Jump to content

Recommended Posts

อัพรูปสว่างๆหน่อยครับ

สปริงสปูน FD2 โดยรวมเตี้ยเลยครับ แต่ขับสบายกว่าตอนใส่ลิ้น+ ช่วงล่างเดิมซะอีก

ด้านหน้ายังมุดนิดๆ ฟัดซุ้มพลาสติกกระจายครับ ยังไม่มีเวลาแก้เลย แต่ใช้ไปซักพักเริ่มไม่ติดแล้วครับเพราะมันคงกินหายไปกันหมดละ -_-!

ข้างหลังมีล้นหน่อยๆ

โดยรวมนิ่งขึ้นและเตี้ยสะใจครับ อาการโช้คตะครุบสปิงไม่อยู่ก็ไม่มีให้เห็น ชอบคร้าบ

หล่อง่ะ พี่ตู้

• Replies 321
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tu@pted

หายไปนาน ขอมารีวิวยางตกรุ่นนิดนะครับ   Dunlop direnza z1 star ครับ 235/40/18 ก่อนหน้านี้เคยใช้ ad08 มา 1 ปีนิดๆ re11 อีกเกือบๆปี ผมเปนคนชอบลอง และเจ้า z1 เปนช่วงที่กำลังจะออก z2 ทำให้ไซด์นี้ลด

Tu@pted

อัพเดทหน่อยครับ   ไอเท็มชิ้นนี้ไม่เคยให้ความสำคัญกับมันเลย จนถึงเหตุที่ไฟหน้าที่ใส่อยู่ เป็นไฟก่อนไมเนอร์ ไปรมดำมาครับ ซีลกาวมันเสื่อมสภาพ น้ำเข้าและแล๊คเกอร์มันก็ลอกครับ เลยตั้งใจจะเปลี่ยนไฟหน้า  

Tu@pted

อัพเดท fd คันนี้กันหน่อยนะครับ ไปๆมาๆรถผมคันนี้มี k มาสิงสถิตมานานถึง 3 ปีครึ่งละ ไวมากๆ ใครที่ยังไปหนีไปไหนอยากให้มา k กันครับ ( ถึงแม้ราคามันจะไม่สมเหตุผล 555)  3 ปีที่ผ่านมาไม่มีงอแงเลยครับ จากไมล

หล่อง่ะ พี่ตู้

ยังเป็น R เดิมๆอยู่เลยครับ

รถงามมว้ากกกกก

คำตอบของปัญหา สัญญาณ GPS ในรถอ่อน

http://www.919shop.com/gps_antenna.html

ขอบคุณครับพี่โป่ง สนามหน้าจะต้องใช้ให้ได้อะพี่ Harry's lap timer

ทั้งแรงและหล่อ น่าไปทำมั่งจัง

ขอบคุณคร้าบ

อยากลองงงงงงงงงงง

:0126:

เด๋วจัดให้นะครับ อิอิ

อัพรูปสว่างๆหน่อยครับ

สปริงสปูน FD2 โดยรวมเตี้ยเลยครับ แต่ขับสบายกว่าตอนใส่ลิ้น+ ช่วงล่างเดิมซะอีก

ด้านหน้ายังมุดนิดๆ ฟัดซุ้มพลาสติกกระจายครับ ยังไม่มีเวลาแก้เลย แต่ใช้ไปซักพักเริ่มไม่ติดแล้วครับเพราะมันคงกินหายไปกันหมดละ -_-!

ข้างหลังมีล้นหน่อยๆ

โดยรวมนิ่งขึ้นและเตี้ยสะใจครับ อาการโช้คตะครุบสปิงไม่อยู่ก็ไม่มีให้เห็น ชอบคร้าบ

สวยมากเลยอะก้าปป rpf1 สเปคอะไรอะคับ

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

แล้วเราจะรักกันมากขึ้น

เจอกัน จาก ต้นซาตาน หลอน K20a

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

ตะเอ๋ !!!!!!!!!

:0038: :0038: :0038:

หวัดดีครับพี่เอ๋ มีโอกาสคงได้เจอกันนะคร้าบ :D

สวยมากเลยอะก้าปป rpf1 สเปคอะไรอะคับ

8.5 +40 ทั้งสี่ล้อครับ หลังจะล้นหน่อยๆเพราะแพ FD2 ครับ

หล่อที่สุดเลยครับบบ พี่

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

รับทราบค้าบต้นซาตาน :P

แต่ถ้าจะให้ดี เสาร์ที่ 23 ด้วยเลยก็จะดีีนะ

เพราะ 30 ผมไม่อยู่ จะได้ลองของใหม่ด้วย

ตู้ว่างมาป่ะคับ

:0102:

ประชุมด่วน เสาร์ที่ 23 @ ปั๊มเฮียหนึ่ง เกษตร-นวมินทร์

เริ่มประชุมตั้งแต่ เวลา 6โมงเย็น เป็นต้นไป พี่กอล์ฟจะประชุมเรื่องวันงาน Auto Salon

