Jump to content

// ไอ้เขี้ยวเงิน โฉมดอกอัญชัน //

Recommended Posts

• Replies 819
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

หล่ออีกแล้วคร๊าบบบพี่ต่อ

ท่อมาเเล้วหล่อๆเลยคราฟ

ีup up up up ไม่หยุดเรย อิอิ

ขอบคุณทุกท่านนะครับบ

คันนี้ไปได้อีกไกลครับ 

เจ้าของไฟแรงมาก 

ขอบคุณครับคุณบอล

แต่ที่กำลังจะมาใกล้ๆ นี้ คือ "รายการซ่อมบำรุง"

...บอกได้คำเดียวว่า ยาวเป็นหางว่าว เลยครับ 55555

ไวแท่

หล่อ และ แอบ แรงนะ เจ้าเขี้ยวเงิน

นิดๆ หน่อยๆ เองครับ

...แต่ของพี่โจ้กับพี่โอ๊ต 

ผมว่าจัดหนักกว่า รถผมอีกนะ 555

และแล้ว..

ลิ้นหน้า Feel's 

ก็ตามมา

.

ใส่กับกันชนได้เป๊ะๆ สวมใส่ทีเดียวจบ

(ของเจ้าของเก่าเค้าดีจริง อิอิ)

....กำลังอาบน้ำแต่งตัวอยู่

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย รถเลอะมากกๆๆ เลยครับ :)

.

.

.

.

อาบน้ำเสร็จ พร้อมถ่ายรูป Onion-Handsome.gif

อะไรมันจะไวขนาดนั้นครับ

ถ้าชอบก็ดีใจครับหล่อๆเลย

คนนี้พาไป Feel's

ลงลิ้น อิอิ

คนนี้พาไป SPOON

เผลอแปเดียว  FEEL'S ซะแล้ว หล่อคับ 

ตอนนี้ อั้ยเขี้ยวเงิน มันอินดี้กับ TYPE R Style มากๆ ครับ 555

Feel's (ลิ้นหน้า)SPOON (ท่อ)  =  SPEEL's  :0093: 

มะมีรูปคู่กันหรอ อิๆ

555 พี่จัดให้

วันนี้พา อั้ยเขี้ยวเงิน ไปอาบน้ำกับเจ้า Pilot_Street สุดหล่อ  :0084: 

ที่ร้าน Masterpiece ถนนสามัคคี งามวงศ์วาน

เลยขอถ่ายรูปคู่กันซักหน่อย อิอิ

สวยจริงๆคันนี้

เดินๆอยู่ เหมือนได้ยินใครเรียก

หันไปมองไกลลิบๆ เอ๊ะ นี่มันลิ้นเก่าเรานิ

ก็เลยทักทายลูบคล่ำตามประสาคนเคยร่วมผจญภัยกันมา

คงไม่ว่ากันนะครับ

ลิ้นหน้า เดี๋ยวมา... แต่ขอฝากตัวเป็นรุ่นน้อง SPOON คุณตั้ม ด้วยนะ 555

SPOON มาแล้วววว :)

เสี่ยงท่อ บรู้นๆๆ !! เลยครับ 555

และแล้ว..

ลิ้นหน้า Feel's 

ก็ตามมา

.

ใส่กับกันชนได้เป๊ะๆ สวมใส่ทีเดียวจบ

(ของเจ้าของเก่าเค้าดีจริง อิอิ)

....กำลังอาบน้ำแต่งตัวอยู่

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย รถเลอะมากกๆๆ เลยครับ :)

.

.

.

.

อาบน้ำเสร็จ พร้อมถ่ายรูป Onion-Handsome.gif

อั่ยยะ หล่อใหญ่แล้วพี่ต่อ เผลอแปบเดียวอัพเดทใหญ่เลย

Feel's หล่อจิงๆ

ไม่เข้ามาดูแป๊ปเดียวรถหล่อมากอ่ะพี่ต่อ

อั่ยยะ หล่อใหญ่แล้วพี่ต่อ เผลอแปบเดียวอัพเดทใหญ่เลย

ขอบคุณทุกท่านครับ

ของส่วนใหญ่ ก็ได้มาจาก Club นี้แหล่ะครับ

ที่สำคัญกว่า คือ ได้เพื่อนๆ FD เพิ่มครับ 555

สวยจริงๆคันนี้

เดินๆอยู่ เหมือนได้ยินใครเรียก

หันไปมองไกลลิบๆ เอ๊ะ นี่มันลิ้นเก่าเรานิ

ก็เลยทักทายลูบคล่ำตามประสาคนเคยร่วมผจญภัยกันมา

คงไม่ว่ากันนะครับ

โอว้ ๆๆๆ  บังเอิญมากๆ ครับ!!!

แวะไป เซ็นทรัลพระราม2 พอดี

อั้ยเขี้ยวเงิน โดนคุณบอล จับได้ !!!

ลิ้นหน้าตัวนี้ ที่รับต่อคุณบอลมา ใส่ลงตัวพอดีเลยครับ อิอิ

ร้านนี้เค้าใช้เด็กน้อยล้างรถเหรอคับ 555+

น่าจะใช่.......เอ๊ะ ยังไง ?

เด็กน้อย กำลังอาบน้ำแถวนั้นพอดีคับ

5555 

อัพไม่หยุดเลยครับคุณต่อ  ทั้งท่อ+ลิ้น  สุดจริงๆ  :wub:

จังหวะมันได้พอดีครับ 555

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชม "อั้ยเขี้ยวเงิน" นะครับ  :) 

Step ต่อไปผมจะลองรีวิว

การใช้งาน E85 กับ FD(1.8) คันนี้ เพิ่มนะครับ ...