Jump to content

DRM Home use รถบ้านๆ เดิม ที่สุดในแก๊งค์ ของโรงงานทุกชิ้น !!!

Recommended Posts

• Replies 435
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

โทรหาเค้ามากกว่าม้าง ไม่รับสายด้วย T_T

ระดับโป่งกันเอง ยังต้องโทรหาสาวๆอยู่เหรอพี่ ระดับพี่แล้วต่องให้เค้าโทรสิ

เลิกเรียกพี่โป่งกันเองเถอะ ไม่อย่างนั้น จะมี A กันเอง, B กันเอง, C กันเอง

มาแน่ พี่ไม่ยอมพังคนเดียวหรอก 555+++

เลิกเรียกพี่โป่งกันเองเถอะ ไม่อย่างนั้น จะมี A กันเอง, B กันเอง, C กันเอง

มาแน่ พี่ไม่ยอมพังคนเดียวหรอก 555+++

555555555555555555

สวัสดีครับ ผมชื่อโป่ง ได้มาอยู่ DRM โดยบังเอิญ เพราะขับรถตามเค้าไปเที่ยวทะเลครับ 555+++

รถก็เดิมทั้งคัน แต่งบ้างนิดหน่อย ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ คอนเซ็ปต์รถ "ตรงรุ่นเท่านั้น !!! "

ฝากน้องเรียบร้อยไว้ด้วยนะครับ เจอกันที่ไหน ทักทายได้เสมอครับ

ล้อ สีนี้สีอะไรครับผม

กระทู้เละเลยว่ะพี่โป่งกันเอง

ขอบคุณต้น ที่ไม่เข้ามาทำให้เละกว่าเดิม 555

ทักทายคร๊าบพี่โป่ง

:)

สวัสดีครับเอก Seeker

รถหล่อมากครับพี่โป่ง ขาวๆ อวบๆเลย

ขอบคุณครับ คนขับกำลังอวบไล่ตามรถอยู่พอดีเลยครับ

รถบ้านเดิมๆ แต่ลีลาในสนาม kkc พริ้วมากครับ อิอิ 

พริ้วสิครับ โค้งขายรถ เค้าเตอร์ไป 4 ที ไม่พริ้วก็ขายซากรถล่ะฮะ 555+++

หวัดดีค๊าฟฟพี่โป่ง

สวัสดีครับน้องเป้...

ล้อสวยมากครับพี่ FS limited แท้ๆเลย

ขอบคุณคร้าบบบบ ไม่มีล้อล่ะแย่เลย วิ่งไม่ได้ ^^

แวะมาเยี่ยมพี่โป่งในบ้านใหม่ ;)

สวัสดีครับ โอ้ท... ยินดีต้องรับ คนกันเองทั้งน้านนนนน 555+++

ครัวกันเองนี่บ้านพี่โป่งเหรอครับเนี่ยยยย

ทางผ่านกลับบ้านครับ ถ้าเป็นบ้านพี่ คงไม่ต้องหลับต้องนอนกัน DRM เพราะแก๊งค์ DRM แวะทักทาย

ล้อ สีนี้สีอะไรครับผม

RE30 สี Formula Silver ครับผม ^^

5555 ไม่ต้องเกรงใจคับ เรามันคน"กันเอง"

ไม่เกรงใจอยู่แล้ว ยกเว้นอย่างนึงเกรงใจ

เรียกชื่อ "ป๊าบ.....กันเอง" ล่อแหลมเกิ้นนนนน

หล่อสุดๆ คนขับก้อหล่อ

ขอบคุณมากค้าบบบบบ

สวัสดีครับพี่โป่ง รถสวยทีเดียว นะครับ

ผมเบิร์ดนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่โป่งนะครับ

สวัสดีครับ

ขออนุญาตเรียกว่า พี่โป่ง นะคับ

ผมชื่อ ป๊อป คับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมก็รถเดิมๆจากโรงงานเหมือนกันคับ

อยากแจมด้วนคน

:)