Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

มิดไนท์เค้านอนกลางวันกัน

มิดไนท์เค้านอนกลางวันกัน

ไปนอนล่ะ :0075:

จองตั๋วไปปีกว่าๆ แล้วคุณนพ อย่างมากก็นอนเล่นที่โรงแรม - -

ตกลงดีหรือไม่ดีเนี้ย ฮาๆ

ใครนอน ใครเล่นอะไร

กลับมาบ้านซะที วันนี้มีพ่อกลับมานอนด้วยละ :0148: ไม่ต้องระหกระเหินไปนอนซุกตามหลีบโรงพยาบาล

พรุ่งนี้ ช้างน้อยเจอกัน 4 โมงนะ คิดถึงที่สุด :0194:

ไปนอนล่ะ :0075:

จะนอนแล้วเหมือนกัน

พี่เอ๋ ผมกลับจากญี่ปุ่นเอาแบต D7000 มาฝาก 1 ก้อน ไม่ได้ใช้เพราะซื้อกล้องมาแกะเล่น

แกะดูหมด เหลือแต่แบตที่ยังใช้ได้ นอกนัั้นเป็นขยะ หุหุ

เลยเอาแบตมาฝาก เพราะผมเองก็ไม่ได้ใช้กล้องของค่ายนี้

พี่เอ๋ ผมกลับจากญี่ปุ่นเอาแบต D7000 มาฝาก 1 ก้อน ไม่ได้ใช้เพราะซื้อกล้องมาแกะเล่น

แกะดูหมด เหลือแต่แบตที่ยังใช้ได้ นอกนัั้นเป็นขยะ หุหุ

เลยเอาแบตมาฝาก เพราะผมเองก็ไม่ได้ใช้กล้องของค่ายนี้

นั่นไง อย่าให้อยู่บ้านสิ คนนี้ แอบอิจฉาเสี่ยเลย :P

ตื่นแระ สวัสดีครับทุกท่าน

ปล.น้ำพริก เมื่อคืน Jail ผ่านไหม

เห็นมันเล่นแต่ Diablo อะไรน่ะ :0004:

ตื่นแระ สวัสดีครับทุกท่าน

ปล.น้ำพริก เมื่อคืน Jail ผ่านไหม

นั่นไง อย่าให้อยู่บ้านสิ คนนี้ แอบอิจฉาเสี่ยเลย :P

เห็นมันเล่นแต่ Diablo อะไรน่ะ :0004:

ตามนี้เลย ยังไม่ได้เจลเลย รอเผื่อตัว update มา รอบที่แล้ว กว่าจะนิ่ง ล่อไป 14-15 RC

อัพเดตข่าว วันนี้เดี๋ยวพาพ่อไปล้างแผลรูท่อเสียบสายเข้าปอดก่อนนะ หมอนัดบ่าย-สี่โมง

แต่น่าจะแค่ไปส่ง เดี๋ยวแม่พากลับ Taxi ได้

คงไปถึงราวๆ สี่โมงน่ะแหละ :P

สวัสดีครับ วันนี้ไปติดตั้งไปลิ้นชักกับพี่พรมา

เป็นกันเองเหมือนเช่นเคยครับ

วันหลังจะเข้าไปเที่ยวหาบ่อยๆนะครับ

:0207: ไปล่ะครับ....

ขอบคุณน้ำพริกที่ช่วยพาเข้าบ้านหลังนี้ได้ (รูปด้วยนะ) วนรอบ ๆ นานแล้วเข้าไม่ได้ซะที

สวัสดีครับทุกท่าน

วันนี้ไป LTLD แต่ขอหนีกลับก่อน

กลัวเจอหัวหน้า MOD ท่านก้องน่ะ อิอิ

ไปมาเหมือนกัน บรรยากาศอบอุ่นม๊ากมาก ใครไม่เคยไปลองไปดูนะครับ

ว่างๆแวะมาคุยกันได้ครับ ขึ้นทางด่วนกลับถูกป่าวครับ

โอ๋ว ถูกครับ เกือบหลงแน๊ะ ยินดีได้รุ้จักนะครับ

ขอบคุณน้ำพริกที่ช่วยพาเข้าบ้านหลังนี้ได้ (รูปด้วยนะ) วนรอบ ๆ นานแล้วเข้าไม่ได้ซะที

เรียบร้อยครับ

ปล. รูปพี่เล็กมาก อิอิ

ขอบคุณครับผม :)

พี่พร วิทยุผม หายเป็นปกติแล้วนะพี่ ทำแบบที่พี่บอกอ่ะ

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...