Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

ยังไม่ได้ตบเลยจ่ะ น้องอี๊ด :0101: อยู่เฉยๆกันเลยทีเดียว แต่ถ้าให้ชมก้อได้ครับ พวกที่ใช้ Avatar แบบนี้ 99% หน้าตาดี มีไอโฟน แน่นอน

ชมก็ได้ครับ....แหมพี่ทอมมี่ไม่เต็มใจเลยอ่า TLC_086-20080430_Onion.gif คือไอโฟนนนนนนนนนนนนนนน คือไรคะ TLC_024-20080430_Onion.gif

มาแล้วครับ พี่เอ๋ผมยังไม่ได้ลุยเลย..

ผม มาจากห้องนักมวยนะครับ..

ใครจะว่าไร มาว่าผมคนเดียวเลย..

เขาดีกันทุกคน ไม่เข้าข้างไหนเลยนะครับ..

ใครที่คิดว่าพวกผมทำไม่ดี มาตุยกัน ..

ไม่เคยหนีครับ อย่าไปเอาอันนันอันนี้มาวิจารณ์กัน..

หุหุ

ป๋าทอม กับเฮียเอ๋ ผมต้องขอโทษครับ...

จริงๆ ผมเป็นคนง่าย ๆ ยังไงก็ได้ ไม่โวยวายด้วย...

แต่วันนี้ขอนี๊ดดดดดนะ ใครที่คิดว่าทำแบบนั้นดีแล้ว...

ผมอยากเจออ่ะ ถึงพวกผมจะไร้สาระ แต่ไม่เคยไร้ปัญญา..

ป้าทอมลบได้นะครับ ถ้าเห็นว่าไม่สมควร...

ผมไม่ตามหรอกว่ากระทู้นั้นอยู่ไหน..

และถ้าผมมาเล่นที่นี้ก็ไม่ถามด้วยว่าบัญชีเป็นยังไง

ถามไปแล้วได้อะไร มีแต่ทำให้อะไรเลวร้าย

มิตรภาพหายสิ้น ทุกท่านอยากให้เป็นแบบนั้นเหรอ

ตอนมาเล่นใหม่ๆ ผมก็ไม่คิดถึงเรื่องนั้นนะ

ผมเข้ามาหาเพื่อน เข้ามาหาความรู้ .. เท่านั้นก็พอใจแล้ว

ท่านยังต้องการไรอีก

แต่มองอีกมุมมอง ผมว่าสต๊าฟเองก็ห่วยแดก แก้ปัญหาไม่ได้

คุณบริสุทธิ์ใจก็แสดงมาเลย แค่นี้ก็จบ

เห็นตอบแล้วรำคาญ บอกตามต

อย่าใช้คำพูดไรที่มันดูแร๊งในบอร์ดดีกว่านะจ๊ะ คุยเรื่องอื่นที่มันสนุกกันดีก่า นะ นะ

ตามนั้นครับพี่เอ๋

แค่บอกคนที่เอาข้อความห้องนักมวยมาวิจารณ์

อย่าทำเลย นั้นเป็นความคิดในกลุ่มเท่านั้น

ข้ามๆเน๊าะ อิอิ

ไม่เกรียน เข้ามาดูเกรียนคุยกัน :0102:

ดีนะส้มอี๊ดไม่เกรียนนนนนนนนนนนน TLC_024-20080430_Onion.gif

จริงๆ ผมเป็นคนง่าย ๆ ยังไงก็ได้ ไม่โวยวายด้วย...

แต่วันนี้ขอนี๊ดดดดดนะ ใครที่คิดว่าทำแบบนั้นดีแล้ว...

ผมอยากเจออ่ะ ถึงพวกผมจะไร้สาระ แต่ไม่เคยไร้ปัญญา..

ใครที่คิดว่าพวกผมทำไม่ดี มาตุยกัน ..

ไม่เคยหนีครับ อย่าไปเอาอันนันอันนี้มาวิจารณ์กัน..

หุหุ

ป๋าทอม กับเฮียเอ๋ ผมต้องขอโทษครับ...

ตาเดียว ผมบอกท่านตรงๆ เลย ผมไม่มีแม้แต่จะคิดอะไรกับใครเลยครับ :P

ไม่ต้องขอโทษอะไรหรอกครับ จริงๆนะ ผมไม่ได้อ่านอะไรเลยที่ท่านๆว่ากันมาเนี่ย

กะลังอยู่ในช่วงเครียดกับอาการป่วยของคุณพ่อน่ะ อยากให้การทำคีโมผ่านไปได้ด้วยดี

มิตรภาพของเรามันลบไม่ได้ครับ สร้างกันมานาน

จะผ่านร้อน ผ่านหนาวอะไรมา เจอหน้าทักทายกันก้อเป็นสุขใจครับ

อย่าได้คิดอะไรมากไปนะครับ เพื่อนคือเพื่อนครับ ช้างน้อยทั้งนั้น :D

ป้าทอมลบได้นะครับ ถ้าเห็นว่าไม่สมควร...

ผมไม่ตามหรอกว่ากระทู้นั้นอยู่ไหน..

และถ้าผมมาเล่นที่นี้ก็ไม่ถามด้วยว่าบัญชีเป็นยังไง

ถามไปแล้วได้อะไร มีแต่ทำให้อะไรเลวร้าย

มิตรภาพหายสิ้น ทุกท่านอยากให้เป็นแบบนั้นเหรอ

ตอนมาเล่นใหม่ๆ ผมก็ไม่คิดถึงเรื่องนั้นนะ

ผมเข้ามาหาเพื่อน เข้ามาหาความรู้ .. เท่านั้นก็พอใจแล้ว

ท่านยังต้องการไรอีก

แต่มองอีกมุมมอง ผมว่าสต๊าฟเองก็ห่วยแดก แก้ปัญหาไม่ได้

คุณบริสุทธิ์ใจก็แสดงมาเลย แค่นี้ก็จบ

เห็นตอบแล้วรำคาญ บอกตามต

ตามนั้นครับพี่เอ๋

แค่บอกคนที่เอาข้อความห้องนักมวยมาวิจารณ์

อย่าทำเลย นั้นเป็นความคิดในกลุ่มเท่านั้น

ข้ามๆเน๊าะ อิอิ

ปล่อยๆไปเฮอะพี่ ผมอธิบายไปหมดแล้ว ทั้งในนี้ ทั้งในFB

ใครที่รู้จักก้อคงรู้ว่าเป้นไง ใครไม่รู้ก้อไม่ต้องแคร์เค้าพี่

ม่ายช่ายคับ เดี๋ยวเข้าใจผิด

พวก DIY จะเรียกนักเลงคีบอร์ดของห้องนี้ว่า กลุ่มเกรียนสยาม น่ะจ้า ขำๆ

ไม่ได้ทุกคนจะเป็นได้นะคับ เกรียนสยามต้องหน้าตาดีมากด้วยคับ :0099:

งั้นผมก้อเป็นเกรียนสยอง เพราะหน้าตายังไม่เข้าขั้น ;P

ตามนั้นคร๊าบบบป๋าทอม..

อะไรก็ไม่สามารถทำลายมิตรภาพเราได้หรอก

ไงก็ขอให้ป๋าของป๋าทอมหายเร็ว ๆ นะครับ

ส่วนตี้ก็ขอบคุณนะครับที่เป็นภาระในการชี้แจงให้

ไม่ใช่อย่างนั้นอย่างนี้นะ

แต่อยากจะบอกว่า พี่เดี่ยวลืมทางมาโลตัสแล้ว

ฮาๆ

ปล. พลมันรอชาเขียวพี่อยู่นะ :P

55555 ไม่ลืมค่รับสาม แต่รถมีปัญกานั้นนี่

ตอนนี้ก็อยู่อู่ ถ้าเสร็จจะไปหานะจ๊ะ เอารถไปโชว์

เปลี่ยนสีทั้งคัน

ตามนั้นคร๊าบบบป๋าทอม..

อะไรก็ไม่สามารถทำลายมิตรภาพเราได้หรอก

ไงก็ขอให้ป๋าของป๋าทอมหายเร็ว ๆ นะครับ

ส่วนตี้ก็ขอบคุณนะครับที่เป็นภาระในการชี้แจงให้

รําคาญอีรูปขาวดํานี่จัง

หาเวลาทําหน่อยนะตาเดียว

ไม่ยากหรอก คงไม่ต้องเอา รถยกมารอนะ 555

ขอเข้ามาฝากเนื้อฝากตัวห้องนี้ด้วยคนนะครับ

ต้นเอ็งมาฝากหลายรอบนะเนี่ย

มาคราวหน้าเอายาเคลือบมาด้วย อิจฉารถเงา

ถูกๆๆๆๆ ... :0124: (ชาเขียว :0042: )

:0117: ดีนะช่วงนี้ได้ชามะนาวของช้างใหญ่ อร่อยๆมาจิ๊ปแก้กระหายไปได้บ้าง...

55555 ไม่ลืมค่รับสาม แต่รถมีปัญกานั้นนี่

ตอนนี้ก็อยู่อู่ ถ้าเสร็จจะไปหานะจ๊ะ เอารถไปโชว์

เปลี่ยนสีทั้งคัน

สีเรดซิ่ง ผสมสีเขียวหัวเป็ด เหลือบๆทอง ประกายมุก น้ำเงิน นะหรอพี่เดี่ยว แหล่ม :D

เช้าแล้ว เฝ้าบ้าน เฝ้าห้อง

แบบว่า มันเป็นเวร... ของพี่ ชิมิ :P

ต้นเอ็งมาฝากหลายรอบนะเนี่ย

มาคราวหน้าเอายาเคลือบมาด้วย อิจฉารถเงา

อ้าว เหรอครับพี่ ฝากไปหลายห้อง เบลอๆ ฮ่า ฮ่า

ผมเห็นรถป๋าหลายรอบ ก็เงาไม่แพ้ผมหรอกครับ อิอิ

อ้าว เหรอครับพี่ ฝากไปหลายห้อง เบลอๆ ฮ่า ฮ่า

ผมเห็นรถป๋าหลายรอบ ก็เงาไม่แพ้ผมหรอกครับ อิอิ

ยืมอุปกรณ์ขัดหน่อย ครับพี่ต้น ขอแรงขัดให้ด้วยก็ดีน่ะ :0131:

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...