Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

พอดีน้องสาวออก อินโนวา ไม่ทราบว่ามีช้างน้อยท่านใด รับทำกระจกพับอัตโนมัติไหมครับ

เดี๋ยวไปไล่ถามให้คับ :D

พอดีน้องสาวออก อินโนวา ไม่ทราบว่ามีช้างน้อยท่านใด รับทำกระจกพับอัตโนมัติไหมครับ

ต้องเอามาเช็คระบบก่อนครับ เพราะยังไม่เคยทำคร๊าบ แต่คิดว่าทำได้ครับ ^^

เดี๋ยวไปไล่ถามให้คับ :D

แบร๋ๆ

พี่เอ๋ เดี๋ยวฝากแบตของ D7000 ไปให้นะ

จะเอาของไปให้พี่พรวันที่ 9 นี้

ขอบคุณครับผม :)

ยินดีต้อนรับ ตามไปเลียบด่วนละกันคับ สนิทกันไว

ขอบคุณครับ ไว้จะเอารูปมาลงเผื่อเจอจะได้ทักทายกัน

แวะมาทักทายครับ

หวัดดีคับ บ้านเก่าไม่ค่อยได้ทักเนอะ คนมันเยอะ พอบ้านหลังน้อยลง เลยเจอกันมากขึ้นครับ :D

มอนนิ่งค่ะช้างน้อยยยยยย

ผุ้หญิงคนนี้ หายไปนานนะฮะ :0178:

ช้างน้อยวันนี้เจอกัน สามสี่โมงนะ ใครอยากได้อะไรต้องรีบ ของมีน้อย

ใครมีไข่มาแลก จะได้ไว :0055:

ช้างน้อยวันนี้เจอกัน สามสี่โมงนะ ใครอยากได้อะไรต้องรีบ ของมีน้อย

ไข่มีแต่คงเอาไปแลกไม่ได้ฮะ ของใช้นาน :P

ไปรับด้วยได้ป่าวครับป๋า

ต้องเอามาเช็คระบบก่อนครับ เพราะยังไม่เคยทำคร๊าบ แต่คิดว่าทำได้ครับ ^^

แบร๋ๆ

เอาTucsonเช็คด้วยได้มะคร้าาาาาบ

ไปรับด้วยได้ป่าวครับป๋า

ไม่ได้แจกเยอะขนาดนั้นคับอาร์ท มันจองกันไว้เกินหมดละคับ :P ตอนนี้อยู่ที่ว่าจะตัดใคร :lol:

แง้... วันนี้ต้องไปสุพรรณฯ อดได้ของแจกเลยอ่ะ

ตัดฉันล่ะน่าดู แบนทิ้งให้หมด วะฮะฮ่า

ยกมือคนแรกจำได้จ่ะ :P

แง้... วันนี้ต้องไปสุพรรณฯ อดได้ของแจกเลยอ่ะ

ไม่ได้มีมาเยอะคับ ทำเล่นๆลองของ เลยเอาพวกตกเสปคมาแจกพวกช้างพิการนี่น่ะคับ

สั่งของจริงๆได้พี่ ผมทำมาเยอะ กะว่าสมาชิกอาวุโสแบบพี่ฉลาดอาจจะมีปัญหากับการสั่งจองทางเนตแน่

เลยมีให้จองได้หลายวันนะคับ ไม่ต้องรีบยังไงก้อทัน

พี่ๆๆ ช้างน้อยครับ ขอถามเรื่องชุดซ่อมปั๊มเพาเวอร์ แนะนำอู่หน่อยครับ ได้เสียตังอีกแล้ว

วันนี้ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ โดยเฉพาะคำแนะนำหลายๆอย่าง ไว้โอกาสหน้าจะไปที่ชมรมใหม่นะครับ

ปล.

1.กว่าจะ Check in ได้นานเลย 555

2.ที่นั่นเค้าปิ้งย่างอะไรได้มั้ยครับ ^^~

วันนี้ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ โดยเฉพาะคำแนะนำหลายๆอย่าง ไว้โอกาสหน้าจะไปที่ชมรมใหม่นะครับ

ปล.

1.กว่าจะ Check in ได้นานเลย 555

2.ที่นั่นเค้าปิ้งย่างอะไรได้มั้ยครับ ^^~

โลตัสไหนเค้าให้ปิ้งย่างกันนะ อยากรู้เจง :0216:

นอนละ พรุ่งนี้ใส่บาตร ทำบุญเสริมให้คุณพ่อซะหน่อย :D

ตื่นกันหรือยังครับ

เปิดกระทู้จอง Sticker Club กันแบบไม่ให้ตั้งตัวกันเลยเชียว ดีน่ะที่เช็ค Facebook ตอนเช้าไม่งั้นสงสัยไม่ทันล็อตแรก :0082:

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...