ผู้ที่เป็น DRM ทุกท่านโปรดมากันให้พร้อมเพรียง ส่วนใครขาด เช็คชื่อ จะตัดคะแนน จิตพิสัย ตามแก่สมควร

ผู้ที่จะต้องเอารถไปจอดในงาน Auto salon บังคับต้องมานะครับ ได้แก่

1.พี่กอฟ 200ม้า

2.ไอตั้ม จตุคาม

3.ไออั๋น คอสเพลย์

4.พี่เดีย จอดข้ามปี

5.พี่สิท งานสบาย

6. เจ๊โอม ภายในเต็ม

7. ไอโบท รถแดง ภายในเดิม

8. น้องดี รถบ้าน ความร้อนขึ้น

9. พี่เอก อันเดอร์ ลิ้นหน้าดำด้าน

10. ต้นซาตาน J's เต็มลำ หลอน K20a & DC5

11. พี่เดช Mugen รอซุปข้ามปี

ส่วน DRM ที่เหลือ มาด้วยก็ดีครับ มากันเยอะๆ

งานนี้ กับ งานวันที่ 30 ต้องมานะครับ นานๆเจอกันที กระจ่างนะหอยกาบ

จาก ต้น ซาตาน หลอน K20a และ พี่กอฟ สองร้อยม้า

หวัดดีครับพี่เอ๋ มีโอกาสคงได้เจอกันนะคร้าบ :D

อย่าเพิ่งรีบทำรถอีกอล์ฟเสร็จก่อนละ เก็บๆซ่อนๆไว้บ้างมันจะได้ออกมาเจอกันบ่อยๆ แล้วเราจะได้เจอกัน :0155:

ประชุมด่วน เสาร์ที่ 23 @ ปั๊มเฮียหนึ่ง เกษตร-นวมินทร์

เริ่มประชุมตั้งแต่ เวลา 6โมงเย็น เป็นต้นไป พี่กอล์ฟจะประชุมเรื่องวันงาน Auto Salon

ผู้ที่เป็น DRM ทุกท่านโปรดมากันให้พร้อมเพรียง ส่วนใครขาด เช็คชื่อ จะตัดคะแนน จิตพิสัย ตามแก่สมควร

ผู้ที่จะต้องเอารถไปจอดในงาน Auto salon บังคับต้องมานะครับ ได้แก่

1.พี่กอฟ 200ม้า

2.ไอตั้ม จตุคาม

3.ไออั๋น คอสเพลย์

4.พี่เดีย จอดข้ามปี

5.พี่สิท งานสบาย

6. เจ๊โอม ภายในเต็ม

7. ไอโบท รถแดง ภายในเดิม

8. น้องดี รถบ้าน ความร้อนขึ้น

9. พี่เอก อันเดอร์ ลิ้นหน้าดำด้าน

10. ต้นซาตาน J's เต็มลำ หลอน K20a & DC5

11. พี่เดช Mugen รอซุปข้ามปี

ส่วน DRM ที่เหลือ มาด้วยก็ดีครับ มากันเยอะๆ

งานนี้ กับ งานวันที่ 30 ต้องมานะครับ นานๆเจอกันที กระจ่างนะหอยกาบ

จาก ต้น ซาตาน หลอน K20a และ พี่กอฟ สองร้อยม้า

ต้นซาตานครับ วันที่30 พี่คงไปไม่ได้แล้วครับ แต่น่าจะได้เจอกันที่ auto salon พุ่งนี้ครับ

อย่าเพิ่งรีบทำรถอีกอล์ฟเสร็จก่อนละ เก็บๆซ่อนๆไว้บ้างมันจะได้ออกมาเจอกันบ่อยๆ แล้วเราจะได้เจอกัน :0155:

ผมแทงกั๊กไว้อยู่ครับพี่ เดี๋ยวพี่มะลิแรงกว่ารถผม 555

55555

ใกล้รึยัง อยากลองสัมผัส

ไปปฏิบัติธรรมมา เลยเอาบุญมาฝากครับ พี่ตู้

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอบคุณครับ

ว่าจะจูนใหม่แระ แต่ลืมหมดแว้วอะ ^^

โทรมาคุยได้เลยครับพี่

หวัดดีคับพี่ตู้ อดดูรถพี่ ver.สปริงสปูน เลยย

คราวหน้ายังมีครับโบ๊ท

แดงแปร๊ดสวยโครต

ไปสนามแล้วคิดถึงอาจารย์ตู้ หนูโดนES+EG+DC2+DC5รังแก 555++

ลงวิ่งเผื่อทั้งจานทั้งหนวด ทำไงดีมีความรู้สึกอยากให้รถกดแล้วรอบกวาดจนถึงซัก11000 555++ :0019: