Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

ไปมาเหมือนกัน บรรยากาศอบอุ่นม๊ากมาก ใครไม่เคยไปลองไปดูนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ :D

หายไปหลายวันเลย คิดถึงทุกคนนะฮะ ^_^

ฮ่ะ :P

ปล. ขอบคุณชมรมช้างน้อยและกลุ่มเกรียนสยามนะครับ กลับบ้านไปเอาไปให้พ่อถึงเตียงเลย อย่างดึก

ปลุกมารับอีก ว่าจะถ่ายรูปรับมอบแต่เกรงใจ :P

พ่อฝากขอบคุณมาให้ทุกท่าน อวยพรให้มีความสุขความเจริญครับ

ขอให้พ่อป๋าหายป่วยไวๆ เกรียนสยามก็ดีใจเป็นหนักหนา แล้วครับ

สวัสดีครับ วันนี้ไปติดตั้งไปลิ้นชักกับพี่พรมา

เป็นกันเองเหมือนเช่นเคยครับ

วันหลังจะเข้าไปเที่ยวหาบ่อยๆนะครับ

:0207: ไปล่ะครับ....

ขอบคุณครับ ช้าไปนิด งง กับไอ้ บ๊อกๆ

สวัสดีครับทุกท่าน

วันนี้ไป LTLD แต่ขอหนีกลับก่อน

กลัวเจอหัวหน้า MOD ท่านก้องน่ะ อิอิ

น่าจะอยู่เจอนะ

ไปมาเหมือนกัน บรรยากาศอบอุ่นม๊ากมาก ใครไม่เคยไปลองไปดูนะครับ

ยินดีครับ

เสื้อเขี้ยมทำไมพุงแปลกๆ

หายไปหลายวันเลย คิดถึงทุกคนนะฮะ ^_^

คิดถงเหมือนกัน

อาทิตย์หน้าเอามาด้วยน่ะ ผมยังไม่ได้่ถ่ายรูปเลย

นึกว่ามรึงจะถอยมาตั้งไฟ

พี่พร วิทยุผม หายเป็นปกติแล้วนะพี่ ทำแบบที่พี่บอกอ่ะ

ดีใจไปสักพักนะ เก็บตังหาจอให้ลูกดูกาตูนเลย

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ :D

ฮ่ะ :P

ปล. ขอบคุณชมรมช้างน้อยและกลุ่มเกรียนสยามนะครับ กลับบ้านไปเอาไปให้พ่อถึงเตียงเลย อย่างดึก

ปลุกมารับอีก ว่าจะถ่ายรูปรับมอบแต่เกรงใจ :P

พ่อฝากขอบคุณมาให้ทุกท่าน อวยพรให้มีความสุขความเจริญครับ

ขอให้พ่อหายไวๆนะ

ปล ดันให้ตรูเป็นคนมอบ พูดไม่ค่อยจะถากเลย

นั่นไง อย่าให้อยู่บ้านสิ คนนี้ แอบอิจฉาเสี่ยเลย :P

เห็นมันเล่นแต่ Diablo อะไรน่ะ :0004:

ง่ะ อยากเล่นบ้าง เป็นไงสนุกไหม

ตามนี้เลย ยังไม่ได้เจลเลย รอเผื่อตัว update มา รอบที่แล้ว กว่าจะนิ่ง ล่อไป 14-15 RC

คิดเหมือนกันเลย

Quote มาไงครับ ยังไม่เป็นเลยจ้าาา..

อายยยยยย..

กดปุ่ม Quote ขวามือสุดเลยจ้า

กดปุ่ม Quote ขวามือสุดเลยจ้า

........ เมื่อเช้ากดทีแล้วมันไม่ขึ้นเลย งง ๆ สรุปว่าอาจจะเป็นที่เน็ต..

......... ขอบใจน้ำพริกมากนะคร๊าบบบบ..

