Jump to content

Recommended Posts

ช้านเห็นเมื่อวานแกรักกันเหลือเกิน

ใช่ๆ รักกันปานจะกลืนกิน อิอิ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

คุณตูนติดแบบไหนครับ แบบตัวที่ติดระหว่างประตูหน้าหลัง หรือตัวที่ติดแบบรอบประตูครับ

ประตูหน้า-หลังครับ

...ใช่เหรอ วันนั้นผมว่าไม่ใช่ 100 น๊าาา

วันนั้นกล่องหลับมั้ง อิ อิ

ของหมอยังดี ตัดที่ 120 ของผมแค่ 100 ระบบก็เตือนแร้ว 555

กล่องรุ่นนี้ตัดพร้อมฝ่ามือด้วยป่าวครับ อิ อิ

สงสัยใช้กล่องรุ่นเดียวกันครับ กล่องตัดเมื่อไหร่จะแสบๆ คันๆ ที่แขนและขา บางทีก็รู้สึกตึงๆ หูด้วยล่ะครับ  :lol:

ประตูหน้า-หลังครับ

ครับผม ผมว่าจะลองแบบติดรอบประตู ถ้าได้เรื่องแล้วจะมารีวิวว่าดีไม่ดีอย่างไรครับ  :)

เจอบ่อยครับพี่ ส่วนใหญ่เป็นรถแบบนี้ ยิ่ง Fortuner ประจำครับ ตอนแซงไปก็ชลอดูนะว่าตามมาเปล่า แต่ไม่ตามสงสัยไม่เล่นแล้วมั๊งครับ

ถ้าแฟนมาด้วยทำแบบนี้ไม่ได้ครับ กล่องตัดที่ 120 ครับ 555

ผมว่ามีวิธีนะหมอ ใช้วิธีทางการแพทย์ครับ เติมสารคาร์โบไฮเดรตในกล่องเยอะๆ เปิดเพลงเบาๆฟังสบายๆ แล้วกล่องจะหยุดทำงานเอง 555

ผมว่ามีวิธีนะหมอ ใช้วิธีทางการแพทย์ครับ เติมสารคาร์โบไฮเดรตในกล่องเยอะๆ เปิดเพลงเบาๆฟังสบายๆ แล้วกล่องจะหยุดทำงานเอง 555

แปลว่าเคยใช้แล้วได้ผลใช่มั้ยครับ อิอิ  :)

เดี๋ยวต้องลองวิธีนี้บ้างซะแล้ว

แปลว่าเคยใช้แล้วได้ผลใช่มั้ยครับ อิอิ :)

ถั่วต้มคับ ไม่งั้นเช้าเมื่อวานผมกด 140-150 ไม่ได้แน่ๆ

คุงพี่ก็ขาซิ่งเหมือนกันนี่ ไปกลับระยอง2ชม.หน่อยๆ

เจอบ่อยครับพี่ ส่วนใหญ่เป็นรถแบบนี้ ยิ่ง Fortuner ประจำครับ ตอนแซงไปก็ชลอดูนะว่าตามมาเปล่า แต่ไม่ตามสงสัยไม่เล่นแล้วมั๊งครับ

ถ้าแฟนมาด้วยทำแบบนี้ไม่ได้ครับ กล่องตัดที่ 120 ครับ 555  

ขับช้าแล้วมันง่วงนอน ส่วนมากสถานการณ์จะพาไปตลอดล่ะ

เรื่องเงินให้น้องเปี๊ยกดำเนินการได้เลยครับใช้เงินองกลางได้เลยครับส่วนน้องๆๆพี่ๆๆท่านใดจะช่วยเป็นการส่วนตัวก็แล้วแต่ครับผม

เรื่องเงินให้น้องเปี๊ยกดำเนินการได้เลยครับใช้เงินองกลางได้เลยครับส่วนน้องๆๆพี่ๆๆท่านใดจะช่วยเป็นการส่วนตัวก็แล้วแต่ครับผม

ส่วนกัปตันตอนนี้ร้อยละ70น่าจะไปได้แล้วครับ

งานคุณพ่อ พี่ป๊อบ

วัดประยูรวงศาวาส ศาลา 3

กำหนดงานวันศุกร์ที่ 14 โดย "ชมรมออกทะเล" เป็นเจ้าภาพ เริ่มสวดประมาณ 19.00 (น่าจะรวมตัวกันสักประมาณ 18.00น.)

