Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

เช้าแล้วค้าบบบบบบ

มาบ่อยนะท่าน เห็นหน้าแล้วชื่นใจ

สวัสดีด้วยครับ ...........

ทำงานด้วยคับ Moddew

ตื่นเช้าเหมือนกัน มาทำงานที่นครสวรรค์...

รถตาเดียวสรุปจบแบบไหนอ่ะครับ ไม่ได้ตามเลย

มอนิ่งคร้าบบบบบ

หวัดดีเช่นกันคับ :D

OK ม้อด ทำงาน :0157: ปฏิบัติการหา วรนุช

เห็นอยู่แต่ก็ทำไรไม่ได้ อึดอัดเน๊อะ :0182:

อ่าวลืม สวัสดีตอนเช้าพี่น้อง อย่าลืม อาหารเช้าเป็นมื้อสำคัญ :0097: กินระเบิดกันไปก่อน

สบายๆ กันนะเรา บางทีการปล่อยวาง ไม่รู้อะไรเลย ก้อทำให้อยู่อย่างสบายใจเหมือนกันนะ

ร้านนี้ เวิกเลย ไปแต่ละครั้งต้อง Set นี้เลย หมี่น้ำยำ หมีแห้งยำ ยำใส้ :0055:

หวัดดีครับพี่ๆ

วันนี้พอว่างเลยเข้ามาตอบกระทู้บ้าง

เจองานเข้า เล่นเอาเครียดไปนิดนึง

บางทีกระแสมันดูจะแรง จนาจจะบานปลายได้นะครับเนี่ยยยย T_T

วันนี้พอว่างเลยเข้ามาตอบกระทู้บ้าง

เจองานเข้า เล่นเอาเครียดไปนิดนึง

บางทีกระแสมันดูจะแรง จนาจจะบานปลายได้นะครับเนี่ยยยย T_T

นึกว่าปันใจให้ทักษอร แล้วซะอีกครับ

นึกว่าปันใจให้ทักษอร แล้วซะอีกครับ

ใจมีดวงเดียว แต่รักได้หลายคันครับ ^^

รถผมยังไม่เต็มร้อย หาทางแก้ไปเรื่อย ๆ

แต่ตอนนี้อยู่อู่ทำสีทั้งคัน

แล้วเจ้าของรถเต็มร้อยด้วยป่ะคับ เมื่อคืนจบที่ไหนอ่ะ

ใจเย็นคับตี้ ผมเข้าใจน้องแน่ๆ ปล่อยวางก่อนนะ เชื่อพี่ กระแสแรงจริงๆคับ

ฮาๆ อย่างพี่ยังเครียดได้ทุกวันเลย

ยังไงถอยมาซักก้าวนะ จะได้ทำงาน ใช้ชีวิตสบายใจ ไม่ต้องเครียดกับตัวอักษรมากครับ เชื่อผม :D

ใจเย็นคับตี้ ผมเข้าใจน้องแน่ๆ ปล่อยวางก่อนนะ เชื่อพี่ กระแสแรงจริงๆคับ

ฮาๆ อย่างพี่ยังเครียดได้ทุกวันเลย

ยังไงถอยมาซักก้าวนะ จะได้ทำงาน ใช้ชีวิตสบายใจ ไม่ต้องเครียดกับตัวอักษรมากครับ เชื่อผม :D

ขอบคุณครับพี่ :0111:

เมื่อคืนนอนหลับสบายใจเป็นคืนแรกหลังจากเครียดกับสถานการณ์มานาน

อยากขอบคุณกลุ่มมช้างน้อย DIY วันอาทิตย์ของเรา

ที่ได้มองลู่ทางไว้กันก่อน จากการสนทนาระหว่างมื้่อเย็นที่คุโรคะ

ความสามารถส่วนตัวของนํ้าพริกที่สร้างบอร์ดได้อย่างรวดเร็ว

เสี่ยเอ๋ที่ไม่ลังเลที่จะจ่ายเงินก้อนใหญ่เพื่อซื้อลิขสิทธิ์โปรแกรมบอร์ดรุ่นล่าสุด

เกรียนสยามทุกตัวที่พลีชีพเพื่ออุดมการณ์โดยไม่สนใจอนาคต

ช้างน้อยจิตอิสระทุกตัว ที่ร่วมต่อต้านความไม่ถูกต้องของการใช้อํานาจ

ผมขอบคุณจริงๆนะ ผมรักทุกท่านโคตรๆ ได้นอนหลับเต็มตาซะที

พี่่ทอมมี่ว่าน้อง "เป็นเกรียนสยาม" หร๊าเพิ่งเห็น แงๆๆๆๆๆ เรียกไม่น่ารักเลย <_<-_-:D:P

หมวยไม่เกี่ยวนะเฮีย....ขอโทษนะถ้าพูดไรแรงๆให้ไม่พอใจไปด้วย ... อภัยให้ข้าน้อยด้วย :unsure::wacko::blink:

ใจมีดวงเดียว แต่รักได้หลายคันครับ ^^

:huh::o<_<:ph34r:

ม่ายช่ายคับ เดี๋ยวเข้าใจผิด

พวก DIY จะเรียกนักเลงคีบอร์ดของห้องนี้ว่า กลุ่มเกรียนสยาม น่ะจ้า ขำๆ

ไม่ได้ทุกคนจะเป็นได้นะคับ เกรียนสยามต้องหน้าตาดีมากด้วยคับ :0099:

พวก DIY จะเรียกนักเลงคีบอร์ดของห้องนี้ว่า กลุ่มเกรียนสยาม น่ะจ้า ขำๆ

ไม่ได้ทุกคนจะเป็นได้นะคับ เกรียนสยามต้องหน้าตาดีมากด้วยคับ :0099:

คุณสมบัติผมเลยเนี้ย

แหมมมม....จะตบหัวแล้วลูบหลัง หรือ ว่าพี่ทอมมี่จะชมว่า อี๊ดสวยยยยยยยยยยยยยยใช่ป่ะ yenta4-emoticon-0013.gifyenta4-emoticon-0013.gifyenta4-emoticon-0013.gif

แหมมมม....จะตบหัวแล้วลูบหลัง หรือ ว่าพี่ทอมมี่จะชมว่า อี๊ดสวยยยยยยยยยยยยยยใช่ป่ะ yenta4-emoticon-0013.gifyenta4-emoticon-0013.gifyenta4-emoticon-0013.gif

ยังไม่ได้ตบเลยจ่ะ น้องอี๊ด :0101: อยู่เฉยๆกันเลยทีเดียว แต่ถ้าให้ชมก้อได้ครับ พวกที่ใช้ Avatar แบบนี้ 99% หน้าตาดี มีไอโฟน แน่นอน

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...