Jump to content

DRM Home use รถบ้านๆ เดิม ที่สุดในแก๊งค์ ของโรงงานทุกชิ้น !!!

Recommended Posts

• Replies 435
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ตอบซ่อมที่ตกหล่นไปให้นะครับ

คันนี้ปกติไปทัวร์ จะเป็นคันนำขบวนครับ

DRM ไว้ใจ ตามพี่โป่งไปไม่หลง

อย่าเรียกนำขบวนเลยครับ พอมีคนเปิด

แตกฮือเป็นผึ้งแตกรังประจำ 555+++

ตามไม่ค่อยทันอะหลงทุกที

ขบวนมันยาวอ่ะ ไว้ซื้อ ว. มาซัก 4-5 ตัว ไว้ทริปหน้านะครับเตอร์

คันนี้ เครื่องเสียง เต็มลำคับ

เต็มลำเลย โรงงานให้มายังไง ยังอยู่เหมือนเดิมทุกชิ้น 555+++

แค่นี้ก็สวยแล้วครับพี่

ขอบคุณครับ

แวะมาทักมาทายย อิอิ

สวัสดี น้องดีรถเดิมครับ ว่าแต่เสียงเครื่องเดิมรถดี

เดินเบาเสียงแปลกๆ เดินไม่ครบสูบป่าวคับ 55+++

สวัสดีครับพี่โป่ง รถสวยทีเดียว นะครับ

ผมเบิร์ดนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่โป่งนะครับ

สวัสดีครับเบิร์ด ขอบคุณที่ชมครับ

เอารถมาโชว์บ้างดิ อยากเห็น ^^

ภาพนี้หล่อครับพี่โป่ง

คนถ่ายฝีมือระดับเทพ ก็มีหล่อบ้างอะไรบ้างแหละ

ล้อสวยจ๊าดดคับพี่โป่งง

สวย ไม่ลองหาไปใส่ซักชุดล่ะครับ อิ อิ

สวัสดีครับ

ขออนุญาตเรียกว่า พี่โป่ง นะคับ

ผมชื่อ ป๊อป คับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมก็รถเดิมๆจากโรงงานเหมือนกันคับ

อยากแจมด้วนคน

:)

หล่อจิงๆๆเลยคับคันนี้

ชอบเบรกอะ

สวัสดีครับพี่... รถสวยเนียนๆเลยทีเดียว B)

ไม่ได้เห็นรูปนี้นานล่ะ.......... :D

พี่โป่งกันเอง ไปเทียวเป็นไงบ้าง อะพี่

สวัสดีครับ

ขออนุญาตเรียกว่า พี่โป่ง นะคับ

ผมชื่อ ป๊อป คับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมก็รถเดิมๆจากโรงงานเหมือนกันคับ

อยากแจมด้วนคน

:)

สวัสดีครับป็อป ยินดีที่ได้รู้จัก เจอที่ไหนทักทายได้เสมอ

หน้าโหด แต่ใจดีครับ มาแจมได้เลย เอารถมาโชว์บ้างนะ ^^

หล่อจิงๆๆเลยคับคันนี้

ขอบคุณครับ แนวเรียบๆ ไม่หวือหวา อ่ะครับ อิ อิ

ชอบเบรกอะ

ขอบคุณครับ แดงๆ เบรคดี้ดี จัดซักชุดมั้ยครับ

สวัสดีครับพี่... รถสวยเนียนๆเลยทีเดียว B)

สวัสดีครับ สวยเนียนๆ นี่ฟังผ่านๆ นึกว่าไม่ใช่รถซะแล้ว ๕๕๕+++

ไม่ได้เห็นรูปนี้นานล่ะ.......... :D

จัด Meeting Type R ครั้งที่สามเลยมะพี่ ศึกนอกทำให้คนในสามัคคีครับ ๕๕๕+++

พี่โป่งกันเอง ไปเทียวเป็นไงบ้าง อะพี่

สนุกดี อาหารอร่อย ผลไม้กำลังออก

อยากทาน เงาะ ลองกอง มังคุด กะท้อน สละ ทุเรียนมะ

หรือจ้องจะกินแต่หอยกะละมุด ๕๕๕ ??

เบรคจัดมาเท่่าไร อ่าพี่โป่ง

พี่ซื้อมือสองมา 35,000 ครับ

แต่เสียค่าใส่ 2,000 แถมผ้าเบรคหมด

ถ้าเล่นแท้ก็ 10,000 ถ้าเทียบก็มี 4-8 พัน

คิดไปคิดมา เล่นมือ 1 เผลอๆ คุ้มกว่าครับ

ทักทายบ้านหลังใหม่หน่อย

น้ำไม่ท่วม!!

อะคิคิ๊

น้ำไม่ท่วม แต่ใกล้ล้นแล้ววววว สงสัยต้องไปทำอะไรกันเองกันหน่อยละ 555++++

1.8 ลงสนามขับอย่างกะเคยี่ พี่โป่งระเบิดซุ้ม :0195:

รถจะระเบิดก่อนซุ้มอ่ะครับ กล่องเข้า safe mode เลย 555+++

สนุกดี อาหารอร่อย ผลไม้กำลังออก

อยากทาน เงาะ ลองกอง มังคุด กะท้อน สละ ทุเรียนมะ

หรือจ้องจะกินแต่หอยกะละมุด ๕๕๕ ??

555555555555 พี่เด่วมีไปสมุยกันไปปะ กิน เงาะ ลองกอง กะท้อน ทุเรียน และมี หอย ให้กินด้วย

มือ1 มันประมาณเท่าไร แต่ก็หนักหน่วงอยู่นะ :blink: :blink: :blink:

5 ปลายๆ อ่ะครับ

555555555555 พี่เด่วมีไปสมุยกันไปปะ กิน เงาะ ลองกอง กะท้อน ทุเรียน และมี หอย ให้กินด้วย

ไปเมื่อไหร่คุณน้อง บอกล่วงหน้าด้วย อยากไป

จิ๊บ อันสุดท้ายชอบมากอะ อยากกินหอยๆๆ

จิ๊บ เค้าอยู่จังหวัด เงาะอร่อย หอยใหญ่ ไข่แดง แหล่งทำกันมะ ??

แวะมาทักทายค๊าฟพี่โป่ง :0186:

สวัสดีค้าบน้องเอก ^^

^^ แวะมาทัก ณ บ้านหลังใหม่ค๊าบ ^^

สวัสดีครับเอส

สวยครับ

ขอบคุณครับ เดาว่าชื่ออาร์ม ใช่ป่าวหว่า ??

:0080:คอนเซ็ปต์รถ "ตรงรุ่นเท่านั้น !!! "

มันเปงยังงัยอะคร๊าฟฟฟพี่ อิอิ

ล้อ ยาง เบรค ของแต่งทุกอย่าง สเปคต้องตรงตามรุ่นอ่ะครับ

ยาง 225/40R10 ล้อ 8" +44 อาจจะหุบหน่อย แต่ตรงรุ่น อิ อิ

อะไรประมาณนี้อ่ะ ไม่แปลงของมาใส่ เพราะโรคจิต 555+++

สวยมากครับ พี่

ขอบคุณมากครับ