Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

ตาต้น ไปเอารูปห้องมีทติ้งมาลงหน่อย จ่ะ ใช้มือถือไม่สะดวก

รับแซบ

พี่ทอม วันนี้ไปโลตัสป่าวครับผม

วันนี้โลตัสเหลือสองคนครับ พรล่า กับสามคัง ที่เหลือไปวัดกันหมด :)

รับทราบครับพี่ชาย อาจแวะไปเยี่ยมเยียนครับ คิดว่าพี่ทอมอยู่ จะไปเอา สติ๊กเกอร์อ่ะครับ ม่ายเป็นไรครับ อาทิตย์หน้าก้อได้ครับ

เอารูปตอนยกพวกตีกัน มีป่ะครับ อิอิ

ปล.ขนาดไม่ได้ไป ยังเครียดเลย

ไปวิ่งก่อน วันนี้ประชุมทั้งวันเดี๋ยวเพลีย :P

เมื่อวานตอนผมกลับ รถโล่งเลยครับ ไปติดแถวๆ ตรงที่สร้างสะพานอยู่อ่ะครับ

นั่นหล่ะครับ ที่คิดว่าเป็นคอขวด ตอนสมาชิกเดินทางไปยังจุดรวมพล คงชะงักแถวๆ นั้นแน่ๆ

จัดหนักกรูจังเลยนะ คนเค้ารักสวยรักงาม :P

ปะแป้ง เส้นเลือดขึ้นมือเลยกรู :(

ตกแต่เช้ามืด ขนาดออกเช้ามาก รถยังติดซะขนาดนี้ อุป๊ะ

นอนรัยวะ ออกมาประชุมข้างนอก ร้อนหัวระเบิด

ร้อนไปไหนเนี่ย อยู่กันได้ไงวะคนเมือง

นอนรัยวะ ออกมาประชุมข้างนอก ร้อนหัวระเบิด

ร้อนไปไหนเนี่ย อยู่กันได้ไงวะคนเมือง

ไม่ได้ประชุมในห้องเหรอ :huh:

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...