Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

Guest peeor

ฉันหวง ฉันมาทวงของฉันคืน

แหวะ...ปาน(จะกลืนกิน)...ฮ่าๆๆๆๆ

จำได้ว่า...กฏทั้งหมดที่ตั้งนั่นอะ... กระผมกะอีต๋อมแต๋มเป็นคนเขียนคนเกลา..แรกๆทุกอย่างที่โน่นทำกันแค่สองคนจริงๆนะ...และส่งไปห้อง staff หนูต้มหมี่ก็มาเกลาอีกที

หลงทางมาอ่ะค่ะ ที่นี่ที่ไหนคะ :)

ที่ไหนที่นี่....แล้วนี่ใคร...เดี๋ยวจับต้มกินซะนี่...ฮ่าๆๆๆ

ที่ไหนที่นี่....แล้วนี่ใคร...เดี๋ยวจับต้มกินซะนี่...ฮ่าๆๆๆ

ใจร้ายอ่ะ คนหน้าตาดีไม่น่าใจร้ายนะ (ขอค่าชมด้วยนะค่ะ) :P

Guest peeor

ใจร้ายอ่ะ คนหน้าตาดีไม่น่าใจร้ายนะ (ขอค่าชมด้วยนะค่ะ) :P

เอาซาเปามาสองลูกก่อง...ฮ่าๆๆๆๆ

ผมเป็นคนหน้าตาไม่เอาอ่าวเอาทะเลครับ...แต่เท่ห์... กร้ากกกกกก

เอาซาเปามาสองลูกก่อง...ฮ่าๆๆๆๆ

ผมเป็นคนหน้าตาไม่เอาอ่าวเอาทะเลครับ...แต่เท่ห์... กร้ากกกกกก

อั๊ยยะ!!! :blink:

น้องซาลาเปามาแย้ว อิอิ

ใครน้องซาเปาคะ พี่เบ้งมาทันกับเขาด้วยหรอคะ ออกจากป่าแล้วหรอคะ ถึงมาได้อ่ะค่ะ :D :D :P นึกว่าหนีไปแต่งงานซะแล้วค่ะ หายไปซะน๊านนนนน..นานเลยค่ะ

ต๊าย ห้องคึก บอร์ดใหม่

ขอ 2 วัน B)

ได้ข่าวว่าโดนแบนหรอคะ :D :D โอ๋ๆเด๋วเอาตัวเล็กไปให้ยืมเล่นปลอบใจนะคะ

เข้าไปอ่านประโยคพี่ทอมแต่ละกัน :D คิดได้ไงคะ

ปวดตามากมาย หลายสิ่งประดังประเด ทำไม่ทันแล้ว วิ้ววว :P

อยากกินเปาน้องปู คราวนี้ขับแอคคอทมาเลยเนอะ อร๊ายยย อิจฉาคนรวยแท้หลาว

แวะมาขอบคุณพี่ทอม พี่เอ๋ และอีกหลายๆท่านที่ทำให้มีบ้านใหม่ครับ

ขอบคุณมากครับ

แวะมาขอบคุณพี่ทอม พี่เอ๋ และอีกหลายๆท่านที่ทำให้มีบ้านใหม่ครับ

ขอบคุณมากครับ

ยินดีนะครับ เห็นใช้งานกันมีความสุข เราก้อดีใจคับ

ผมแมน เข้ามาทักทายครับ

ชอบบ้านนี้จัง มีเว็บVer.iPhone ด้วย

ดูไปดูมามีApps iPhone ด้วย 1.99$ แหนะแพงใช้ได้

เห็นรูปของแอฟ มันจะคล้ายๆกับFacebook ในไอโฟนอ่ะครับ

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...