Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

มอนิ่งค่ะ อากาศร้อนมากมายเลยวันนี้ รถชนกันหลายจุดเลย ดูแลตัวเองและรถกันด้วยนะคะ....

สวัสดีครับ วันนี้รอดมาได้อีกหนึ่งวัน Office ผมเปิดแอร์เย็นมากครับ สงสัยกลัวพนักงานสาวๆไม่สด :D

จากเมื่อคืน serch CCTH ใน google จะอยู่อันดับ 9

ณ บัด Now ขึ้นมาอันดับ 6 แว้ววววว

เช้านี้ตื่นมาต้อง สแคส แต่เช้าเลย

ต้องตัดไม่อัด เมื่อยมืิอกันเลย

เช้านี้ตื่นมาต้อง สแคส แต่เช้าเลย

ต้องตัดไม่อัด เมื่อยมืิอกันเลย

คนละแบบกับดิว ดิวมันสแคสบนเตียง :D

พี่พร เช็คประวัติ ก่อนต่อทะเบียนได้ไหมครับ

รบกวนด้วย เดียว เสาร์นี้จะไปต่อทะเบียนที่ คาร์ฟูอะครับ

ขอบคุณครับพี่

เค้าเรียกต่อทะเบียน หรือ ต่อ ภาษี กันแน่เนี้ย

หรืออันเดียวกัน

ชักงง 5555

ช้านะเนี่ย หมู่บ้านนักกีฬามีมานานแล้ว เป็น 7-11 ใหญ่มาก มี 7-11 ปกติ รวมกับ Bakery + กาแฟสด + ร้านหนังสือจริงจัง 555

หลัง ๆ ถ้า 7-11 เกิดใหม่ แล้ว size ใหญ่ เหมือนจะมาแนวนี้หมดเลย ปฏิวัติวงการ

ปล. ขนมปังไส้กรอกมายองเนส อร่อยนะ

Fresh Bakery เพิ่งมาตั้ง ไม่รู้ว่าจะหร่อยมั้ย เดี๋ยวถ้ามีขนมปังไส้กรอกมายองเนสมา จะลองชิมดูนะครับ

ส่วน กาแฟสด จิงๆมีมานานละครับ แต่เค้าเพิ่งปรับปรุงใหม่ แต่ไม่รู้รสชาติเหมือนเดิมมั้ย แต่ก่อนรสชาติไม่ค่อยworkเลยยยย

เค้าเรียกต่อทะเบียน หรือ ต่อ ภาษี กันแน่เนี้ย

หรืออันเดียวกัน

ชักงง 5555

เหมือนกันแหละนาย :D

อันนี้เขาเรียกโรคผู้สูงวัยป่าวครับ :0214:

หือ ...... :0172:

สายล่ะ ลุกไปอาบน้ำก่อน สิ้นเดือนต้องจ่ายเงินเดือนอีกล่ะ ไม่มีเงินเดือนกะเค้าเลย เฮ้อออออ :0150:

หวัดดีจ่ะ :lol:

สิ้นเดือน แย่แล้วววววววววววววววววววววววว เครียดจัด...

สวัสดีครับ วันนี้รอดมาได้อีกหนึ่งวัน Office ผมเปิดแอร์เย็นมากครับ สงสัยกลัวพนักงานสาวๆไม่สด :D

ตอนนี้ที่ออฟฟิตกำลังจะแช่แข็งหนูแว้ววววววววววววววววววววว

หือ ...... :0172:

สายล่ะ ลุกไปอาบน้ำก่อน สิ้นเดือนต้องจ่ายเงินเดือนอีกล่ะ ไม่มีเงินเดือนกะเค้าเลย เฮ้อออออ :0150:

มหาลัยจะเปิดเทอมแล้ว ต้องจ่ายค่าเทอมด้วยรึป่าวคร้าบบบบ พี่เอ๋ อิอิ

พี่พร เช็คประวัติ ก่อนต่อทะเบียนได้ไหมครับ

รบกวนด้วย เดียว เสาร์นี้จะไปต่อทะเบียนที่ คาร์ฟูอะครับ

ขอบคุณครับพี่

เสียใจ ตอนนี้ไม่มีลูกค้า คงไม่ได้ไปขนส่ง

โดนหรือเปล่าหว่า

ใบสั่งต้องสองใบ

ขับเร็วตอนไปเชียงใหม่

กะจอดในที่ห้ามจอด

แต่ใบขับขี่มะโดนยึด ^^

ใบสั่ง 2 ใบ แปะที่รถอันหนึ่ง กะยึดใบขับขี่อันหนึ่ง แล้วก้อ ภาพถ่าย ผ่าไฟแดงส่งมาที่บ้าน ตอนไปต่อก็เสียวๆ น่ะ แต่ไม่โดนแฮ่ะ งง เลย

โดนหรือเปล่าหว่า

ใบสั่งต้องสองใบ

ขับเร็วตอนไปเชียงใหม่

กะจอดในที่ห้ามจอด

แต่ใบขับขี่มะโดนยึด ^^

ลองไปต่อดู เดี๋ยวก็รู้ :D

ใบสั่ง 2 ใบ แปะที่รถอันหนึ่ง กะยึดใบขับขี่อันหนึ่ง แล้วก้อ ภาพถ่าย ผ่าไฟแดงส่งมาที่บ้าน ตอนไปต่อก็เสียวๆ น่ะ แต่ไม่โดนแฮ่ะ งง เลย

แสดงว่าขนส่งกับคุณตำหนวดไม่โคกันละแบบนี้

แสดงว่าขนส่งกับคุณตำหนวดไม่โคกันละแบบนี้

อยากให้เป็นอย่างนั้น กรุงเทพไม่โดน

อ่างทองที่ไม่มีก๊องแก๊ง ความเจริญ ยังไม่ถึง ไม่น่าโดน

ตามพี่ต้นบอกอะ

คนบอกก็คือคนที่อยากกินชาเขียวอะ

ใครหว่า คริคริ

อยากให้เป็นอย่างนั้น กรุงเทพไม่โดน

อ่างทองที่ไม่มีก๊องแก๊ง ความเจริญ ยังไม่ถึง ไม่น่าโดน

ไม่มีสกายลาร์คด้วย

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...