Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

ยืมอุปกรณ์ขัดหน่อย ครับพี่ต้น ขอแรงขัดให้ด้วยก็ดีน่ะ :0131:

จัดมีทติ้ง ขัดเคลือบ เอารถเราให้เขาทำกัน แล้วเรานั้งดู ท่าจะดีเนอะ

เพิ่งตื่น :0075:

โถๆๆๆ น่าสงสารเมื่อคืนคงทำงานหนัก เอหรือมัวแต่สแครช :0205:

ออฟฟิศมีนโยบายให้นอนกลางวัน เพราะว่า หากเราได้นอนกลางวันประสิทธิ์ภาพในการทำงานช่วงบ่ายจะเหมือนกันเริ่มทำงานใหม่ ครับ (แต่สำหรับผมไม่มีผลน่ะ)5555

ออฟฟิศมีนโยบายให้นอนกลางวัน เพราะว่า หากเราได้นอนกลางวันประสิทธิ์ภาพในการทำงานช่วงบ่ายจะเหมือนกันเริ่มทำงานใหม่ ครับ (แต่สำหรับผมไม่มีผลน่ะ)5555

เชื่อ :0114:

เคยเสนอเหมือนกันให้มีการนอนกลางวัน

แต่เหมือนว่าจะไม่ค่อยมีใครอยากได้เพราะ มันจะเลิกงานช้ากว่าเดิมไปอีก 1 ชม

ฮาๆ

จริงๆ เดียวนี้ก็กลับบ้าน สาม สี่ ทุ่มอยู่แล้ว - -

ไม่ใช่เด็กอนุบาล จะต้องนอนกลางวัน :0101:

ไม่ใช่เด็กอนุบาล จะต้องนอนกลางวัน :0101:

พ่อผมก้อนอนกลางวันว่ะ 555 เห็นหลับเพลินเลย

ยืมอุปกรณ์ขัดหน่อย ครับพี่ต้น ขอแรงขัดให้ด้วยก็ดีน่ะ :0131:

จัดมีทติ้ง ขัดเคลือบ เอารถเราให้เขาทำกัน แล้วเรานั้งดู ท่าจะดีเนอะ

ฝากด้วยอีกคนดิตาต้น

ถ้าเป็นเมื่อก่อนนะ ผมรีบรับปากเลย ชอบล้างรถมากมาย :0102:

ตั้งแต่มีลูกไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลยครับ จะกินข้าวเดี๋ยวนี้ยังไม่ตรงเวลาเลย :0006:

ปล. รถตัวเองยังไม่ได้ล้างมา 3 อาทิตย์แระเนี่ย :0117:

อิ่มล่ะ เด่วนอนกลางวันมั่งล่ะ

สวัสดีครับพี่เอ๋ ผมก็เพิ่งไปหลับพร้อมลูกมาเนี่ย

ง่วงเหมือนกันเว้ กาแฟเอาไม่อยู่ นอนดึกทุกคืน :lol: สงสัยต้องจัด Mod ซักที

ง่วง แล่วววววววววววววววววววววววววววววว หัวหน้านั่งโต๊ะติดดดดดดดดดเลย ตาก็จะปิด แล่วๆๆๆๆๆๆ

ง่วง แล่วววววววววววววววววววววววววววววว หัวหน้านั่งโต๊ะติดดดดดดดดดเลย ตาก็จะปิด แล่วๆๆๆๆๆๆ

นั่นไง :D

จัดเลยป๋า จะได้ ช่วยกันเบาแรง ได้กรองได้อีกส่วนหนึ่งด้วย

ไม่งั้นป๋า น้ำพริก และชมรมเกรียนสยามจะหมดสภาพ คริคริ

มาแล้วครับ พี่เอ๋ผมยังไม่ได้ลุยเลย..

ผม มาจากห้องนักมวยนะครับ..

ใครจะว่าไร มาว่าผมคนเดียวเลย..

เขาดีกันทุกคน ไม่เข้าข้างไหนเลยนะครับ..

ถ้าเป็นเมื่อก่อนนะ ผมรีบรับปากเลย ชอบล้างรถมากมาย :0102:

ตั้งแต่มีลูกไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลยครับ จะกินข้าวเดี๋ยวนี้ยังไม่ตรงเวลาเลย :0006:

ปล. รถตัวเองยังไม่ได้ล้างมา 3 อาทิตย์แระเนี่ย :0117:

หุหุ พี่ลูกสองละ ไม่เคยล้างรถเองมา 3 ปีละ ไม่มีเวลาจริงๆครับน้อง :0062:

หุหุ พี่ลูกสองละ ไม่เคยล้างรถเองมา 3 ปีละ ไม่มีเวลาจริงๆครับน้อง :0062:

ของผมก็น่าจะเหมือนพี่แล้วล่ะครับ :0062:

จริงๆ ผมเป็นคนง่าย ๆ ยังไงก็ได้ ไม่โวยวายด้วย...

แต่วันนี้ขอนี๊ดดดดดนะ ใครที่คิดว่าทำแบบนั้นดีแล้ว...

ผมอยากเจออ่ะ ถึงพวกผมจะไร้สาระ แต่ไม่เคยไร้ปัญญา..

ป้าทอมลบได้นะครับ ถ้าเห็นว่าไม่สมควร...

ผมไม่ตามหรอกว่ากระทู้นั้นอยู่ไหน..

และถ้าผมมาเล่นที่นี้ก็ไม่ถามด้วยว่าบัญชีเป็นยังไง

ถามไปแล้วได้อะไร มีแต่ทำให้อะไรเลวร้าย

มิตรภาพหายสิ้น ทุกท่านอยากให้เป็นแบบนั้นเหรอ

ตอนมาเล่นใหม่ๆ ผมก็ไม่คิดถึงเรื่องนั้นนะ

ผมเข้ามาหาเพื่อน เข้ามาหาความรู้ .. เท่านั้นก็พอใจแล้ว

ท่านยังต้องการไรอีก

แต่มองอีกมุมมอง ผมว่าสต๊าฟเองก็ห่วยแดก แก้ปัญหาไม่ได้

คุณบริสุทธิ์ใจก็แสดงมาเลย แค่นี้ก็จบ

เห็นตอบแล้วรำคาญ บอกตามตรง

รักพี่เดียวที่ซู๊ดดดดดดดด

ป๋าสติกเกอร์เก็บไว้ให้ผมด้วยนะ1ชุด หรือฝากไว้ที่เกรียนสยามดิวก็ได้ รถยังไม่เสร็จเลย กลัวของหมด

ป๋าสติกเกอร์เก็บไว้ให้ผมด้วยนะ1ชุด หรือฝากไว้ที่เกรียนสยามดิวก็ได้ รถยังไม่เสร็จเลย กลัวของหมด

สียังไม่แห้งเลยจองละ ว่าแต่อาทิตย์นี้เข้า LTLD คร๊าบบบบบ สามไม่อยู่ใช่ป่ะ

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...