ดีใจไปสักพักนะ เก็บตังหาจอให้ลูกดูกาตูนเลย

ง่ะจิงดิพี่ :0213:

ช้างน้อยเอ๋ย วันนี้เจ้าเงียบเกินไปแล้วน่ะ ไม่มีอะไรตื่นเต้นเลยหรือ

วันจันทร์ เป็นอะไรที่ ไม่ไหวมาก

เดินทางทั้งวัน ไม่ได้ทําอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน เหนื่อยและเพลีย

สงสัยต้องกลับไปรับทานรังนกโกลด์ซี่รี่ เสริมสุขภาพ

เรียบร้อยครับ

ปล. รูปพี่เล็กมาก อิอิ

เล็ก ๆ น่ะดีแล้ว จะได้ไม่มีใครเห็นความแก่อ่ะ

วันจันทร์ เป็นอะไรที่ ไม่ไหวมาก

เดินทางทั้งวัน ไม่ได้ทําอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน เหนื่อยและเพลีย

สงสัยต้องกลับไปรับทานรังนกโกลด์ซี่รี่ เสริมสุขภาพ

เหนื่อยเหมือนกัน เดินขึ้นเดินลงหลายรอบ ไม่ได้นอนกลางวันอีก

เหนื่อยเหมือนกัน เดินขึ้นเดินลงหลายรอบ ไม่ได้นอนกลางวันอีก

เดินขึ้น เดินลง :0113:

เขาเอาไว้ทาหน้า :0192:

รายงานตัวถึงบ้านแว้ววว

:P

ปล. เหมือนที่พิมพ์ใน Line นะ เดียวหาว่าย้อนอีก เอิ๊กๆ

ว่าแต่ทำไมไม่ เอารูปสามแปะไปด้วยอะ คริคริ

ตื่นมาวันนี้ ข่าวเยอะเลย

เหมือนสถานการณ์ดีๆ เริ่มมา แต่แบบกั๊กๆหน่อย :P ไม่เป็นไรกันนะ มองในแง่ดีนะครับ

ยังเน้นเหมือนเดิม หาสิ่งสบายใจใส่สมองไปให้ได้ตลอดเวลาที่เราตื่น เวลานอนจะได้มีแต่สิ่งดีๆ ไว้คิดก่อนนอน จะได้ฝันดีเนอะ :D

เหมือนก้องชอบพูด Let it be ! ;) มันจะเกิดอะไร เป็นอะไร มันก้อต้องเกิด ต้องเป็น

ถ้าไม่กระทบกับการใช้ชีวิตเรา ก็ไม่ต้องไปสนใจ :P ถ้ากระทบกับชีวิต ก้อต้องพยายามปรับตัวให้ใช้ชีวิตร่วมกับมันให้ได้ :lol:

สบายๆเนอะ สร้างพระจ้า กันดีกว่า ส่งเสริมพุทธศาสนา ส่งเสริมจิตใจผู้คิดผู้ทำให้ได้มาซึ่งทานบารมี :D

ตื่นมาพร้อมรับสิ่งดีๆ สังคมดีๆ เกิดขึ้นได้จากตัวเรา เปิดรับแต่สิ่งดีๆ เข้าหาตัวเรา เรื่องเก่า ๆ Let it be ! :0173:

ตื่นมาพร้อมรับสิ่งดีๆ สังคมดีๆ เกิดขึ้นได้จากตัวเรา เปิดรับแต่สิ่งดีๆ เข้าหาตัวเรา เรื่องเก่า ๆ Let it be ! :0173:

ตื่นมาต้องสแครชก่อน แล้วเรื่องดีๆจะตามมา 555 :0071:

อรุณสวัสดิ์ แก๊งช้างน้อยแหละผองเพื่อน

ล้างรถ และ ฝนก็ตก

5555

รู้แล้ว ฝนตกเพราะสามคุงนี่เอง

รู้แล้ว ฝนตกเพราะสามคุงนี่เอง

มาบ่อยนะพี่เบ้ง

คิดถึงกันบ้างไหม อิอิ

ตื่นมาล่ะก้อหิว อาบน้ำ หาของกิน สั่งลูกน้อง ขึ้นบ้านดูหนัง เฮ้อออวันๆเหนื่อย

อาทิตย์สองอาทิตย์ล้างรถที ยังรำคาญพวกปากหอยปากปู ล้างบ่อยจังเดี๋ยวสีก้อลอก เดี๋ยวหนิมก้อขึ้น

ถ้าตรูล้างทุกวันแบบ***ข้างบน สงสัยเวลาล้างต้องทำป้ายติดบนหลังคา

"กรูจะล้าง เรื่องของกรู รถกรู"

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...