Jump to content

// ไอ้เขี้ยวเงิน โฉมดอกอัญชัน //

Recommended Posts

• Replies 819
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

รถก็สวยแท้ ล้อชุดนี้เข้ากะเบรค DC5 มากๆเลยครับ  :lol:  ขอบคุณที่มาอุดหนุนนะครับ

เดี๋ยวผมพาเพื่อนๆ แวะไปกินอีกนะครับ 55

TYPE R Style !!

เมื่อ สีแดง เริ่มลุกลาม !!

พ่นสีเบรคหลัง ให้เหมือนกับคู่หน้า

จับพ่นแล้วตากแดด

เสร็จแล้วคับบ

เบาะ TYPE R   ดำ-แดง

ทำไมต้องข้างเดียว?

เพราะ มันเป็น Style อ่ะครับ.....

.....คือ ซื้อได้แค่ข้างเดียว (ซื้อเป็นคู่ ตังค์ไม่พอ) 55+

หล่อกันไปใหญ่เเล้วครับคุณต่ออิจฉาๆๆ

จังหวะมันได้ครับ 55+

เบาะ ใส่แล้วหล่อเลย กระชับถูกใจมั้ยคับ อิอิ 

โดนมากกครับ 55+

คำเดียว " โคตรหล่อ "

ขอบคุณครับ

อัพไม่หยุดฉุดไม่อยู่แล้วคันนี้ 

เก็บทีละนิดๆ อ่ะครับ...(แต่ตอนนี้เป๋าตังค์ แฟบมากก) 55+ 

ขอแถมผลทดสอบ E85 นิดนึงนะครับ

ตอนนี้xxxเขี้ยวเงิน ใช้ E85 ไปแล้ว =  243 ลิตร กับระยะทาง 2,000 km. 

------------------------------

กับเส้นทางส่วนใหญ่

จันทร์-ศุกร์ : ชั่วโมงเร่งด่วน (เช้า-เย็น) + ทางด่วน 

เสาร์-อาทิตย์ : ไปทั่ว กทม.

------------------------------

ผลทดสอบที่ได้

เฉลี่ย 8.23 กม./ลิตร

หรือ 2.82  บาท/กม.  

* เครื่องยนต์ปกติ (ไฟเครื่องไม่โชว์) ครับ :)

รถสวยครับ ถ้าผมยังไม่กลับสี คันนี้จะเป็นแฝดรถผม

ขอบคุณครับ คุณตู้    ตามคุณตู้ ไม่ผิดหวัง ได้ความรู้เพียบเลยครับ

ตามด้วยแผงประตูดำ แดง อิอิ

ของแดงๆ เริ่มลุกลาม 555

หล่อลงตัวมากๆครับ

ทั้งหล่อ+ประหยัดแบบนี้ไว้ PM. ไปปรึกษานะครับ  ;)

ขอบคุณครับ PMมาได้เลยครับ 

หล่อมากกกคร้าบบบพี่ต่อ :D

ขอบคุณครับ น้องเต้นท์ // ของเต้นท์ พี่เห็นมาแล้ว หล่อ+แรง+แหล่มกว่าพี่อีกครับ 55

อ้าว ตัวแรงพาลาพาล่า เต็นท์

55+ เดี๋ยวว่างจะแวะไป Up ของเล่นที่ร้านนะคับเพ่โจ้

โอ้โหไม่ได้มาดูนาน มีของขลังเยอะเลยนะเนี่ย คุณต่อ (555)

ชอบตรงคำว่า "เพราะมันเป็น style นี่แหละ"

แล้วจะไปเพิ่มของขลังอะไรต่อครับ. (แผงพลังแดง หรือ ไมล์พลังแดง)

เจ้าเขี้ยวเงิน. หล่อไม่หยุดแล้ว

ขอบคุณครับ น้องเต้นท์ // ของเต้นท์ พี่เห็นมาแล้ว หล่อ+แรง+แหล่มกว่าพี่อีกครับ 55

เต๊นท์ยังเดิมอยู่อีกหลายอย่างเลยคร้าบบบบพี่ต่อ แถมไม่แรงด้วย T_T แต่เบรคหลังสวยนะคร้าบบบ ไว้รบกวนให้แนะนำวิธีทำบ้างงงงง อิอิ :D

อย่างหล่อเลยครับ  ;)

ขอบคุณครับบบ รอชมคุณหนึ่งเหมือนกัน :)

โอ้โหไม่ได้มาดูนาน มีของขลังเยอะเลยนะเนี่ย คุณต่อ (555)

ชอบตรงคำว่า "เพราะมันเป็น style นี่แหละ"

แล้วจะไปเพิ่มของขลังอะไรต่อครับ. (แผงพลังแดง หรือ ไมล์พลังแดง)

เจ้าเขี้ยวเงิน. หล่อไม่หยุดแล้ว

"เพราะมันเป็น style " อ่ะครับ 5555

เต๊นท์ยังเดิมอยู่อีกหลายอย่างเลยคร้าบบบบพี่ต่อ แถมไม่แรงด้วย T_T แต่เบรคหลังสวยนะคร้าบบบ ไว้รบกวนให้แนะนำวิธีทำบ้างงงงง อิอิ :D

โอเค ถามมาได้เลยครับ 555

รอชม ลิ้นหน้า อิอิ

ลิ้นหน้า เดี๋ยวมา... แต่ขอฝากตัวเป็นรุ่นน้อง SPOON คุณตั้ม ด้วยนะ 555

SPOON มาแล้วววว :)

เสี่ยงท่อ บรู้นๆๆ !! เลยครับ 555