Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

นั่นมัน อากีเลร่า ไม่ใช่ อากีร่า

แล้วบอกไว้ตรงไหน :0031:

สวัสดีครับ

ผมชื่อหม่องนะครับ

แอบติดตามชมรม DIY มานานแล้ว

ตอนนี้มาขอเข้าเป็นสมาชิกชมรมด้วยคนนะครับ :)

สวัสดีครับ

ผมชื่อหม่องนะครับ

แอบติดตามชมรม DIY มานานแล้ว

ตอนนี้มาขอเข้าเป็นสมาชิกชมรมด้วยคนนะครับ :)

เชิญๆ คับ เข้ามาเลยคุยได้ทุกวัน ทุกเวลา มากทม มาเยี่ยมเยียนกันได้

เอา ลายเซ็นต์ไปใช้ได้นะคับ 5555 :D

ยินดีครับ คุยกันสบายๆ ตามสไตร์ คนมือคันนะครับ :0114:

โถพ่อคุณ ปีนึงมาตอบที ยังกะลูกไฟพญานาค ยังจะมายินดีกะเค้า :P

ต่อไปคงนั่งฟัง กระทู้ FB คุยกัน ตาปริบๆ

ปกติ อย่าคิดเยอะพี่น้องกัน คลื่นลูกหลังมันต้องทับลูกแรกเสมอ

อย่าคิดว่า เราเป็นคลื่น เราเป็นนักโต้คลื่น ลูกไหนมาจัดหมด ยิ่งใหญ่ยิ่งชอบ :P

ปกติ อย่าคิดเยอะพี่น้องกัน คลื่นลูกหลังมันต้องทับลูกแรกเสมอ

อย่าคิดว่า เราเป็นคลื่น เราเป็นนักโต้คลื่น ลูกไหนมาจัดหมด ยิ่งใหญ่ยิ่งชอบ :P

เจ๋งหว่ะ

นั่น ชมบ่อยเขินน่ะ :0002:

เดี๋ยวฝากสติกเกอร์ไปแจกนะ มีคนรอรับโลตัสหลายคน ให้ถึงมือนะ กลัวหาย

ทักทายชมรมช้างน้อยครับ กินข้าวกันยังครับ

กินแล้วคับ จะไปล้างรถหล่ะ

ยังเลยหิวจะแย่ แต่ อดทนรอ บุฟเฟ่ ช้างน้อยพรุ่งนี้

เมิงก้อเกินไป พรุ่งนี้ กินซัดดัม

ใครเชียร์ทีมไหนบ้าง

ผมHolland

ฝรั่งเศส

ปล. ชอบกิน KFC ด้วย

ฝรั่งเศส

ปล. ชอบกิน KFC ด้วย

ปีนี้เชียร์โปรตุเกส หล่ะกัน ชอบกินก๋วยเตี๋ยวน้ำตก

ตอนนี้มีข่าวว่าไก่KFC มีปัญหาเรื่องสายพันธ์ คนที่ชอบกินหรือกินประจำมีอัตราเสี่ยง อวัยวะโตผิดปกติ

ตอนนี้มีข่าวว่าไก่KFC มีปัญหาเรื่องสายพันธ์ คนที่ชอบกินหรือกินประจำมีอัตราเสี่ยง อวัยวะโตผิดปกติ

ครับมากครับ

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...