Jump to content

Recommended Posts

จานตู้ 6เม็ด

:0080:

ขอเบอร์อีกทีดิครับพี่ มือถือเก่าเปิดไม่ติด เบอร์หายเกลี้ยง

:0166:

• Replies 321
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tu@pted

หายไปนาน ขอมารีวิวยางตกรุ่นนิดนะครับ   Dunlop direnza z1 star ครับ 235/40/18 ก่อนหน้านี้เคยใช้ ad08 มา 1 ปีนิดๆ re11 อีกเกือบๆปี ผมเปนคนชอบลอง และเจ้า z1 เปนช่วงที่กำลังจะออก z2 ทำให้ไซด์นี้ลด

Tu@pted

อัพเดทหน่อยครับ   ไอเท็มชิ้นนี้ไม่เคยให้ความสำคัญกับมันเลย จนถึงเหตุที่ไฟหน้าที่ใส่อยู่ เป็นไฟก่อนไมเนอร์ ไปรมดำมาครับ ซีลกาวมันเสื่อมสภาพ น้ำเข้าและแล๊คเกอร์มันก็ลอกครับ เลยตั้งใจจะเปลี่ยนไฟหน้า  

Tu@pted

อัพเดท fd คันนี้กันหน่อยนะครับ ไปๆมาๆรถผมคันนี้มี k มาสิงสถิตมานานถึง 3 ปีครึ่งละ ไวมากๆ ใครที่ยังไปหนีไปไหนอยากให้มา k กันครับ ( ถึงแม้ราคามันจะไม่สมเหตุผล 555)  3 ปีที่ผ่านมาไม่มีงอแงเลยครับ จากไมล

กำลังเก็บภายในอยู่ครับ ยังไม่ครบซักที ทั้งแพงทั้งหายาก แต่สนุกกับการตามหาครับ เริ่มใกล้ความจริงแล้วครับ

หล่ออ่าครับพี่ แถมวิ่งดีอีกต่างหาก อิอิ

กำลังเก็บภายในอยู่ครับ ยังไม่ครบซักที ทั้งแพงทั้งหายาก แต่สนุกกับการตามหาครับ เริ่มใกล้ความจริงแล้วครับ

รถคันนี้ไม่ค่อยเปิดเพลง มีแต่เสียงเพลงอุลตร้าแมนขับกล่อม 555+++

แวะมาทักทายคับพี่ตู้

ดีค้าบน้องดีรถบ้านมากๆ ฮ่าๆ

หล่ออ่าครับพี่ แถมวิ่งดีอีกต่างหาก อิอิ

ขอบคุณคร้าบ

สวัสดีครับพี่ตู้ ตอนนี้น้องเกบตังอยู่ เผื่อจะได้ไปสัมผัส K กะเค้ามั่ง

มาไวๆครับโบท :D

อยากไห้จูนไห้จังงงงงเลย

:)

รถคันนี้ไม่ค่อยเปิดเพลง มีแต่เสียงเพลงอุลตร้าแมนขับกล่อม 555+++

ฮ่าๆ เปิดไปก็ไม่ได้ยินจิงๆพี่ :D

รถเท่มากอ่าพี่

ผมชื่อบิ๊กครับ(เพื่อน***ต้า)

ต้าเคยเล่าให้ฟังอยู่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับบิ๊ก :)

HONDATA MAN

ไม่ขนาดนั้นนะอั๋น แต่ตามมาไวๆดิ 55

ใกล้เสร็จยังค้าบคันนี้ :D

ลิ้น Chargespeed จัดจากไหนมาคับ แล้วค่าเสียหายเท่าไหร่คับ สวยมากๆคับ

ลิ้น Chargespeed จัดจากไหนมาคับ แล้วค่าเสียหายเท่าไหร่คับ สวยมากๆคับ

งานร้านโซนิคครับ ตอนนี้ถอดออกแล้วสภาพ100%เพิ่งเก็บสีมา สนใจ pm ได้ครับ

งานร้านโซนิคครับ ตอนนี้ถอดออกแล้วสภาพ100%เพิ่งเก็บสีมา สนใจ pm ได้ครับ

ทำไมถอดละคับ มันขับลำบากขึ้นหรอคับ

กำลังชั่งใจอยู่กะseeker นะคับ

แล้วพอจะทราบไหมคับว่าของแท้ค่าตัวเท่าไหร่

ไปเที่ยวพีระกันไหมครับพี่ :0115:

ไปไม่ได้อะครับ ไปจัดกันก่อนเลย วิ่งเผื่อด้วย

สุดยอดมือจูนนนนนน

ไม่ขนาดนั้นครับ 

ทำไมถอดละคับ มันขับลำบากขึ้นหรอคับ

กำลังชั่งใจอยู่กะseeker นะคับ

แล้วพอจะทราบไหมคับว่าของแท้ค่าตัวเท่าไหร่

ความสูงนะตอนนี้ในรูป ไปไหนมาไหนได้อยู่ครับ ขับเริ่มชินก็ไม่มีปัญหา

แต่ที่ถอดเพราะกำลังจะเปลี่ยนสปริงใหม่ มันทำให้ต่ำกว่าที่เห็นเกือบนิ้ว เลยถอดดีกว่าครับ

ราคาของแท้ไม่ทราบเหมือนกันครับ

ไปไม่ได้อะครับ ไปจัดกันก่อนเลย วิ่งเผื่อด้วย

ไปช่วยโอ๊คมันอะพี่ ศึกษาดูงานก่อน อิอิ :0214: