Jump to content

5 ปีผ่านไป ด้วยความที่ไม่อยากเหมือนใคร และ ไม่อยากให้รถตกรุ่น

Recommended Posts

บอกได้คำเดียวว่า สุดมากกกกก

ขอบคุณครับ สำหรับ Comment

เห็นแต่กบ T.T

ต้องสมัครเวป ImageShack ก่อนครับผม

หล่อมากครับ คุณแจ้ส

ส่วนตัวผมชอบ Si เหมือนกันนะ แต่บ้านเรามันไม่มีขายนี่ดิ - -*

โดยรวมทำออกมาผมว่า ดู Ok กว่า Si จริงๆอีกนะนี่ โดยเฉพาะ กันชนหน้า

ตอนอยู่คลับเก่า ก็นึกว่าใช้แก้ม Si เลยซธอีก พอมาเห็น อันนี้ โอ้ว แปลงเนียนมากครับ

หล่อมากครับ คุณแจ้ส

ส่วนตัวผมชอบ Si เหมือนกันนะ แต่บ้านเรามันไม่มีขายนี่ดิ - -*

โดยรวมทำออกมาผมว่า ดู Ok กว่า Si จริงๆอีกนะนี่ โดยเฉพาะ กันชนหน้า

ตอนอยู่คลับเก่า ก็นึกว่าใช้แก้ม Si เลยซธอีก พอมาเห็น อันนี้ โอ้ว แปลงเนียนมากครับ

แปลงทั้งคันจ้า ทั้งหน้าและท้ายครับผม(เอาท้ายเดิมแปลงครับ)

รถสวยมากค๊าบบบ

ขอบคุณคร๊าบบบบบ :P

M ของพี่ยังดูได้อยู่นะ

เหมือนว่าต้อง LogIn ImageShack ทิ้งไว้เลยอ่ะ

เข้าใจว่าอย่างงี้อ่ะนะครับ :0113:

ผมว่าสีดำแต่ง US หล่อมากๆ โดยเฉพาะด้านท้าย :0084:

ว่างๆอัพรูปให้ดูอีกนะครับ รอติดตามชมอยู่ :0130:

ผมว่าสีดำแต่ง US หล่อมากๆ โดยเฉพาะด้านท้าย :0084:

ว่างๆอัพรูปให้ดูอีกนะครับ รอติดตามชมอยู่ :0130:

รับทราบจ้า

จะพยายามจัดให้งามๆเลยครับ

ขอบคุณครับ

งามๆ

ใจจร้า

ขอบคุณครับ

สุดยอดมากๆๆเลยครับพี่

ชอบรถพี่มากๆๆครับ

สวยลงตัวครับ

ว้าววววว ระดับเทพมาคอมเมนต์

ขอบคุณมากๆครับผม

น้องหนึ่งเดียวนี่สวยจริงๆ :D

ปล.ที่ดอนเมืองมีที่จอดรถที่ปลอดภัยมั๊ยแจ๊ส

เพราะอาทิตย์หน้าอาจจะได้ไปสแตนบายที่ดอนเมือง

ยังไม่รู้จะเอารถไปจอดไว้ที่ไหนเลย :)

น้องหนึ่งเดียวนี่สวยจริงๆ :D

ปล.ที่ดอนเมืองมีที่จอดรถที่ปลอดภัยมั๊ยแจ๊ส

เพราะอาทิตย์หน้าอาจจะได้ไปสแตนบายที่ดอนเมือง

ยังไม่รู้จะเอารถไปจอดไว้ที่ไหนเลย :)

พี่อาทครับ

จอดใต้ดินครับพี่ ปลอดภัยครับ ทั้งวันราคาเดียวกับสุวรรณฯนะครับ

เอาไปฝากไว้คอนโดฯพี่ต้น ง่ายกว่ามั๊ยอ่ะพี่ คือ ผมไม่ทราบว่าพี่จะจอดนานแค่ไหนอ่ะครับ

พี่อาทครับ

จอดใต้ดินครับพี่ ปลอดภัยครับ ทั้งวันราคาเดียวกับสุวรรณฯนะครับ

เอาไปฝากไว้คอนโดฯพี่ต้น ง่ายกว่ามั๊ยอ่ะพี่ คือ ผมไม่ทราบว่าพี่จะจอดนานแค่ไหนอ่ะครับ

วันละ 250 เหรอแจ๊ส นั่งแท๊กซี่ไปดีกว่า :D

จอดห้องพี่ต้นก็ต้องนั่งมอเตอร์ไซค์มาอีก

จอดตั้งแต่ 10 โมงเช้ายัน 4ทุ่มเลยครับแจ๊ส

ปล.ไหนๆก็โชว์ภายนอกแล้ว เอาภายในด้วยสิ น่ารักซะ :P

วันละ 250 เหรอแจ๊ส นั่งแท๊กซี่ไปดีกว่า :D

จอดห้องพี่ต้นก็ต้องนั่งมอเตอร์ไซค์มาอีก

จอดตั้งแต่ 10 โมงเช้ายัน 4ทุ่มเลยครับแจ๊ส

ปล.ไหนๆก็โชว์ภายนอกแล้ว เอาภายในด้วยสิ น่ารักซะ :P

ภายในหวานเกิ๊นครับพี่ เดี๋ยวพี่น้อง FD จะตกใจ 555

สมความตั้งใจ สวยที่สุด

รู้ใจผมจริงๆ

ขอบคุณมากครับ

ภายในหวานเกิ๊นครับพี่ เดี๋ยวพี่น้อง FD จะตกใจ 555

รู้ใจผมจริงๆ

ขอบคุณมากครับ

อยากเห็นภายในครับ นอกจากพวงมาลัยแล้วมีอะไรที่แตกต่างจากทั่วไปอีกครับ