Jump to content

Recommended Posts

• Replies 794
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

วันนี้ DRM เจอกันที่ปั๊มข้าวเม่า ตั้งแต่เวลา 6 โมงเป็นต้นไป

เรียนเชิญด้วย พี่กอฟมีเรื่องสำคัญมากๆ ใครเป็น DRM โปรดมากันโดยพร้อมเพรียง

ถ้ามีโอกาส วันครบรอบ 2 ปีนะครับ ไม่งั้นคงต้องนอกรอบสักครังละครับ อิอิ

เจอแต่ตัว ไม่เจอ SPOON แดง

สวยมากมากกก คับผม

ขอบคุณครับ

ว้าววววว!!!

แล้วเมื่อไหร่พี่จะได้อยู่ในเฟรมร่วมกับแฝดพี่บ้างล่ะ

ยากครับ แฝดพี่เล่นตัว ชวนมาก็ไม่มา อย่างว่า คนมีครอบครัวแล้วก็แบบนี้ละครับ ฮาฮ่า

ทักทายครับ คุณบอล

หวัดดีครับบ

ตามมาดู Feel's ตัวพ่ออีกที

คันนี้เปลี่ยนแนวแล้วเหรอครับ

:);):lol::(:mellow::huh::oB):rolleyes:<_< อิจฉาจัง

อิจฉาทำไมครับ รถบ้านๆเอง

หล่อแท้เหลา

เมาตลอดคนนี้

งามแท้ๆ จัด meeting Feel's กันเถอะตาบอล หุหุ

อิอิ มีกี่คันอะครับ สาวก Twincam

ชวนตาบอลแข่งรถอีกแระ

:0019:

ชวนก็ไม่เอาหรอกครับ ไปมิตติ้ง DRM ทีไร โดนทิ้งทุกที เซ็งเป็ด ซิ่งกันจริงๆ

อย่าได้หลงมาแถวพระราม 2 ยัน นครศรีธรรมราชละ จะหนีบ้าง

หวัดดีครับพี่บอล สวดยอดฟิวว

หวัดดีครับ รถอัพเดทเป็นไงบ้างง

แวะมาชมรถงามๆ คร้าบบ

สู้ SPOON MT ไม่ได้หรอกครับ ถ้าท่างจะขับมันน่าดู

หล่อจิงๆ เลยวุ้ย

หล่อตอนจอดครับ ขับปกติเรียบร้อย

รถหล่อมากอ่ะ มาดูกี่ทีก็ชอบ

มาดูบ่อยๆละครับ ไม่ค่อยได้อัพเดทละ แต่จะพยายามหารูปสวยๆมาลงเสมอ

ว้าวว....ตอนนั้นที่เจอแว๊บๆก็ว่าหล่อมากแล้ว (แรงอีกต่างหาก) :)

ตอนนี้ยิ่งหล่อเลยครับ อย่าพึ่งกลับเดิมๆนะครับรอผมด้วยยังแต่งไม่ถึงไหนเลย :P

แรงที่ไหนครับ ขับไม่เกิน 110 ครับ ^^

ยอมจอดนอกบ้านเลยพี่ เพื่อฟามหล่อเหลาเอาการ

รถพี่ไม่ได้ใช้ทุกวันอะ อย่างน้องจอดนอกบ้าน เช้าก็ขับไปใช้ เย็นมาจอด แบบนี้ไม่เท่าไหร่

พี่ใช้กะบะ ถ้าจอดนอกบ้าน รถมันก็ต้องตากแดดตากฝนทิ้งไว้ตลอดเลย ไม่ได้ขับ

โดนหมาฉี่ใส่ล้ออีก เซ็งตาย ไม่เอาละ

งามแบบของแท้

กันเลยทีเดียว ^^ (ชอบจังฝา Feel's)

ชอบก็จัดเลยครับ ฝา Feel's ผมว่ามันกลางๆดี โหดกว่า MTR แต่ก็ไม่โหดเกินเหมือน J'S

เก็บของเดิมไว้ทุกชิ้น แล้ว จะเก็บ R ไว้ด้วยมั้ยค้าบบบบบ ??

ตอนนี้ต้องเก็บแล้วครับ ฮาฮ่า

มอง FEEL แล้วเพลินจริงๆ :D :D

ขอบคุณครับ

รอ....... ^^

อดแล้วครับน้องดี ฮาฮ่า

วันนี้ DRM เจอกันที่ปั๊มข้าวเม่า ตั้งแต่เวลา 6 โมงเป็นต้นไป

เรียนเชิญด้วย พี่กอฟมีเรื่องสำคัญมากๆ ใครเป็น DRM โปรดมากันโดยพร้อมเพรียง

ไปรายงานตัวเรียบร้อยแล้วนะครับ

ชอบรถพี่บอลตั้งแต่ MTR แล้วอะ..... Feel คันนี้ก็ยิ่งหล่อ..... :0089:

สวัสดีครับพี่บอลลล อยากร่วม Trip ด้วยจังพี่ อยากเห็นเทพเป็นๆ

อูย เทพกว่าพี่มีเยอะแยะครับ เอาไว้มีโอกาสคงได้เจอกัน

ทักทายครับ คุณบอล

ทักทายเช่นกันครับ

หล่อมากครับพี่ เนียนจริงๆคันนี้ :0146:

ขอบคุณครับบ แท้ๆ ก็อปๆ ผสมๆกันไปครับ

ชอบรถพี่บอลตั้งแต่ MTR แล้วอะ..... Feel คันนี้ก็ยิ่งหล่อ..... :0089:

แสดงว่าติดตามกันจริง พยายามหาแนวของตัวเองครับ

คันนี้ตัวจริงงามมากครับ :)

อูย.......มาอีกคนและ แรงตลอดคันนี้

แวะมาทักทายซะหน่อย

:)

:lol:

:ph34r:

หวัดดีครับ ว่างๆจะลงไปทักทายน่ะครับ แต่ถ้าให้ดี อ๊ะกลับขึ้นมาหาจะดีกว่า ฮาฮ่า

แหล่มเลยครับ อัพให้ครับ

ขอบคุณครับ

มาทักทายคับพี่ รถพี่หล่อจิงๆเลย ชอบๆ

รถ FD หล่อๆเยอะครับ ของพี่ธรรมดา อาศัยผสมๆแล้วดูลงตัวมากกว่าครับ

รถสวยมากครับคุณบอล

ขอบคุณครับบ

ทักทายอีกเช่นเคยคร๊าบบบ คุณบอล

ครับผมดีครับ

ภายในเดิมๆครับ

เดิมตรงไหนบ้างล่ะเพ่บอล...........เห็นเปลี่ยนหมดล่ะ เอิ๊กกกๆๆๆๆ..............

ภายในเดิมๆครับ

เดิมๆนั้นขอสับกับของผมได้ไหมครับ..........เดิมๆเหมือนกัน :0002: