Jump to content

เพื่อนๆ สมาชิก CCTH ทำงานอะไรกันบ้าง เผื่อไว้ช่วยเหลือกัน

Recommended Posts

ก็มีทั้งงานออกแบบตกแต่งภายใน ภายนอก Plan โอ้ยเยอะครับงานเยอะอ่ะครับที่บริษัท Desingner มีน้อยเลยต้องจ้างเขียนให้อ่ะครับ

งานเยอะแบ่งมาก็ได้นะครับ ผมมีน้องทำงานเกี่ยวกับออกแบบภายในอยู่ เค้าทำงานอยู่แถวโชคชัย 4 อะครับ เค้ารับงานนอกอยู่ :)

คุณหนึ่งมีออเดอร์แบบเครื่องจักรเหรอครับ ผมมีเครือข่ายอยู่แนะนำให้ได้นะครับ :0114:

ตอนนี้ผลิตเครื่องจักร อยากได้คนมาช่วยเขียนแบบครับ จะประจำหรือ Part time ก็ได้ครับ :0146:

ไม่ได้ครับ ผมเขียนแบบ เกี่ยวงาน ถาปัด อ่ะครับ ^^ :)

ไม่เป็นไรครับ เผื่อจะได้แลกเปลี่ยนความรู้ ระหว่าง ถาปัด กะ เครื่องกล นะครับ :0117:

รองผู้จัดการฝ่ายการตลาด เกี่ยวกับลวดเชื่อม เครื่องเชื่อม เครื่องตัด โรบอท เกี่ยวกับงาน Welding ทั้งหมดคะ ^_^ ^_^

ลวดเชื่อม เครื่องเชื่อม เครื่องตัด ของยีห้อ อะไรหรอครับ คุณแอมป์

ที่โรงงานผม ใช้ลวดเชื่อมเยอะพอสมควรครับ ใช้ของ KOBE ถ้าสนใจขายก็คุยกันได้นะครับ :0124:

อธิบายเพิ่มเติม พี่จุ๊บแกควบคุมงบประมาณ ไม่ให้ใครได้งาบประมาณ 555+++

ถูกต้องนะครับ

อย่าๆๆ เค้ารู้ตัวดี

รู้มาผิดอ่ะป่าว

ปุ้ยเป็น SAP Consultant FI/CO คะ

มันคืออะไรอ่ะ

ก็มีทั้งงานออกแบบตกแต่งภายใน ภายนอก Plan โอ้ยเยอะครับงานเยอะอ่ะครับที่บริษัท Desingner มีน้อยเลยต้องจ้างเขียนให้อ่ะครับ

มีรับเขียนcadิดต่อได้นะครับ

ธุรกิจส่วนตัวเล็กๆ แอบปล่อยเงินครับ อิอิ

ปล่อยดอก น้องขอ ยืมหน่อยจิพี่ชาย

คุยรายกันอะ คุยด้วยจิ :D:lol:

อ้าวๆๆๆ พึ่งมาหรอคะพี่ปุ๊

อ้าวๆๆๆ พึ่งมาหรอคะพี่ปุ๊

มานานแย้ววคร้าบบบบแต่ช่วงนี้หายไปเพราะงานเยอะอะฮะ :P

มานานแย้ววคร้าบบบบแต่ช่วงนี้หายไปเพราะงานเยอะอะฮะ :P

'งานเยอะ เหมือนกันค่ะ ช่วงนี้ไม่ได้เข้าบอร์ดเลยอ่ะค่า

ไม่เป็นไรครับ เผื่อจะได้แลกเปลี่ยนความรู้ ระหว่าง ถาปัด กะ เครื่องกล นะครับ :0117:

ได้ครับ คุณหนึ่ง

ปัจจุบันนี้ผมเขียน CAD ของงาน ถาปัดล้วนๆครับ

งั้นขออนุญาติ จขกท.นิดนึงนะครับ ฝากข่าว

ปล.(ฝากไว้หน่อยครับ)

ใครเขียนแบบ งาน Landscape ได้ขอมีประสบการณ์นะครับ รับ 1 ตำแหน่งครับผม

ใช้โปรแกรม Autocad คร่อง หรือได้พอปรัมาณ ก็มาลองเทส ครับ

ผมคัดเอง ^^

ขอแบบ ไม่อีโก้ครับ ผม อิอิ

ตอนนี้ผลิตเครื่องจักร อยากได้คนมาช่วยเขียนแบบครับ จะประจำหรือ Part time ก็ได้ครับ :0146:

อืม ตอนนี้ถ้า 2 D ผมเขียน CAD แต่ถ้างาน 3 D ผมใช้ Solid ถ้าต้องการให้ช่วยทั้งงาน Part และงาน Assy โยนๆมาได้เลยนะครับ :0114:

เซลล์เคมี กับ เปิดร้านกาแฟที่ตึก รสา ทาวเวอร์ครับ

ฝากตัวด้วยครับ

เดี๋ยวจะแวะเข้าไปชิมน่ะครับ..อย่าลืมลดให้ด้วยน่ะผมจะบอกว่ามาจาก CCTH อิอิ

Lotus Notes Developer บ.เอกชนครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

สุดยอดครับ หาตัวจับยากเลย (ค่าตัวแพงเชียว)

บางพลี สมุทรปราการครับ B)

ผมพึงรู้ว่าพี่เนศเป็นหมอนะ

วิศวกร โรงงานรถยนต์ รับผิดชอบการทำแม่พิมพ์ปั๊ม ชิ้นส่วน พร้อมดูแลงบประมาณแต่ละ โปรเจคครับผม

พี่Josan รึป่าวเนี่ย Engineer DJP บางพลีรึป่าวจ๊ะ (อดีต HMMT) ถ้าใช่จำผมได้ป่าวครับ

อืม ตอนนี้ถ้า 2 D ผมเขียน CAD แต่ถ้างาน 3 D ผมใช้ Solid ถ้าต้องการให้ช่วยทั้งงาน Part และงาน Assy โยนๆมาได้เลยนะครับ :0114:

ถ้ามีงานเดียวจะติดต่อไปนะครับ :0032: