Jump to content

เค้าลือกันในบอร์ด EX FD เรามันเกร่อ มันกาก อะแคปปปป คิคิคิ (ถ้าซ้ำขออภัยย)

Recommended Posts

งั้น... ไปหา evo x กัน น้องต้น

ผมหลอน พวก อีโว 7 8 9 นะพี่หนุ่ย

ไอ อีโว x นี่ ไม่ไหวคับ เด่วคนสับสนกับ EX คร้าบบบ

ว้ายๆๆ แอบพาดพิงนิดนุง

• Replies 96
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

พูดจริงๆ ชอบทั้งคู่อะ

แต่ที่ไม่ซื้อ EX แน่ๆเพราะไม่มีเกียร์ธรรมดา มีแต่ CVT

ถ้ามี ก็ไม่แน่ ค่อยคิดอีกที

จิมมี่จะบอก EX อืดกว่า กินน้ำมันกว่า ก็ไม่ค่อยสน เรื่องเล็กน้อย ไม่ได้ต่างกันมากมายหรอก

แต่คนที่บอกซีวิคเกลื่อนถนนอะ ไร้สาระ ความคิดผมไม่น่าจะเกี่ยว เพียงแต่เขาคงหาข้อติไปเรื่อย...

ถ้าชอบเหมือนกันหมด บริษัทรถแต่ละค่ายก็เจ้งซิคับ นี่แร่ะคนครับ มันต้องต่างคน ต่างความคิด ต่างความชอบ สนใจอะไรมากมาย มีขับก็สบายใจพอแล้ว

นานาจิตตัง จงพึงพอใจในสิ่งที่ตนมีอยู่ ก็มีความสุขแล้วครับ

ผมรัก FD ต็อกๆ แต่แรงไม่แพ้ใคร ครับ

แล้วแต่ชอบล้วนๆ เล็งfdนานแล้ว มิตซูไม่เคยมีอยู่ในหัวเลย :D

ก็ผมจะรักของผมอย่างนี้ไครจะว่าไรก็ไม่สน อีกอย่างมันก็เงินผม

ทำไมความคิดเห็นของคนในคลับEX เกรียนมากเลยอ่ะครับ ^^

เป็นอย่างนั้นจริงๆ น้อง gotz ........ ตัวเป็นๆ ก็แบบนั้นกันเยอะครับ

ความคิดของผมนะครับ

civic มีเยอะ คนชอบเยอะ

เพราะโดยรวมแล้ว civic เหนือกว่า

:0102:

FD ก็ดีนะ ผมชนหนักมา ยังไม่ตายเลย ครบ 32

เเต่มันก็นานมา 4ปีผ่านไป ขอพ่อซื้อใหม่ สรุปได้ VIGO มาเเทน แหวกเเนวสะงั้น

ไฟท้าย EX เป็นยังไงหรอครับ??

ผมเคยเห็นแต่ หน้ารถ EX ในกระจกมองหลัง

วันนั้นเจอ EX ขึ้นไดโน แรงม้าเกือบ 112 เชียวนะ แซงได้ไง

อันนี้ความคิดส่วนตัวนะฮะ ผมว่าโอเคทั้งสองรุ่นเลยนะ :( ไม่เห็นต้องข่มกันเลย

ไม่ว่ารุ่นไหนก็มีคนทำสุดกันทั้งคู่อ่า ในที่สุดก็คือคนไทยเล่นรถซิ่งด้วยกันทั้งน้าน จะสร้างศัตรูทั้งๆที่ไม่จำเป็นต้องสร้างทำไม T_____T

สมานฉันท์ดีก่า

อันนี้ความคิดส่วนตัวนะฮะ ผมว่าโอเคทั้งสองรุ่นเลยนะ :( ไม่เห็นต้องข่มกันเลย

ไม่ว่ารุ่นไหนก็มีคนทำสุดกันทั้งคู่อ่า ในที่สุดก็คือคนไทยเล่นรถซิ่งด้วยกันทั้งน้าน จะสร้างศัตรูทั้งๆที่ไม่จำเป็นต้องสร้างทำไม T_____T

สมานฉันท์ดีก่า

มึงจะมาดราม่าทำไม กูจะเอาฮา i sadd

วันก่อนเห็น EXแต่งแลนลี่สีขาวติ้กเกอร์ทั้งคัน หล่อมากกกกเลยว่ะ

ถึงกับต้องยกคันเร่ง แม่..งเปรี้ยวซะด้วย เหอๆแรงsaddd

ปล. ไม่ใด้พาดละพิงเวปไหน กล่าวถึงตัวรถล้วนๆ

จำได้ครับ พาร์ท ing แล้วมีคนหาว่าถ่ายที่ญี่ปุ่น ทั้งที่ฉากหลังก็เห็นอยู่ว่ามีรถคุณหนุ่ยจอดอยู่ ก็ฮากันไปครับ