Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

ผมแมน เข้ามาทักทายครับ

ชอบบ้านนี้จัง มีเว็บVer.iPhone ด้วย

ดูไปดูมามีApps iPhone ด้วย 1.99$ แหนะแพงใช้ได้

เห็นรูปของแอฟ มันจะคล้ายๆกับFacebook ในไอโฟนอ่ะครับ

มันเป็นบอร์ดรุ่นใหม่ล่าสุดในโลกตอนนี้ละคับ แมน support เพรียบๆ

ท่านๆเซียนห้อง DIY มันชอบอะไรแบบนี้แหละ ไฮๆ ซื้อของก้อต้องลิขสิทธิ์ :0099: เทพๆมาให้ใช้กัน 555

น่าจะใช้งานได้ดีนะ พี่ก้อใช้โมบายเวอชั่นบนไอโฟน ชอบเหมือนกัน เร็วดี

App ยังไม่ต้องซื้อก้อได้คับ แต่ซื้อก้อดี ไม่แพงหรอก ใช้ได้นานเกินราคา :0214:

ว่างๆ มาสนทนากันโลตัสเลียบด่วนนะคับ

ผมแมน เข้ามาทักทายครับ

ชอบบ้านนี้จัง มีเว็บVer.iPhone ด้วย

ดูไปดูมามีApps iPhone ด้วย 1.99$ แหนะแพงใช้ได้

เห็นรูปของแอฟ มันจะคล้ายๆกับFacebook ในไอโฟนอ่ะครับ

จะบอกว่า ไม่ต้องไปซื้อหรอกครับ หน้าตาก็คล้าย ๆ เล่นบน safari ใน iphone แหละครับ

ปล. support บน android ด้วยนะ หน้าตาเหมือนกับบน iOS

มันเป็นบอร์ดรุ่นใหม่ล่าสุดในโลกตอนนี้ละคับ แมน support เพรียบๆ

ท่านๆเซียนห้อง DIY มันชอบอะไรแบบนี้แหละ ไฮๆ ซื้อของก้อต้องลิขสิทธิ์ :0099: เทพๆมาให้ใช้กัน 555

น่าจะใช้งานได้ดีนะ พี่ก้อใช้โมบายเวอชั่นบนไอโฟน ชอบเหมือนกัน เร็วดี

App ยังไม่ต้องซื้อก้อได้คับ แต่ซื้อก้อดี ไม่แพงหรอก ใช้ได้นานเกินราคา :0214:

ว่างๆ มาสนทนากันโลตัสเลียบด่วนนะคับ

ยินดีครับพี่ทอมมี่ เคยทำแต่บอร์ดVer.เก่าอะครับพี่

หลังๆมาเรียนหนัก+ทำงานไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่^^ ต้องศึกษาใหม่ซะละ 555

จะบอกว่า ไม่ต้องไปซื้อหรอกครับ หน้าตาก็คล้าย ๆ เล่นบน safari ใน iphone แหละครับ

ปล. support บน android ด้วยนะ หน้าตาเหมือนกับบน iOS

โอ้ขอบคุณพี่น้ำพริกครับ ดีนะไม่มือไวกดไปก่อน แค่ตอนนี้ก็สะดวกล่ะครับ สู้ๆครับทีมงาน

Guest peeor

Shit... เบื่อ...เซ็ง....เหนื่อย...เหงา...ไป o.d.x. ดีก่า.....อิอิ

ง่วง... แต่ยังไม่อยากตื่น

แค่ง่วง ยังไม่ได้นอน แล้วจะตื่นได้ไงหล่ะครับคุณพล

แดด ไม่ใช่อากาศ

กรุงเทพมีแดด แต่ไม่มีอากาศ เหร่อ :0114:

สมาชิกจัดกระทู้กลับมาเยอะมาก ไม่ต้องบอกเลย น่าดีใจ แตต่ก้อแอบไปบอกหน่อยห้องรับแขก 555

นั่งปวดตาอยู่ เริ่มเพลียละ ช้าน :0129: หลายเรื่อง หลายราว ไปทำสังฆทานก่อน

ตามมาแล้วครับป๋า

มาเลยท่าน เรียกเพื่อนด้วย :P

รูปพุงพุ้ย เลยตรู 555 เสี่ยแม่มทำลายอิมเมจ :0027:

รูปพุงพุ้ย เลยตรู 555 เสี่ยแม่มทำลายอิมเมจ :0027:

.

โถ่นึกว่าจะ6 เห็นเป็นก้อนเลย

.

โถ่นึกว่าจะ6 เห็นเป็นก้อนเลย

ตอนนั้นมันนานแล้ว แหม อย่างกะเมิงซิก

Guest peeor

ตากอากาศหัวหิน

รถโดนมอไซค์สอยตรูดอะ

ไฟท้ายซ้ายบิ่นเลยอะ

ต้องเอาไปให้จัดการละคับไงเดี๋ยวโทรไปคับ

ตอนนั้นมันนานแล้ว แหม อย่างกะเมิงซิก

อยากได้ 6 มาทางนี้คะหนุ่มๆ....666666

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...