Jump to content

คนในคลับเก่าปาดหน้าผม

Recommended Posts

.............ผมขอโพท..อันสุดท้ายครับ....ผมขอโทษพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ในCCTH แล้วกันครับ ที่ทำให้เกิดกระทูที่ใครๆ ไม่ชอบ...จากเรื่องเมื่อคืน....ยอมรับว่าเมื่อคืน ท้าแข่งจริงๆ ด้วยความเข้าใจผิดกันมาสักระยะแล้ว ..

.............คุณรูฟ เรื่องเมื่อคืน ผมขอโทษ ....และได้ปรับความเข้าใจกันแล้ว..ทางโทรศัพท์ ....ต่อไปเจอกันก็ทักกันได้ครับ...

สุภาพบุรุษ กล้าทำ ต้องกล้ารับ เยี่ยมฯฯฯฯฯฯฯ

• Replies 109
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ยินดีด้วยครับ ที่จบลงด้วยดี ยังไงฝากเตือนเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ ให้ขับรถอย่างปลอดภัยอย่าประมาท และใจเย็นๆกันนะครับ เพื่อชีวิตและความสุขของตัวเองและครอบครัวครับ

เห็นด้วยกับความเห็นนี้และขอเสริมครับ พวกพี่ๆก็เริ่มมาจากเว็บเดียวกัน CFDT แล้วก็ ย้ายกันมา CCTH แล้วก็ติดสติ๊กเกอร์คลับ ส่วนบางคนสมาชิกในนี้ก็ยังติดสติ๊กเกอร์อันเก่าอยู่ ขี้้เกียดซื้อใหม่ หรือเหตุผลอื่นๆ ก็มีบางคนว่าแบบเหมารวมซะแล้ว ผมเห็นบางคนในโพสว่าเค้าต่างๆนาๆ เพราะเค้าติดสติ๊กเกอร์ CFDT แค่นี้เค้าผิดหรอครับ

ยังไงผมอยากให้ จะติดสติ๊กเกอร์ CFDT หรือ CCTH ทักทายกันได้ทั้งคู่ ยังไงก็เพื่อนๆพี่น้องกันนะครับ ผมอยากเห็นภาพแบบนี้เหมือนคลับอื่นๆเค้า

เดี๋ยวนี้ผมเลิกทักทายไปละ เจอทั้ง 2 สติ๊กเกอร์ ปี๊ดๆ ไป ไม่มีใครเคยตอบกลับเลย 5555

เป็นคนไทย อย่าแบ่งพัก แบ่งพวก แบ่งสีกันเลย รักกันไว้เถิดเราเกิดร่วมแดนไทย ^________^

:0025: เจ๋ง++++

โหย งี้ต้องรีบไปลอกออกมั้ยนี่ มีประเด็นกันซะแล้ว ผมก็เห็น CCTH หลายคัน แต่รถผมยังไม่ได้เปลี่ยน ก็ไม่กล้าทักเลย ไม่รู้ยังไง แต่ผมไม่เคยปาดใครน้าาาา

ผมว่าเรื่องจบแล้ว ล็อกกระทู้ก็ดีนะครับ คือกลัวว่าคนมาทีหลังจะอ่านไม่หมดอ่านแค่ 2-3 หน้า แล้วรีบตอบนะครับ เดี๋ยวมันจะกลายเป็นประเด็นร้อนขึ้นมาอีก ^^

ผมว่าเรื่องจบแล้ว ล็อกกระทู้ก็ดีนะครับ คือกลัวว่าคนมาทีหลังจะอ่านไม่หมดอ่านแค่ 2-3 หน้า แล้วรีบตอบนะครับ เดี๋ยวมันจะกลายเป็นประเด็นร้อนขึ้นมาอีก ^^

เห็นด้วยนะครับ

เพราะ บางคน(บางคนนะครับ)อ่านมันแต่หน้าแรก ไม่ได้ อ่านเลยว่า เขา เคลียร์ กันลงตัวไปแล้ว เดี๋ยวจะขุดประเด็นกันขึ้นมาอีก เดี๋ยวจะเรื่องยาว ครับ ^^

เห็นด้วยขอรับ

Guest
This topic is now closed to further replies.

• Create New...