Jump to content

Recommended Posts

• Replies 321
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tu@pted

หายไปนาน ขอมารีวิวยางตกรุ่นนิดนะครับ   Dunlop direnza z1 star ครับ 235/40/18 ก่อนหน้านี้เคยใช้ ad08 มา 1 ปีนิดๆ re11 อีกเกือบๆปี ผมเปนคนชอบลอง และเจ้า z1 เปนช่วงที่กำลังจะออก z2 ทำให้ไซด์นี้ลด

Tu@pted

อัพเดทหน่อยครับ   ไอเท็มชิ้นนี้ไม่เคยให้ความสำคัญกับมันเลย จนถึงเหตุที่ไฟหน้าที่ใส่อยู่ เป็นไฟก่อนไมเนอร์ ไปรมดำมาครับ ซีลกาวมันเสื่อมสภาพ น้ำเข้าและแล๊คเกอร์มันก็ลอกครับ เลยตั้งใจจะเปลี่ยนไฟหน้า  

Tu@pted

อัพเดท fd คันนี้กันหน่อยนะครับ ไปๆมาๆรถผมคันนี้มี k มาสิงสถิตมานานถึง 3 ปีครึ่งละ ไวมากๆ ใครที่ยังไปหนีไปไหนอยากให้มา k กันครับ ( ถึงแม้ราคามันจะไม่สมเหตุผล 555)  3 ปีที่ผ่านมาไม่มีงอแงเลยครับ จากไมล

รถพี่ตู้ ทั่งขาว ทั้ง เงา ทั้งหล่อ ทั้งอวบ น่าหม่ำ

หล่อเรียบบบ คร๊าปปปปป

ขอบคุณค้าบๆ :D

เซงวะรถไม่เส็รจ แงแงแงแง

รถแรงก็งี้แหละครับจิ๊บ ฮ่าๆๆ

ทักทายครับ พี่ตู้

ดีครับ Ing สุดหล่อ :)

สวยครับ กลับสีเรียบร้อย ตอนเจอตัวเป็นๆ ครั้งแรกตกใจ

รถใครหล่อจริงๆ เพราะคาดว่าจะยังสีบรอนซ์อยู่

Type R สวยงาม :D

Type R สวยทุกคันครับ :D

เจอที่ไหนทักกันได้ วิ่งอยู่แถว เอแบคบางนา สุวรรณภูมิ บางนาครับ >>>> ผมเจอผมก็ยกคันเร่งอะครับ อิอิ K!!ception

ไม่ขนาดนั้นวะเม่า แต่ติ๊กเกอร์ K!!ception มันดูดใช้ได้ 555

จูนขั้นเทพจิงๆ

ไม่ขนาดนั้นครับ แต่ขับทุกวันเกลี่ย ( เกือบทุกวัน ) ยังไงก็เนียนคร้าบ

ครบเครื่องละคันนี้ เนียนตาดีจร้า

รถพี่ก็สวยมากๆคร้าบ ขอบคุณครับ

สวยครับ กลับสีเรียบร้อย ตอนเจอตัวเป็นๆ ครั้งแรกตกใจ

รถใครหล่อจริงๆ เพราะคาดว่าจะยังสีบรอนซ์อยู่

ขอบคุณครับพี่โป่ง

หลังกลับสี ผมเองยังตกใจ รถกุป่าววะ 555

ไม่ขนาดนั้นวะเม่า แต่ติ๊กเกอร์ K!!ception มันดูดใช้ได้ 555

ตอนนี้กำลังเพิ่มจำนวนสมาชิกครับ แบบรัดกุมที่สุด

แอบซุ่มทำไรกันนนน เอะอะหาพี่ตู้ๆ 555++

พี่ตู้คับถ้าตัดแคทผมห่วงเรื่องเดียว กลัวเซ็นเซอร์จะเสียบ่อย เกี่ยวมั้ยครับ

แอบซุ่มทำไรกันนนน เอะอะหาพี่ตู้ๆ 555++

พี่ตู้คับถ้าตัดแคทผมห่วงเรื่องเดียว กลัวเซ็นเซอร์จะเสียบ่อย เกี่ยวมั้ยครับ

พอดีแวะมาทำธุระแถวนั้นครับพี่ เลยเจอกันเฉยๆ อิอิ

ไม่เกี่ยวกันครับ เพราะอะไรโทรหาผมเลย เรื่องมันยาวๆๆๆ

บ่ายนี้น่าจะมีโอกาสเจอกันนะครับพี่ รู้สึกมีเสียงเขกแปลกๆ

โอเคครับเม่า นึกว่าโอ๊คมาคนเดียว เจอกันคร้าบ 

โอเคครับเม่า นึกว่าโอ๊คมาคนเดียว เจอกันคร้าบ 

หลอนมากครับ ผมว่ายังมีเสียงนะ สงสัยพรุ่งนี้คงไม่ได้เจอ เพราแม่ให้กลับ้านด่วนครับพี่ เดะยังไงก่อนผมไปต่างจังหวัด คงต้องไปแก้ครับ

ว่าแต่ยังใช้งานไดอยู่ไหมครับ ผมกลับสิ้นเดือน มิ.ย.

กำลังเก็บภายในอยู่ครับ ยังไม่ครบซักที ทั้งแพงทั้งหายาก แต่สนุกกับการตามหาครับ เริ่มใกล้ความจริงแล้วครับ