Jump to content

เพื่อนๆ สมาชิก CCTH ทำงานอะไรกันบ้าง เผื่อไว้ช่วยเหลือกัน

Recommended Posts

อ่อคับถึงว่าใจดี อิอิอิ

รู้ได้ไงค้าฟว่าใจดี แยกเขี้ยวใส่ดีก่า อิ อิ

ผมเต่า...เปนทหารเรือ อยู่บนเรือหลวง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

สวัสดีครับน้องเต่า พี่ก็เป็นทหารเรือเหมือนกัน

เค้กวันเกิดลูกชายสัก 2 ปอนครับ (ล้อเล่นครับ)

น่าจะเอาซัก 10 ปอนด์พี่

มีใครรับทำ เว็บ มั่งไหมครับ พอดีผมอยากได้เว็บร้านใหม่ ติดต่อมาทีนะครับ

ใคร สนใจเค้กแต่งงาน อย่าลืมนะครับ ร้านผมทำอยู่กับ สโมสรทหารบก ดินแดง แล้วก็ ตึกช้าง รับประกันงานคุณภาพ :) :)

รอเว็บใหม่เส็จก่อนเดวจะมาลงให้ชมภาพสวยๆกันนะครับ

มีใครรับทำ เว็บ มั่งไหมครับ พอดีผมอยากได้เว็บร้านใหม่ ติดต่อมาทีนะครับ

ใคร สนใจเค้กแต่งงาน อย่าลืมนะครับ ร้านผมทำอยู่กับ สโมสรทหารบก ดินแดง แล้วก็ ตึกช้าง รับประกันงานคุณภาพ :) :)

รอเว็บใหม่เส็จก่อนเดวจะมาลงให้ชมภาพสวยๆกันนะครับ

มีเพื่อนรับทำเวปอยู่คะ สนใจอยากติดต่อคะ ^_^

เป็นเจ้าหน้าที่ Infra ของ Sub NASA ที่จะเข้ามาทำงานในไทยครับตอนนี้

เอ่อ ท่านครับ ตกลงเรื่องมันเป็นไงกันแน่ครับ

แบบว่าอยากรู้อ่ะครับ pm ก็ได้ครับ :ph34r:

เอ่อ ท่านครับ ตกลงเรื่องมันเป็นไงกันแน่ครับ

แบบว่าอยากรู้อ่ะครับ pm ก็ได้ครับ :ph34r:

ผมว่านะ ถ้าพี่เขาทำงานด้านนี้จริง ไม่ต้อง PM เลยครับ ลงมันกลางบอร์ดนี่แหละ เชื่อว่าหลายคนก็อยากรู้ (ผมด้วย)

หวัดดีคร้าบบพี่จุ๊บ...พี่ทัมงานไหนอ่ะคับ...ขอยาดถาม...

กรมช่างโยธาทหารเรือครับ

กรมช่างโยธาทหารเรือครับ

อธิบายเพิ่มเติม พี่จุ๊บแกควบคุมงบประมาณ ไม่ให้ใครได้งาบประมาณ 555+++

ชื่อโยะคะ เป็นอินทีเรียอยู่บริษัทเอกชน รับงานนอกออกแบบบ้านและเขียน 3dภายในนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

เยี่ยมเลยคุณ...โยะ บริษัทผมทำด้านนี้อยู่เลย ว่าแต่นอกเหนือจาก 3D แล้วคุณมีเขียน Cad ด้วยหรือเปล่าครับ...

ขอบคุณครับ ต้น

โยะรับงานออกแบบแล้วก็ทำ 3ดีกะcad ให้ครบจนส่งช่างอยู่แล้วค๊า แต่ไม่ได้รับแยกทำcad อย่างเดียวจ้าพี่ ^^

ผมเติร์กครับ เป็น Technician Service เกี่ยวกับน้ำยาชุบโลหะ เฃ่น ชุบ ZN ชุบ Ni ครับ

เยี่ยมเลยคุณ...โยะ บริษัทผมทำด้านนี้อยู่เลย ว่าแต่นอกเหนือจาก 3D แล้วคุณมีเขียน Cad ด้วยหรือเปล่าครับ...

ขอบคุณครับ ต้น

คุณต้นจะให้เขียนงาน CAD ลักษณะไหนอะครับ อาจจะพอช่วยได้ครับ :D

คุณต้นจะให้เขียนงาน CAD ลักษณะไหนอะครับ อาจจะพอช่วยได้ครับ :D

ก็มีทั้งงานออกแบบตกแต่งภายใน ภายนอก Plan โอ้ยเยอะครับงานเยอะอ่ะครับที่บริษัท Desingner มีน้อยเลยต้องจ้างเขียนให้อ่ะครับ