สมาชิกที่ไปร่วมงาน ตอนนี้มี กัปตัน* ท่านหมี เปี๊ยก พี่ปาน หมอเนศ เน๊ต วีคุง ต้อม พีพี ...

งานวันเผา วันอาทิตย์ที่ 16 เวลา 17.00 (น่าจะรวมตัวกันสักประมาณ 15.00น.)

สมาชิกที่ไปร่วมงาน ตอนนี้มี ท่านหมี อ.มาตร แจ๊ค เน๊ต .....

*กัปตัน รอคอนเฟิร์มอีกที

ขณะนี้ วีคุง กำลังดำเนินการเรื่องพวงหรีด ในนาม "ชมรมออกทะเล" เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง เดี๋ยวได้ค่าใช้จ่ายมาผมจะนำมาชี้แจงน่ะครับ

จากการประสานงานกับพี่ป๊อบ ผมขอพี่ป๊อบเป็นเจ้าภาพในนาม "ชมรมออกทะเล" ในวันศุกร์นี้ครับ จึงแจ้งมายังสมาชิกให้ทราบ

ขออภัยที่ไม่ได้รอผลโหวต เนื่องด้วยงานนี้เร่งด่วน เกรงว่าจะดำเนินการไม่ทัน

สมาชิกท่านไหนว่างก็มากันน่ะครับ

รายงานตัวครับ เข้ามาก็เห็นข่าวก่อนอื่นผมขอแสดงความเสียใจกับพี่ป็อปด้วยนะครับผม

ต้องให้กัปตันแล้วหล่ะครับเรื่องเงิน เดี๋ยวรอกัปตันมาแจ้งน่ะครับ

น้องเปี๊ยกใช้เงินกองกลางได้เลยครับส่วนท่านดจะช่วยเป็นการส่วนตัวก็แล้วแต่ครับ

ขับช้าแล้วมันง่วงนอน ส่วนมากสถานการณ์จะพาไปตลอดล่ะ

พี่นัฐของผมถ้าเมียเผลอหรือหลับเมื่อไหร่ล่ะก็ หึ.... 

พี่นัฐของผมถ้าเมียเผลอหรือหลับเมื่อไหร่ล่ะก็ หึ.... 

ยังงี้ ต้นก็ชอบเล่นทีเผลอล่ะซิ  555

ยังงี้ ต้นก็ชอบเล่นทีเผลอล่ะซิ  555

55555

ส่วนกัปตันตอนนี้ร้อยละ70น่าจะไปได้แล้วครับ

ขอเพิ่มอีก 30 นะครับกัปตัน ย่านนั้นถิ่นกัปตันเลยละครับ

ขอเพิ่มอีก 30 นะครับกัปตัน ย่านนั้นถิ่นกัปตันเลยละครับ

บอกตามตรงไม่เคยไปแถวนั้นเลยครับอิอิอิ

รวมเป็น  100  พอดีครับผม สมบูรณ์แล้ว  :wub:   :wub:   :wub:

บอกตามตรงไม่เคยไปแถวนั้นเลยครับอิอิอิ

วันนี้ผมผ่านคับ ผ่านที่ทำงานพี่ แยกโพธิ์สามต้นด้วย คริ คริ

ซึ่งหน้าไม่ได้ ก็ลับหลังล่ะครับพี่นัฐ

วันนี้ผมผ่านคับ ผ่านที่ทำงานพี่ แยกโพธิ์สามต้นด้วย คริ คริ

แล้วไม่แวะเข้ามาล่ะครับอาจารย์มาด

ผมไปรับดีไหมครับพี่

รวมเป็น  100  พอดีครับผม สมบูรณ์แล้ว  :wub:   :wub:   :wub:

บวกเลขเก่งจังเลยอะครับอาจารย์