Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

ตื่นกันหรือยังครับ

เปิดกระทู้จอง Sticker Club กันแบบไม่ให้ตั้งตัวกันเลยเชียว ดีน่ะที่เช็ค Facebook ตอนเช้าไม่งั้นสงสัยไม่ทันล็อตแรก :0082:

ตื่นกันมาตั้งแต่ 7 โมงละคับ พวกห้องนี้เค้ารู้กันตั้งแต่เมื่อวานละ

พี่ๆๆ ช้างน้อยครับ ขอถามเรื่องชุดซ่อมปั๊มเพาเวอร์ แนะนำอู่หน่อยครับ ได้เสียตังอีกแล้ว

ที่ศูนย์เค้ามีชุดซ่อมครับ ราคาก้อไม่ได้แพง มีประกัน

ถ้าไม่ซ่อมข้างนอก อาจจะไม่จบ แล้วจะเสียหลายทอด

แนะนำศูนย์ดีกว่าครับ

ที่ศูนย์เค้ามีชุดซ่อมครับ ราคาก้อไม่ได้แพง มีประกัน

ถ้าไม่ซ่อมข้างนอก อาจจะไม่จบ แล้วจะเสียหลายทอด

ผมก็ซ่อมมาจากศูนย์(เคลม) OK เลยเป็นปีละยังไม่รั่วไม่ซึม

ขอบคุรคับผม

ผมก็ซ่อมมาจากศูนย์(เคลม) OK เลยเป็นปีละยังไม่รั่วไม่ซึม

ขอบคุณครับพี่

จำนวนสมาชิกที่ลงทะเบียนต่อวัน วันที่ 4 เพิ่มขึ้นอย่างมีนัยสำคัญ อิอิ

หวัดดีตอนเช้าที่รถเยอะมาก ไปฟิตเนสละ ไม่ได้เล่นมา 5 วัน แฟบไปเลย

วันนี้จะไปสั่งทำสติกเกอร์ละนะ อยากปล่อยออกซักล๊อตนึงละ ให้ความความเครียดหน่อย ลิสต์มันเยอะ กลัวคนจัดส่งพลาด :P

ล้างรถสี่วันติด ^^

ระวังสีลอกนะ

ระวังสนิมกินนะ

ระวังสีบางนะ

ระวังค่าน้ำขึ้นนะ

ปล. ถามทุกวัน 555

อะไรของนายครับ ตาพน

ฮาๆ

ปล. รูปภาพส่วนใหญ่ อยู่ที่กระทู้มิตติ้งเด้อคร๊าบ 555

ตาสาม ถามนิดนึงครับ

ตอนนี้ใส่ 2DIN ของยี่ห้ออะไรอยู่ครับ

ผมจะหาใส่ไว้ดูหนังใสรถอ่ะครับ

ตาสาม ถามนิดนึงครับ

ตอนนี้ใส่ 2DIN ของยี่ห้ออะไรอยู่ครับ

ผมจะหาใส่ไว้ดูหนังใสรถอ่ะครับ

pioneer ครับ 4250

แต่ไม่ support ภาษาไทยอะ

ตอนนี้ล่าสุดเป็น 8450 เป็นตัวท๊อป

กับ 4450 สองตัวนี้ต่างกันนิดหน่อย ราคาก็ต่างกัน สามสี่พัน ลองหาข้อมูลดู

แต่ถ้าสนใจยี่ห้ออื่นต้องถามพี่พร ^^

^

^

ของท่านด้านบน รถทั้งคัน เบสสั่นกระพรือแต่ตรงคนขับ

สะเทือนก้น กันทีเดียว :P

เหนื่อยเว้ ปวดตา ปวดนิ้ว เดี๋ยวคืนนี้จะนอนยาวละ :0129:

pioneer ครับ 4250

แต่ไม่ support ภาษาไทยอะ

ตอนนี้ล่าสุดเป็น 8450 เป็นตัวท๊อป

กับ 4450 สองตัวนี้ต่างกันนิดหน่อย ราคาก็ต่างกัน สามสี่พัน ลองหาข้อมูลดู

แต่ถ้าสนใจยี่ห้ออื่นต้องถามพี่พร ^^

ไม่รู้สติ๊กเกอร์ป๋าทอมเสร็จทันอาทิตย์นี้หรือป่าว

ผมนัดไปเอาที่โลตัส เดี๋ยวจะขอไปดูเครื่องเสียงหน่อยนะครับ

^

^

ของท่านด้านบน รถทั้งคัน เบสสั่นกระพรือแต่ตรงคนขับ

สะเทือนก้น กันทีเดียว :P

เร่งอาการปวด... ด้วย

555

เครื่องเสียงไม่ได้มีไว้ฟังอย่างเดียวจริงๆด้วย

มันมีประโยชน์อย่างอื่นด้วยนิหน่า :0031:

ไม่รู้สติ๊กเกอร์ป๋าทอมเสร็จทันอาทิตย์นี้หรือป่าว

ผมนัดไปเอาที่โลตัส เดี๋ยวจะขอไปดูเครื่องเสียงหน่อยนะครับ

อันดับ 19 อาจทันนะ เพราะผมคิดว่าจะไปเอาก่อนซักชุดนึงศุกร์นี้ เดี๋ยวส่งข่าวคับ :P

อันดับ 19 อาจทันนะ เพราะผมคิดว่าจะไปเอาก่อนซักชุดนึงศุกร์นี้ เดี๋ยวส่งข่าวคับ :P

:0048: :0048: :0048:

ขอบคุณครับพี่

:0048: :0048: :0048:

อันดับ 54 แผ่นสุดท้ายล๊อตแรก อย่ามาเม้นต้เลย 555

อาทิตย์หน้าแหงๆ

ไว้มารอลุ้นกัน จะโทรเช็คให้วันศุกร์ว่าได้กี่แผ่น

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...