5555 xxxเด็กนรก 5555 

สะ.....ใจ....

ต้องให้กัปตันแล้วหล่ะครับเรื่องเงิน เดี๋ยวรอกัปตันมาแจ้งน่ะครับ

รับทราบครับ

พี่หมีฝนตกยังครับพี่ มามืดๆ ฝันร้ายของแม่ค้าพ่อค้า >,<

ตกไปแล้วครับ ประมาณ 1 นาทีได้ครับ

เด็กมาซนที่ร้าน

484AB78D-13A3-44A9-89BC-0EF11CBAD4B3-249

รอด้วยยยยยย...

BB6C865A-C993-404E-B9A6-B48BDB7F558F-249

ระวังมันฝากรอยแผลเอาไว้น๊ะ.............

คนเดียวก็แย่แล้ว  มา 3 คนเลยเหรอเนี่ย

3 คนนี่ไปไหนก็คูณ 6 เลยครับ

เมื่อวานตอนขับกลับจากระยอง ขณะวิ่งอยู่บนบูรพาวิถี เริ่มรู้ตัวว่าจะหลับในแล้ว เลยขับเร็วนิดหน่อย 140-150 มาเจอปาเจโร่ป้ายแดงเหมือนอยากมาเล่นด้วยเลยจัดไปเล่นเอาตาสว่างไม่ง่วงเลยครับ แซงปาเจโร่ที่ 190+ แต่ยังไม่แตะ 200 นะครับ ^^

ขอบคุณคนขับปาเจโร่ที่ทำให้ตาสว่างจนขับกลับถึงบ้านอย่างปลอดภัย 

ปล วันที่บนกล้องไม่ได้ตั้งนะครับ ยังเป็นปีที่แล้วอยู่เลย

FD vs New Pajero

ถูกใจเลยหมอ ปาเจโร มันกั๊กนี่หว่า แซงได้ข้างหน้าอย่างโล่งเลย

อะดรีนาลีนหลั่งดีแท้ 5555

ถูกใจเลยหมอ ปาเจโร มันกั๊กนี่หว่า แซงได้ข้างหน้าอย่างโล่งเลย

คุงพี่ก็ขาซิ่งเหมือนกันนี่ ไปกลับระยอง2ชม.หน่อยๆ

เจอบ่อยครับพี่ ส่วนใหญ่เป็นรถแบบนี้ ยิ่ง Fortuner ประจำครับ ตอนแซงไปก็ชลอดูนะว่าตามมาเปล่า แต่ไม่ตามสงสัยไม่เล่นแล้วมั๊งครับ

ถ้าแฟนมาด้วยทำแบบนี้ไม่ได้ครับ กล่องตัดที่ 120 ครับ 555  

เจอบ่อยครับพี่ ส่วนใหญ่เป็นรถแบบนี้ ยิ่ง Fortuner ประจำครับ ตอนแซงไปก็ชลอดูนะว่าตามมาเปล่า แต่ไม่ตามสงสัยไม่เล่นแล้วมั๊งครับ

ถ้าแฟนมาด้วยทำแบบนี้ไม่ได้ครับ กล่องตัดที่ 120 ครับ 555

ของหมอยังดี ตัดที่ 120 ของผมแค่ 100 ระบบก็เตือนแร้ว 555

ของหมอยังดี ตัดที่ 120 ของผมแค่ 100 ระบบก็เตือนแร้ว 555

...ใช่เหรอ วันนั้นผมว่าไม่ใช่ 100 น๊าาา

กล่องรุ่นนี้ตัดพร้อมฝ่ามือด้วยป่าวครับ อิ อิ