Jump to content

เพื่อนๆ สมาชิก CCTH ทำงานอะไรกันบ้าง เผื่อไว้ช่วยเหลือกัน

Recommended Posts

ค้าขายครับ เปิดร้านตรวจสภาพรถเอกชน ต่อทะเบียน ประกันภัย พรบ. และขายอะไหล่รถยนต์ครับ อยู่ เพชรบูรณ์

เพ่ิงเรียนจบ รอต่อปริญญาโท เปงเจ้าของกิจการ ขายเครื่องสำอางค์เกาหลี ยุโรป คอนเทคเลนเกาหลี และเสื้อผ้าค่ะ

ไคสนใจเข้ามาได้ที่ http://www.facebook.com/icuteshop นะคร่าาาา

ปล. . . ไคมีงานมาแนะนำ เจนนี่มามั้งนะคะ ^^ :0013:

เพ่ิงเรียนจบ รอต่อปริญญาโท เปงเจ้าของกิจการ ขายเครื่องสำอางค์เกาหลี ยุโรป คอนเทคเลนเกาหลี และเสื้อผ้าค่ะ

ไคสนใจเข้ามาได้ที่ http://www.facebook....shop��นะคร่าาาา

ปล. . . ไคมีงานมาแนะนำ เจนนี่มามั้งนะคะ ^^ :0013:

http://www.facebook.com/icuteshop

เป็นหัวหน้าทีม..ผลิตเครื่องยนต์ รถไถ สยามคูโบต้าคอร์ปอเรชั่น.....กินดี ....อยู๋ดี 5555555

ที่เปิด Plant ใหม่แถวๆ 304 หรือป่าวครับ :D

เป็นหัวหน้าฝ่ายเขียนแบบ บริษัทเกี่ยวกับ Landscape ครับ ^^

ใครงานเยอะ เขียนแบบไม่ทันบอกได้นะครับ อิอิ

เขียบแบบ เครื่องจักร 2D 3D ได้มัยครับ

:0148:

อิอิอิ คุณหมอโบว์พี่เริ่มมีอาการปวดหัว ตัวร้อน จะทำยังไงดีครับ คุณหมอ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

สำหรับพี่จุ๊บ โบว์รักษาให้ฟรีไปเลยคร่าาา โบว์ไม่รู้จะขอบคุณน้ำใจพี่จุ๊บยังไง ถ้ามีโอกาส ขอเลี้ยงส้มตำโคราชบ้านโบว์สักครกนะคะ

ถ้าพี่จุ๊บผ่านมาโคราช ก็แวะชิมสักหน่อยนะคะ อร่อยมากๆ เลยค่ะ :0015:

สำหรับพี่จุ๊บ โบว์รักษาให้ฟรีไปเลยคร่าาา โบว์ไม่รู้จะขอบคุณน้ำใจพี่จุ๊บยังไง ถ้ามีโอกาส ขอเลี้ยงส้มตำโคราชบ้านโบว์สักครกนะคะ

ถ้าพี่จุ๊บผ่านมาโคราช ก็แวะชิมสักหน่อยนะคะ อร่อยมากๆ เลยค่ะ :0015:

ขอบคุณจร้าน้องโบว์ไม่ต้องหรอกครับ พี่ให้เพราะพี่อยากให้ ไม่ต้องการอะไรตอบแทนล่ะครับ ภายในอาทิตย์นี้พี่ส่งให่ครับ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ

ขอบคุณจร้าน้องโบว์ไม่ต้องหรอกครับ พี่ให้เพราะพี่อยากให้ ไม่ต้องการอะไรตอบแทนล่ะครับ ภายในอาทิตย์นี้พี่ส่งให่ครับ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ

โบว์มีพี่ชายใจดีเพิ่มอีกคนแล้ว ดีใจมากๆ เลยค่ะ เวปนี้มีแต่มิตรภาพจริงเลย ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน ที่ต้อนรับโบว์นะค๊าาาา :0119:

โบว์มีพี่ชายใจดีเพิ่มอีกคนแล้ว ดีใจมากๆ เลยค่ะ เวปนี้มีแต่มิตรภาพจริงเลย ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน ที่ต้อนรับโบว์นะค๊าาาา :0119:

จร้า

ผมชักจะป่วยกะทันหัน

ต้องเข้าห้อง I See U (I mizz u) และครับ

อยากได้พยาบาลอ้อ กับหมอโบมารักษาจ้า

โอย คนไข้มาเยอะ จังเน้

คนไข้เริ่มเยอะอย่างนี้ เดี๋ยวโบว์ชวนคุณอ้อพยาบาลคนสวย มาเปิดคลีนิคด้วยกันดีกว่า :0204: .........จ่ายยาเป็นลูกอม 1 เม็ดดีมั้ยคะ? :0106:

ใครป่วยไม่จริงอ้อแจกดีดนิ้วคนละทีค้าฟ ดีไหมคะพี่โบว์

แสดงว่าคุณพยาบาลอ้อเป็นพยาบาลรัฐแน่เลยมือหนัก หะๆๆๆ แซวๆๆ

ป่าวค่า ลาออกมาทำเอกชนพักใหญ่แล้วค้าฟ

ส้มตำขามทะเลสอ ต้องคู่กับหมี่โคราชบ้านน้ำฉ่า

โอย คนไข้มาเยอะ จังเน้

ใครป่วยไม่จริงอ้อแจกดีดนิ้วคนละทีค้าฟ ดีไหมคะพี่โบว์

ป่าวค่า ลาออกมาทำเอกชนพักใหญ่แล้วค้าฟ

อย่างนี้เราต้องจับมือกัน รับมือคนไข้ CCTH แล้วล่ะค่ะพี่อ้อ(โบว์เพิ่ง 23 เองค่าาาพี่อ้อคนสวย)

ส้มตำขามทะเลสอ ต้องคู่กับหมี่โคราชบ้านน้ำฉ่า

สวัสดีค่า คุณปู่(โบว์ขออนุญาตเรียกตามพี่ๆ ห้องโคราชนะคะ) ทำไมถึงรู้จักน้ำฉ่าได้คะ! แต่ผัดหมี่น้ำฉ่าอร่อยจริงๆ ค่ะ

หากใครผ่านมา อ.ขามทะเลสอ ลองแวะชิมบ้างนะคะ

นางสาวช่าง เอ๊ย! นายช่างคอมพิวเตอร์ สนง.ศาลปกครองนครราชสีมา ค่าาาา :0165:

สวัสดีนะค๊า โบว์อยู่โคราชเหมือนกันค่าาา

เขียบแบบ เครื่องจักร 2D 3D ได้มัยครับ

:0148:

ไม่ได้ครับ ผมเขียนแบบ เกี่ยวงาน ถาปัด อ่ะครับ ^^ :)

วิศวกร โรงงานรถยนต์ รับผิดชอบการทำแม่พิมพ์ปั๊ม ชิ้นส่วน พร้อมดูแลงบประมาณแต่ละ โปรเจคครับผม

ไปจริงอย่าร้องนะเธอว์ พานังหนามเตย มาด้วยนะ

รองผู้จัดการฝ่ายการตลาด เกี่ยวกับลวดเชื่อม เครื่องเชื่อม เครื่องตัด โรบอท เกี่ยวกับงาน Welding ทั้งหมดคะ ^_^ ^_^

รองผู้จัดการฝ่ายการตลาด เกี่ยวกับลวดเชื่อม เครื่องเชื่อม เครื่องตัด โรบอท เกี่ยวกับงาน Welding ทั้งหมดคะ ^_^ ^_^

อยากจะเชื่อม สัมพันธไมตรี กับ ท่านรอง อิ อิ ;):D

รับกล้วยเชื่อมแทนลวดเชื่อมก่อนมั้ยคะ :lol:

จัดเต็มเลยครับ แต่ไม่ขอรับเครื่องตัด เครื่องทุบ เครื่องเจีย นร้า...... B)

ปล.ยินดีที่รู้จักครับผม ชื่อ พี่บอล ครับ ถ้าให้เดา ท่านรอง คงชื่อ แอมป์ แอ้ม แอม อะไรประมาณนี้แน่ ๆ อิ อิ :)

จัดเต็มเลยครับ แต่ไม่ขอรับเครื่องตัด เครื่องทุบ เครื่องเจีย นร้า...... B)

ปล.ยินดีที่รู้จักครับผม ชื่อ พี่บอล ครับ ถ้าให้เดา ท่านรอง คงชื่อ แอมป์ แอ้ม แอม อะไรประมาณนี้แน่ ๆ อิ อิ :)

เรียก แอมป์ ก้พอคะ ท่ารองแก๊แก่ :lol: